.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

chào cả nhà, cả nhà sướng nhẩy hôm qua đi chơi còn mình thì bận không đi được buồn nhể bù lại hôm nay đi chơi lòng vòng với thằng HA thì tự nhiên lại gặp 1 anh đẹp trai cao to lớp mình đèo bạn gái đi chơi quay lại gọi anh ý thì anh ý cười xong roài rẽ đường khác té mất :D(ai đoán được anh ý là ai?????)

P/s : thấy Hà Nội đồn mẹ VA mừng tuổi 50k tính sơ sơ thì hình như bác cũng mất khoảng 500k kinh thật biết thế mình đến nhà bác chơi :D

To Bảo: Mày ngu ko đến mất phần kêu ca cái gì? Mà mày ko biết tính à? 50x15 bằng bao nhiêu? Tao đoán anh đẹp zai cao to là anh Trung "tình" có đúng ko?
To Bành: Thằng Nguyễn Hùng vừa bước chân vào nhà, vì đi cổng vườn nên thấy bà Khanh đứng quay lưng lại (đang nấu lẩu) liền hỏi tao: " Ôsin nhà Vân Anh à?". Bà Khanh nhà tao nghe thấy tức điên lên mà ko làm được gì thằng Hùng. Nó lại còn bảo tao là nhìn giống thật mà mới hay chứ. Quý nhất bạn Hùng, hôm đấy chắc K béo ức lắm :))
To Hùng: Hehe khổ thân. Mọi người có ai làm sao đâu. Hay là lúc đấy còn đi đánh lẻ với em nào nên tối về bị đau bụng? :p

Cả Tết nằm ngủ, chẳng biết chời đất rì ...

chú cơ sao hum mùng 4 tết ko đi cho vui :D

Hi` hôm nay đi học vui ghê, được bao nhiêu là lì xì. Ngày nào cũng thế này thì hay nhi?

Hố hố,anh Vũ giống em nhẩy.Ngủ suốt cả ngày.Vì chẳng bít đi chơi đâu thoai.Đấy chị Vân Anh,đừng để người ta hễ cứ nhắc đến chị là trong đó bao gồm cả việc đi chơi+lì xì nhá.Cho em hỏi với,đi lẻ là kí j?Khổ thân anh Hùng,chắc tại ành làm j(vd:trêu chị Khanh) nên mấy cái bánh xèo nó quay lưng lại với anh roài.

Cho em hỏi với,đi lẻ là kí j?
:))
em còn bé
chưa cần thiết phải biết đâu ;;)
chị Vân Anh,đừng để người ta hễ cứ nhắc đến chị là trong đó bao gồm cả việc đi chơi+lì xì nhá.
đến lượt em chơi lại chị VA đấy :mrgreen:

đúng,anh Hiếu nói chí ní.
Hay đi lẻ là ...đi karaoke hay đánh bài,cặp kè....Thôi em sẽ ko hỏi về vấn đề nì nữa.

To Trang: Em ko hiểu gì thì đừng có nhoi nhá. Lì xì ở đây là bọn nó tự nguyện, chị ko phải đi xin xỏ vì bọn nó cùng lớp chị mà. Chị là chị ghét nhất mấy đứa nhoi vớ nhoi vẩn, nói vớ nói vẩn mặc dù ko biết gì.

----------

Nguyễn Minh Trang đã viết:
đúng,anh Hiếu nói chí ní.
Hay đi lẻ là ...đi karaoke hay đánh bài,cặp kè....Thôi em sẽ ko hỏi về vấn đề nì nữa.
Câu bài thì về box lớp mình mà câu, đừng câu ở đây. Nhạt quá.

