.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

bọn em có việc, đi qua lớp anh :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

con Trang liên mồm khen anh hùng đẹp trai :));;) :)>- . mà mình thì thấy rất bình thường /:) :| 8-| . lớp lý2 anh nào đẹp trai nhất nhỉ <hỏi các chị con gái kái nhỉ> :)) b-) ?
anh Hùng nói quá lém. có gì gọi là quan hệ đâu?8-| :| iem với con trang chỉ coi anh phong là anh trai thôi nhờ ;;) . còn mục đích của con trang là theo đuổi anh Hùng đấy chớ :)>- ;;) . mình thì chỉ đi theo nó cho có giao típ rộng thoai :| còn cái chuyện hum nay iem với con trang lên trên lớp lý2 thì có 4 lí do:
1. đi tham quan mấy cái tầng trên <tiết thể dục đang rỗi>
2. đi bộ xuống lên các tầng để cố mà tu hết túi nước 4000đ. bỏ đi thì fí
3. ngó cái bọn bên trường Quốc Tế rùi thảo luận lung tung về bọn nó <cái bọn, sướng thế ko bít, chỉ có chơi với chơi>
4.à, tiện thể để bít mẹt anh hùng mà con trang đã từng ngưỡng mộ. rùi bít rằng mình cũng nhìn thấy anh ý rùi. hết sức bình thường8-| :|

Chỉnh sửa lần cuối:

rõ ràng là rãng rò :)) Yến ơi về box cấp 2 đi. Ở đêy các anh các chị lại chửi thì chết ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai Hoàng Yến đã viết:
cho chị vào nhoi được ko, thấy topic lớp mình nhạt quá nên đi 1 vòng xem bà kon các lớp khác làm ăn thế nào :)

to VA: chẹp, nghe giọng anh chị gớm nhể :D à mà lý 2 có nhiều nữ chơi bóng rổ ko, lập đội đi rồi chị em mình làm giải trường cái, chắc chắn phải làm sau giải nam, nhưng chẳng nhẽ lại để mất hút à :( buồn. Lớp em có chớp, em, Nguyệt rùi, kiếm thêm 2 người nữa là có đội, ngon quá còn gì :D
chị Yến cũng vào đây cơ ạ?????
Chị cứ vận động đi bọn em cũng định liên quân với Hóa 2 mà(rủ con Hotboy chơi cho zui):) :) :)

ờ,nghe lời con minh trang...iem hông kâu nữa đâu! bi bi các pác nhá...iem về box cấp 2

Rồi 2 chị lượng đi cho nước nó trong.
To chị Yến: Em cũng muốn đánh lắm nhưng chưa nộp ảnh mà.
To Trang: Cưa anh Hùng thì ra YM! mà chat với anh Hùng nhá, ko thì lấy máy mà nhắn tin cho anh Hùng.
To Hùng: Hehe sướng nhé, có em khen là đẹp zai. Chắc osin nhà VA vẫn nhớ mặt H đấy

bi h con minh trang ghét anh hùng roài. nó bảo nhìn cái mặt chắc là dễ yêu dễ ghét nên thoai luôn. valentine nài nó vẫn định tặng anh hùng cái sô cô la. để xiem thía nào đã...

Phạm Vân Anh đã viết:
To chị Yến: Em cũng muốn đánh lắm nhưng chưa nộp ảnh mà.

chị đang nói giải trường mà, có nói giải thành phố đâu mà nộp ảnh với cả ko nộp ảnh :) Cứ lập đội đi, chị đang suy nghĩ để liên quân nhưng bói mãi vẫn chưa ra :((

to chớp: thằng Hiếu nó bảo là Lý2 liên quân với H2 vô địch luôn, để xem có vô địch ko nhé :-$

11 Lý 2 năm nay nằm bảng 1 với đội 12,11 Hóa 1,12 Lý 1,12SInh à?????

hình như được đổi bảng rùi chị ạ:D
to chớp: thằng Hiếu nó bảo là Lý2 liên quân với H2 vô địch luôn, để xem có vô địch ko nhé
chị cá ko :>

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hình như được đổi bảng rùi chị ạ:D

chị cá ko :>

nếu mà chị mày tập hợp đủ đội và sau đó xem thành phần các đội thế nào, sẽ cá với chú em :>

ừ sao còn ở đêy làm rì kon ranh ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

2 em này lại vào đây rồi.
To chị Yến: Nhưng mà ai cho mình mở giải trường. Chị đã xin chưa?
To Nhót: Chị cá với. H2,L2 và 12 Ngay mà liên quân thì kiểu gì cũng thắng.

Phạm Vân Anh đã viết:
To chị Yến: Nhưng mà ai cho mình mở giải trường. Chị đã xin chưa?
To Nhót: Chị cá với. H2,L2 và 12 Ngay mà liên quân thì kiểu gì cũng thắng.

các em cứ thu xếp có đội đi roài có giải trường, các thầy đã đồng í roài :) chị mày xin mà :)>- nhưng nhất thiết phải đủ đội, ít nhất là 4 đội đấy.

mà sao lại là 12 Ngay??? lớp nào thía em VA???

à chỉ có H2 với L2 liên quan, đâu liên quan gì tới chị đâu nhỉ :) chị còn đang tìm liên quân. Bọn lớp em với H2 mà đủ 1 đội thì hay quá, chị chỉ còn phải lo tìm thêm 3 đội nữa thôi b-)

2 em Yến: em đừng câu bài như bài trên nữa
ko thì anh phải nhờ mấy anh chị mod box này vào xử lí em đấy B-)
@ chị Yến: hum nay đi wa chỗ lớp chị thấy có mỗi mấy mống
lớp gì mà ít khủng khiếp
so với lớp mình chắc bằng VN với TQ :))

sợ....mót....:">

Chỉnh sửa lần cuối:

hic...sợ quá! thoai thì về box cấp 2 luôn. sợ quá!! :). Trang ui zề đi

2 em này duyên nhỉ, trước lúc về còn cố câu kéo thêm. Nhạt quá thể là nhạt.
To chị Yến: Em gõ nhầm, 12 Nga mà. Thế chị đánh cho ai. Em nói thắng ở đây là phải có chị mới thắng được chứ ko thì đọ kiểu gì được.
To em Trang: Thằng Nhót nó nói thế là còn nhẹ đấy, kinh gì?

Phạm Vân Anh đã viết:
To chị Yến: Em gõ nhầm, 12 Nga mà. Thế chị đánh cho ai. Em nói thắng ở đây là phải có chị mới thắng được chứ ko thì đọ kiểu gì được.

tại lúc trước ku Hiếu bảo là chỉ cần 11L2 và 11H2 liên quân, thì chắc chắn vô địch. Đâm ra chị mày bi h phải đi tuyển mộ nhân tài về, chứng minh cho ku Hiếu nhà ta thấy :D nhưng hiện giờ chưa tìm ra :((

to em Hiếu: lớp chị bi h hiện có 20 mống :D trong đó có 8 mống trong tuyển quốc gia, ko về lớp học 1 tiết nào :) nên là trong lớp thường còn 12 người, chưa kể là có ai nghỉ ốm đau hay ko thì còn ít nữa :D
Mà em đi qua lớp chị hôm nào nhể??? sao ko thấy:-/

Back
Bên trên