.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

to em Hiếu: lớp chị bi h hiện có 20 mống trong đó có 8 mống trong tuyển quốc gia, ko về lớp học 1 tiết nào nên là trong lớp thường còn 12 người, chưa kể là có ai nghỉ ốm đau hay ko thì còn ít nữa
Mà em đi qua lớp chị hôm nào nhể??? sao ko thấy
hum wa em học thêm buổi sáng xong rùi qua trường :D
khiếp
lớp có 12 ng` 8-}
nhưng như thế đến lúc kiểm tra khó "..." lắm;))

dạo này chán thế
chẳng có trò gì chơi cả
to chị Yến: chị cứ tổ chức giải đi,iem xin ủng hộ cả 2 tay

hề hề! quá duyên luôn ;;)
thui, về thật đêy...

Chỉnh sửa lần cuối:

Ý, câu là một nghệ thuật và người câu cũng là một nghệ sĩ :D:p:))
hum nay chuối quá, bài sinh làm ko hết, rơi trúng đề mất dạy :| Địa thì quên vở, dẹ ghi, chuối, ang thang 7h mới về được, cái đường Tây Sơn nó cấm xe bus vì cái chùa ở đấy nghịt người :|

To Yến: Đùa chứ chị công nhận là mặt của em dầy thật đấy. Nhạt thì cũng nhạt vừa vừa thôi cho người khác còn nhạt với chứ. Em có bình thường ko đấy?

2 VA: đừng chấp nữa:|
nó mới lớp 6 thôi mà:|

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hum wa em học thêm buổi sáng xong rùi qua trường :D
khiếp
lớp có 12 ng` 8-}
nhưng như thế đến lúc kiểm tra khó "..." lắm;))

kiểm tra mấy môn chính thì ko ai thèm làm mấy cái trò đấy còn mấy môn phụ thì thầy cô thả hết roài :))

to chớp: ờ ờ, có mấy người ủng hộ roài, chị mày đang lên danh sách đây. Sẽ cố gắng có giải, nếu ko có thì đừng trách bà chị mày nhé :D

to em Yến: em ơi, em ko thấy mọi người ko nói với em mấy mà lại còn đang phẫn nộ vì mấy bài post dở hơi của em à??? đúng như VA hỏi, em có bình thường ko đấy :-s

Akak , mấy bé lớp 6 đít đỏ đít xanh vào càn quấy kinh quá , về nhà đi anh Hùng gọi :))
To all : Từ giờ coi như các em này post tiếng I Rắc nhé , khỏi phải để ý ...
Ngày 22 và 23 được nghỉ , các lớp khác rậm rịch đi tham quan , lý 2 lại phải ngồi nhà 1 lần nữa ...

to Đoàn Duy:sao ngày 22 và 23 lại được nghỉ
mà năm nay trường mình được nghỉ nhiều
sướng thật

To Nhót: Chị có thèm chấp đâu, chỉ tại đọc thấy ngứa tai gai mắt quá, bựa bựa kiểu gì ấy.
To chị Yến: Chị xin mở giải đi để em còn lôi quả giầy ra lượn. Bà chị em đang bảo là mày rao bán đi là vừa đấy.
To cu Duy: Có biết là nghỉ nhân dịp gì ko? Hay là lớp mình tổ chức đi chơi đâu đấy trong thành phố đi.

To Chớp: Vì thi Quốc Gia mừh!
To all: Đi tham quan Hà Nội đê, lớp mình tổ chức đi chơi nhé!

Phạm Vân Anh đã viết:
To chị Yến: Chị xin mở giải đi để em còn lôi quả giầy ra lượn. Bà chị em đang bảo là mày rao bán đi là vừa đấy.

rao ban' a`??? bao nhieu the??? de re? cho chi di ;;)

thằng ku Phong đứng ra xin thầy cho đi đi bí thư bí thiếc giề mà chẳng có tiếng nói giề cả cả thằng Hưng Lông nữa xin ông ý cho đi xin đi xin lại thì ông ý phải cho chứ sao :D

***** thằng A Bao nói như đúng rồi ấy. Mày nghĩ anh Sơn nhà mình là ai kia chứ. Tưởng xin dễ lắm à? Mày có giỏi thì ra mà xin :p
To chị Yến: Để rẻ là bao nhiêu. Giá khởi điểm là 1 triêu nhé. Mà chắc gì chị đã đi vừa, chân em to lắm.

Phạm Vân Anh đã viết:
To chị Yến: Để rẻ là bao nhiêu. Giá khởi điểm là 1 triêu nhé. Mà chắc gì chị đã đi vừa, chân em to lắm.

thảm, đúng là chân em to thất :(( với lại nhìn xong bộ quần áo thi đấu năm nay chị hết hứng sắm giầy mới roài :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Mr Sơn chắc chắn sẽ nói không cho việc đi tham quan và không cho cả tổ chức Valentine , chán wa , ra Tết thấy buồn buồn ....
To Vân Anh : Cất cái nguồn tin vịt đấy đi , đừng gây bất hòa nữa , tao không thích bị tai tiếng , không muốn bị mất những người bạn hiếm hoi của mình ...

To Duy: Tin Vịt nào. Tin mày và LVNM á? Tao thề với mày là ko phải tao tung tin. Tao nghe người khác nói ra mà.
To chị Yến: Đồng phục năm nay xấu lắm hả chị?

Chúc cả lớp một Valentine vui vẻ, ai chưa có đôi thì sớm có đôi, ai đã có đôi thì càng thắm thiết.
Chúc mọi người thành công!

Đồng phục năm nay phải nói là rất rất thậm tệ
mà hình như là nhầm quần áo với tuyển nam
đúng là dở hơi
ghét thế

Back
Bên trên