Vân Anh cứ thích đuổi những người ngoài Topic lớp mình chơi thế? Lớp mình đi câu ở lớp khác đầy có bị đuổi đâu... :))

hị hị, choa iem bon chen một tí. anh phong bênh vực bạn Minh Trang kìa ;)). chị Vân Anh nói là Minh Trang kâu nhạt quá. ai định nghĩa júp em kâu nhạt là kí rì? mà chị Vân Anh ui, cái công ty gì gì đấy chị post bên box cấp 2, nó cứ làm sao ý.....
@Minh Trang: ăn nói vớ vẩn ở đêy nhìu lém roái. về box cấp 2 đi mày. muốn kâu ở đây để tăng số pài hả? chỉ khổ cái anh lập ra HAO...dạo nài tự nhin số pài của mình tăng vọt <kâu nhìu wa'>
bái bai iem đi kâu típ...

Chỉnh sửa lần cuối:

To Phong : Này này , đuổi thì không đuổi , nhưng mà đừng kéo cả fan club vào đây câu cá là được :))
Sắp tới còn phải học cả chương trìng lý 12 , cố lên mọi người :D

mọi người cứ linh tinh.Chẳng qua là anh Phong wen em và con Yến thoai mà.
@ Yến:mày nì,tao vào đây nói chuyện ko được à.Còn mày cũng vào đây làm j?ko bênh bạn bè thì thoai,còn nói tao thế.
@ anh Duy:em ko phải fan của anh Phong,là fan của anh Hùng cơ.
@ chị Vân Anh:em ko câu bài.
Mà câu pài. là kí rì nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:

mấy cái bài vô nghĩa mà ngắn củn lủn thì gọi là câu bài đấy B-)
-------------------------------
bài này cũng là câu bài :p

To Phong: Vân Anh ko đuổi nếu bài không quá vớ vẩn và nhạt nhẽo.
To Yến: Nhạt là thỉnh thoảng vào cho mấy câu rất vớ vẩn, cụt ngủn, không hiểu chuyện gì nhưng lại cứ thích làm trò. Mà cái côngg ty ấy làm sao. Có gì thắc mắc cứ add nick YH! của chị hoặc gọi vào số 0904104420 nhá.
To Trang: Tính chị thẳng, có thể hơi phũ nhưng chị chỉ phũ với người cần phũ.

sozy ss. Mà phu là rì thế huh ss? Nick Y!M ?

Chỉnh sửa lần cuối:

YM! là pinkgirl687. Phũ là phũ phàng em ạ?

hum wa ngòi chát với chị Vân Anh.Sao chị lên muộn thế?
Thứ 4 đi chơi đi anh Phong.

Lop' min` dao. nay` co' so' luong. post bai` tang dang' ke? nhey?....nhung that. dang' buon` la` phan` lon' cac' so' bai` day' toan` la` nguoi` wen cua? Fong...++...

@Fong:eek:ng co' lam` ri` thi` lam` nhung dung` co' de? lai. hau. wa? chu*'...lai. kon` loi mi' cai' hau. wa? day' len lop' de? khoe ah`...hay ong lai. bao? ong ko lam` ri` ma` tu*. chung' no' vo^ duyen keo' 1 lu~ 1 li~ len day duoi? ko ve`... :)):))

Yeu cau` Fong ra mat. de? giai? quyet' hau. wa? cua? nhung pha quan he^. voi' cac' be' nha'...

@VA:co' le~ khi nao` phai? sang nha` VA choc. ngoay' Osin VA phat' nua~ nhey? ;))...da~ tuc' cho tuc' luon the? ;))...

cho chị vào nhoi được ko, thấy topic lớp mình nhạt quá nên đi 1 vòng xem bà kon các lớp khác làm ăn thế nào :)

to VA: chẹp, nghe giọng anh chị gớm nhể :D à mà lý 2 có nhiều nữ chơi bóng rổ ko, lập đội đi rồi chị em mình làm giải trường cái, chắc chắn phải làm sau giải nam, nhưng chẳng nhẽ lại để mất hút à :( buồn. Lớp em có chớp, em, Nguyệt rùi, kiếm thêm 2 người nữa là có đội, ngon quá còn gì :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên