Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

DỄ.............. như kiếm tiền ý mà, 5' may ra nhặt được 500đ, chưa giàu được đâu cậu ạ

@Oanh: Dễ thì hiệu quả ít ;)) Khó thì mới đẹp được chứ :))
mà thằng Khôi vào đây ăn nói linh tinh cái gì thế =.=
Tổ 3 hôm nọ làm hay quá :D
mà cô chỉ cho thuyết trình từ bài 16-19, lại có 7 nhóm thì mỗi bài được nhai lại 2 lần à :-??

@ Oanh : Chủ yếu là Flash, Powerpoint chỉ là cái khung thôi.

@ Hiếu : Cái gì thế :|

@ Dung : Tớ nghĩ sẽ có 1 vài nhóm không làm :|

ui chữ kí thằng khôi trông hay thế ;)) chơi Eng làm gì Dịch ra cho em nó dễ hiểu :))

tao sợ dich ra nhiều chữ bị đánh * thôi ;)),Kotex boi ạ ;))

tuần sau đá đề nghị các bác Lý 2 hok chặt chém chứ hok bọn em hết ng` đá rồi, có đúng 7 thg

Uầy Flash :">
THôi tớ sợ rồi :">
Trình độ em ko đến đc đến đấy :">

AI bảo là chỉ được chọn đến bài 19???
Cô cho chọn cả quyển mà,đến bài nào là nhóm đấy thuyết trình thôi.:|

flash thi` lên mạng mà học đầy sách power point thì ngon lành(vì đồ của microsoft ofice mà :))) flash bi giờ có cái adobe flash 9 ,8 làm theo kiểu wysiwyg mày mò 1 tí là ổn :))=))
à quên hum trc lên trang học it thấy cái này pót vào cho lớp mình làm địa :D
các hiệu ứng Flash có thể là một đoạn phim nhỏ, một minh họa động dạng banner hay một loạt hình ảnh minh họa chuyển động vật lý cơ hay sinh học... Chính vì thế, việc đưa Flash vào PowerPoint cũng là một hình thức tân trang hiệu quả cho bài thuyết trình, báo cáo khi trình diễn slide show.

Để chèn Flash vào PowerPoint, bạn cần cài đặt Add-In Swiff Point Player. Đây là một Add-In miễn phí, dung lượng hoàn toàn nhỏ gọn chỉ 704KB
Sau khi tải và cài đặt hoàn tất. Bạn phải khởi động PowerPoint để kích hoạt Add-In Swiff Point Player hoạt động. Trong khi soạn thảo bài thuyết trình trên PowerPoint, khi cần chèn hiệu ứng Flash vào Slide Show, bạn chọn menu Insert, sau đó chọn menu Flash Movie.

Lưu ý khi sử dụng Add-In Swiff Point Player:

• Nếu muốn trình diễn Flash trên nhiều máy tính khác nhau thì bạn cần cài đặt trước Add-In trên trước khi trình diễn thuyết trình hay bài thực hành.

• Để thao tác khung hình cho vừa vặn với kích thước, bạn chọn thông qua con trỏ chuột bằng các dấu mũi tên.

• Khi trình diễn Flash trên PowerPoint bằng Add-In Swiff Point Player, bạn cần có một khoảng thời gian tải tập tin như khi play tập tin Flash bằng chính chương trình chuyên dụng.

Chỉnh sửa lần cuối:

@Hiếu, Tùng: tại tớ nghe chị Hằng bảo thế :">
thằng Dương thì giỏi tin rồi :))
hê hê mà chủ nhật tuần sau lớp mình đá bóng rồi đấy :x

sắp kiểm tra hóa roài !! ai bít chỗ nào dạy thêm hóa ko em đi học với tù hồi lớp 8 hóa toàn 6.5

há há mình vẫn là tầm cao so với thằng này :)) bạn mày max là 8.1 và sau đó là 78 , 79

kiểm tra Hoá thì đau rồi, giá mà như bài trước thì cũng đỡ
hồi lớp 8,9 học cô Bính toàn 8,0 trở lên, mà đến bi h vẫn như chưa học gì
:-< bài 19 sắp tới rồi, Phương bảo anh của Phương làm được PP+Flash, thôi ko thuê Dương nữa ngại lém
hôm nay 10Sinh thua 12Ly2 rồi, ko biết là vui hay buồn đây :|

thế mày định thuê Dương thật à =))
12 lý 2 đẳng cấp cao. Chung kết chắc là 12Lý 2 vs 10 Sinh
Hóa lớp 9 mình cũng mù tịt =.= từ hồi lớp 10 đi học thêm chắc kiến thức hơn hẳn :D

'_'

Hơ, ghi lên 1 câu cho đỡ có ai tưởng nhầm.
Chỗ flash thuyết trình hôm vừa rồi không phải tất cả đều do tớ làm đâu :D

Mà tớ thì chỉ rành nhiều PP, chứ Macromedia Flash hay mấy cái mà bạn Hải Dương nói tớ chỉ biết qua qua.
PP thì ngồi nghịch khoảng dăm phút chắc bạn nào cũng làm được đẹp cả :) Nhưng nếu nhóm nào cần tớ sẵn sàng giúp trong mức độ vừa phải. Chứ mua bán thuê chác theo bạn Thông thì hơi abc quá :-" *Tớ chỉ cần kẹo mút giá 0,5k thôi ;))*

Hê,10Sinh thua 12 Lí 2 à tinh thần đàn anh cao quá:D

Nhóm mình bài 17...... :( nản quá, flash trên mạng thì chả có lại phải tự làm.
Tư liệu thì ít~x( , bài thì ngắn~x( , thời gian thì dài~x( , buồn ngủ :-< , ham chơi:-< , lười học:-< , mà hôm nay lại gặp Mr.Sơn, bài tập thì chưa làm:-< , cơm thì chưa ăn:-< , Flash thì gà....:-<
Trời thì lạnh:-< , áo thì rak:-< , bút hết mực:-< , tay thì cóng:-< , cơm chưa chín:-< ... ko hiểu hôm nay là cái ngày j` nữa~x( :(
Kiến thức về flash thì bik mỗi cái Timeline còn đâu là chả bik j hết trơn.

Bạn Dương kiếm Flash đâu chỉ chỗ cho bọn tớ với, kẹo mút thì chả có nhưng mình là bạn bè mà, phải giúp nhau trong cơn hoạn nạn chứ \:d/ :)
Lại còn kiểm tra Hóa nữa chứ.... kiểu này thì mình chết mất thôi...
Làm sao mà ông Khôi kia vào đey đc thía, tui mà ko sign in thì có they đc cái j đâu ?
Hóa ra đc chọn cả quyển sách à... thế mà mình ko biết.
Đề nghị bác Hải Dương cho bọn em chi tiết đường link để Down cái Add-in, bác nói chung chung quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

các ban L2 ơi, hôm thứ 4 tuần trc tớ để quên quyển sách phương pháp giải toán màu xanh xanh dày dày, có bạn nào nhặt dc ko

Back
Bên trên