Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Bây h thi nhau thi trắc nghiệm hay sao ý nhỉ :-ss
Công nghệ mà cũng trắc nghiệm à :|
TH chỉ Toán Hoá Sinh Anh trắc nghiệm là hết =.=
Công nghệ mà cũng đú :-ss

/:) Bạn Thông hạnh phúc cái gì thế ?

Hi Hi Hi,hôm nay không hoàn hảo lắm,nhưng như vậy cũng được rồi.:D
He he he,Dương hôm nay công to.:D

:-< tớ đề nghị thuê bạn Dương để làm cho nhóm tớ, có trả công hậu hĩnh, chứ cái kiểu cả nhóm mù IT thế này thì thuyết trình = belief
@Oanh: lớp tao cái êk gì cũng TN hết, khó bỏ xừ, đến Văn còn trắc nghiệm 1 tiết nữa là :))

Ặc,Hổng đựoc,muốn thuê thì phải trả mỗi thành viên 100k,còn bạn dương thì 200k:D

Êu ÊU ông Hiếu..
Dương nào vậy, Thùy Dương à , ??
Nếu thế thì tôi đồng ý thuê với giá 10USD..OK????

He he he,ông Hòa nói rồi đấy nhé,10USD mỗi đứa trong nhóm.

@ Tùng:có chắc Khôi ko phải là AMSER ko ???Tuy tao học trường ngoài nhưng thử hỏi những ai học AMS II xem,Vũ Trọng Khôi là ai ??? Chắc lũ FAKE amser chúng mày sẽ nhận đc 1 câu là:Vũ Trọng Khôi - 1 REAL AMSER.
Nhìn lại lũ chúng mày xem đc mang cái mác AMS nhưng vẫn kém cỏi.Còn tao tuy học trường ngoài nhưng vẫn luôn cố gắng để chứng tỏ bản lĩnh AMSER ,để chúng nó ko nói rằng :thằng kia học AMS II mà ngu như bò,ko bằng bọn tao

MOD cấm xóa bài này

@ Tùng:có chắc Khôi ko phải là AMSER ko ???Tuy tao học trường ngoài nhưng thử hỏi những ai học AMS II xem,Vũ Trọng Khôi là ai ??? Chắc lũ FAKE amser chúng mày sẽ nhận đc 1 câu là:Vũ Trọng Khôi - 1 REAL AMSER.
Nhìn lại lũ chúng mày xem đc mang cái mác AMS nhưng vẫn kém cỏi.Còn tao tuy học trường ngoài nhưng vẫn luôn cố gắng để chứng tỏ bản lĩnh AMSER ,để chúng nó ko nói rằng :thằng kia học AMS II mà ngu như bò,ko bằng bọn tao

MOD cấm xóa bài này
Bạn Tùng chỉ thắc mắc một chút thôi, cậu đừng hiểu nhầm :|

@ All : Cô Dương thuộc quyền sở hữu của tôi, các anh các chị muốn thuê chác gì phải hỏi ý kiến của tôi trước đã.

Chỉnh sửa lần cuối:

thằng Thông được lắm, tý tuổi đầu đã đòi làm Tú Bà với chả Má Mì rồi hả? Bố mày cứ thuê đấy, làm sao :))

Khôi =.=
Mày bình tĩnh
Các bạn ý chỉ ko biết thôi mà :D
có ai bảo mày ko phải là Amser đâu :)
Hồi trước tao còn bị hỏi là sao ko phải Ams mà lại đc làm mod cơ =)), ko phải ở đây

thằng Thông được lắm, tý tuổi đầu đã đòi làm Tú Bà với chả Má Mì rồi hả? Bố mày cứ thuê đấy, làm sao :))
:-j Tôi chỉ quản lý thôi, chứ Tú bà là người ông muốn thuê ấy =)) ( Tối qua bạn ý vừa lừa đảo một cô gái ngây thơ non nớt ;)) )

-----------
-----------

Chỉnh sửa lần cuối:

MOD cấm xóa bài này

Em đâu có ý như vậy, thấy lạ thì hỏi thôi, đâu dám chửi ai :eek:

chấm dứt ở đây :) thôi nhé :) hiểu nhầm thôi mà :)

Ặc thôi chuyển chủ đề khác đi.

Đấu giá

Nguyễn Thùy Dương
Thời hạn cho thuê : 2 tuần
Công việc : Flash, Power Point designer ( Nghiêm cấm sử dụng với mục đích khác :"> )
Giá khởi điểm : 1 USD ;))
Chào giá tại diễn đàn :x

Nguyễn Quang Thông
( Đã ký và đóng dấu )

Chỉnh sửa lần cuối:

Hiểu nhầm thôi, bỏ qua đi, ko có ý đó

Power point :|
Các cậu làm Sử à =.=
Thầy cô gìơ tân tiến quá hành hạ học sinh
PP thực ra dễ ợt ý, vào mò 5' là làm ngon ơ rồi