.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Thèng Hùng và Bứp câu hay vãi
Chưa có bao h câu nhiều như hum nay :)) topic lớp mình được dịp là cứ nháo cả lên :p
mai xả hơi ròi, hay ghê :D
2Hùng: nè, ko biết, ông chẳng nói "tên tôi là Hùng điên", cứ cái YMID thế bố thèng nào biết, mà máy tui tối qua đơ đơ đao đao, ko nhận được mess của ông, sorry nhé B-)

@VA:ko dat. la` Pham. Van Teu~ thi` se~ la`No^ng Duc' Teu~ vay. :)):)):))....VA nhan. dc bai` nay` post luon bai` tiep' theo nha'....xem trong dem nay cau dc bao nhiu bai`...

@Quan Ai' : thi`tui da~ chang? gioi' thiu. luon ten tuoi? ho. hiec' dang` hoang` day' thoi....toi da~ keu ro~ "hello quan ai' dien khung`" thi` ong cung~ cu*' tra? loi` di da~ sao ma` kieu ko them` noi' den' 1 cau....toi' wa may la` may' ong down chu' tuong? ong cung~ down thi` hong?...^^...phi' mat' 1 thang` ai' lop' min`....^^....few....

DE NGHI LAP TEU~ FC

TEU OI EM IU A

Anh Ngọc mà lị:D:D

Trình của các chú còn kém lắm, phải học hỏi nhiều. Định câu cả trang nhưng ko nỡ. Thấy bọn anh phối hợp hay ko...

:))
topic xôm vãi hàng :))
chỉ tiếc là em có mỗi cái tay trái để type cho nên cũng ko ham hố gì spam với các bác :p

@ Vân Anh: lại thế rồi! :( Đã bảo lớp mình có ưu điểm khác, trang trí thì Hoàng Anh là ổn nhất! Chẳng ai so sánh cả! :( Chẳng nhờ lớp mình đi nấu ăn đó sao, chẳng qua thầy Thắng sợ lỗ nên mới bị huỷ! Đừng nghĩ thế nữa! :(

Giời ơi, sozi mọi người. Bảo thức đêm để câu bài nào ngờ lăn ra ngu như chết. H này tự dưng tỉnh dậy. Thấy vắng lặng quá :((.Em xin hứa tối mai em thức câu bù

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
@ Vân Anh: lại thế rồi! :( Đã bảo lớp mình có ưu điểm khác, trang trí thì Hoàng Anh là ổn nhất! Chẳng ai so sánh cả! :( Chẳng nhờ lớp mình đi nấu ăn đó sao, chẳng qua thầy Thắng sợ lỗ nên mới bị huỷ! Đừng nghĩ thế nữa! :(
Phong đừng tưởng Vân Anh ham hố 3 cái truyện nấu nướng đấy nhá. Chả qua là ko có ai nấu nên VA mới phải nấu thôi. Chứ còn ưu điểm khác thì gái lớp này ko dám nhận đâu, mang tiếng lắm.

Nguyễn Hùng đã viết:
@VA:ko dat. la` Pham. Van Teu~ thi` se~ la`No^ng Duc' Teu~ vay. :)):)):))....VA nhan. dc bai` nay` post luon bai` tiep' theo nha'....xem trong dem nay cau dc bao nhiu bai`...

@Quan Ai' : thi`tui da~ chang? gioi' thiu. luon ten tuoi? ho. hiec' dang` hoang` day' thoi....toi da~ keu ro~ "hello quan ai' dien khung`" thi` ong cung~ cu*' tra? loi` di da~ sao ma` kieu ko them` noi' den' 1 cau....toi' wa may la` may' ong down chu' tuong? ong cung~ down thi` hong?...^^...phi' mat' 1 thang` ai' lop' min`....^^....few....

DE NGHI LAP TEU~ FC

TEU OI EM IU A
Zai lớp này bị pêđê hết cả lũ rồi. Tự dưng đi yêu thằng Hoàng Anh. Hehe lại sắp có chiến tranh giữa Ng~ Hùng và Quân ái rùi. Nói trước là Quân ái mà chửi thì như hát hay luôn.

----------

Bành Trung Hiếu đã viết:
Bài viết thế này thảo nào điểm chất lượng của em có 8 :mrgreen:
Spam nè b-( b-( b-(
Hehe mãi mới thấy anh Bành nói 1 câu ra hồn. Mà anh cho mọi người xem ảnh người yêu anh đi chứ.

----------

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Anh Ngọc mà lị:D:D

Trình của các chú còn kém lắm, phải học hỏi nhiều. Định câu cả trang nhưng ko nỡ. Thấy bọn anh phối hợp hay ko...
Hi`hi` chú còn phải học chi nhiều. Thui, chị được 3,4 bài 1 lúc là ổn rùi, h đi ngu tiếp, lấy sức tối mai câu kéo tiếp. Chúc mọi người ngủ ngon.

----------

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Chú Hùng chim lợn hơi nhiều; nhưng chúng ta phải đồng lòng vì Thầy Sơn....

Các anh em khác đâu roai ko lên trợ chiến
2 đứa câu cả đoạn đang hay tự dưng chen câu "đồng lòng vì thầy Sơn" vào làm mất hứng quá.

cho e câu với nhé
a bành trung hiếu : đâu mà , chất lượng 8 là vì hồi ở box cấp 2 e f ản đối + chửi bậy mod nhiều quá + làm topic mất dạy trêu tức ĐỖ VỊT nên thế T______T

L2 đâu rùi, tối nay thức phối hợp nhá. Iem ngủ cả ngày hôm nay rùi nên chắc tối ko cần ngủ nữa. Tối nay quyết câu đcj 2 trang nha mọi người.

hum qua lúc 9 h 9 rưỡi gì đó bật VTV3 lên thấy chương trình me xanh + mặt anh Fong và một anh nào đó tên là hưng. mắt chữ Ô mồm chữ O. ...chết cười... :))

Chán quá, lên mạng chả gặp đứa nào lớp mình. Gặp mỗi cu Ng~ Hùng thì hôm nay lại giở chứng ko câu bài. Pó tay toàn tập rùi. Thế là ko lập được kỉ lục rùi. Ngủ đã, mai đến lớp hô hào anh em tiếp.

Xiem Me xanh thây bạn Thảo phát biểu hay w á :)

Xiem Me xanh thay' ban. Thao? phat' biu? hay wa' :)

Xiem Me xanh thây bạn Thảo phát biểu hay w á

----------

Bành Trung Hiếu đã viết:
Xiem Me xanh thây bạn Thảo phát biểu hay w á
Thực ra ko xem nhưng spam đc 2 bài :))

đùa chứ chúng mày câu nhạt quá đấy, hehe spam 3 bài chứ.

ko xem me xanh nhưng thấy bạn Thảo phát biếu quá hay :D:p:p
Chiều nay kiểm tra Anh 45' hở ?

Phùng Anh Quân đã viết:
ko xem me xanh nhưng thấy bạn Thảo phát biếu quá hay :D:p:p
Chiều nay kiểm tra Anh 45' hở ?
Uh, chiều kt Anh. Tao chả ôn gì cả ngồi spam này :x

Back
Bên trên