Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Đã có sự đồng ý của chủ nhân đoạn video thì cứ post lên hết cho mọi người xem.

Anh chị nào có quyển vật lý cấp 2 hay hay hoặc là đề thi lý vào lớp 10 có thể cho em mượn photo đc ko ạ :D
Nếu được thì em xin được hậu tạ ^:)^

ôi em yêu khi nào chị cho em :)) cho ko luôn :D

ui em yêu :x hí hí Lý 1 em nhé :x rồi kiếm 1 em nào xinh vào ra mắt chị Lủ nhớ :x

kinh nghiệm thì sang hỏi lý 1 ý em :)

ava chuẩn :x

Chỉnh sửa lần cuối:

cảm ơn chị nhiều :x
Mà khi nào là khi nào hở chị :D

Sách với cả đề thì anh có đầy. Nhưng cái chính là thằng em hậu tạ cái gì chứ???????????????????

----------

Để anh gợi ý cho >:/
1) Sách thì ko thể photo được vì cách này tốn tiền ---> nếu mua anh bán rẻ cho nửa giá.
2) Đề thì 500 một trang.
3) Phí đi lại khoảng 10000đ.
Tổng cộng chi phí vào khoảng 1 lít.:-?? (rẻ nhất có thể ;)) )

----------

@Linh (tớ thấy bọn nó gọi là "Lủ" hay "Củ" gì đó, nhưng ko dám gọi sợ đụng chạm) : Em nó đã tin tưởng hỏi kinh nghiệm L2 sao lại chỉ nó sang L1, ít nhất thì cũng phải truyền lại ít kinh nghiệm để lôi kéo em ở lại topic ---->làm cho tốc độ spam tăng lên chứ :D

----------

@Hiệp: Kinh nghiệm xương máu là muốn có cái j` thì đầu tiên mình phải có tiền.

bó tay =))
Em là học sinh nghèo vượt khó mà ông anh nỡ chém thế :))
thế anh có đề thi ams với cả thi hsg ko ;;) ;;)

sáng mai ko ?
sáng mai chị học tin
qua lớp em đưa nhé
tiếc thế có quyển cực hay bán mất rồi

Đề thi Ams thì em cứ mua quyển gì màu xanh lam của NXB Hà Nội ý. Mỗi tội hơi bị hiếm ( năm ngoái anh cũng tìm mà không mua được :( ), nhưng toàn đề hay ( nghe nói thế :)) ).

Quan trọng nhất là em biết tìm thầy thôi :).

Lúc thi thì giữ cho cái đầu tỉnh táo ( kinh nghiệm xương máu :( ), đề vào Ams không khó, cứ bình tĩnh nghĩ rằng : "Sao dễ thế =))" thì ý tưởng tự nhiên hiện ra trong đầu :)).

Chỉnh sửa lần cuối:

em tớ là giỏi lắm đấy nhé ;) toán 1 ams đấy :x giỏi chưa :x

mai chị mang cho sách đề thi em ạ :D

em ơi ăn nhiều vào chứ dạo này gầy quá nhé :(

hồi thi ams anh không ôn gì nhưng mà có chút kinh nghiệm gọi là cho em Hiệp
1.Vào phòng thi bình tĩnh,nêu không thi có chút không khí vui vẻ thì em cứ hòa mình vào,tinh thần sẽ thoải mái hơn.Giống hôm anh thi ams phòng thi của anh trước khi thi chúng nó chơi trò quay bút đoán số phận,anh quay hai lần đều vào đầu đỗ cả nên tinh thần tự nhiên cảm thấy cứ vui vui,làm bài cũng không bị áp lực
2.trước khi thi 1 ngày nghỉ ngơi cho khỏe,làm vậy hôm đi thi đầu nó mới đỡ nặng
3.Đừng tự tạo áp lực cho mình khi đi thi,giống anh hồi đi thi toàn lấy tâm lí thi cho biết,vào được thì tốt,không được cũng chẳng sao.

----------

nếu em thích làm đề thì anh có một ít đề ams với mấy trường chuyên khác từ các năm chín mấy đấy,nếu thích thì nêu đặc điểm nhận dạng,sáng mai anh đưa cho đi photo

Cảm ơn anh chị vì mấy lời khuyên bổ ích ;))
Em có mấy đề Tổng hợp trong cái quyển xanh lam của NXBGD rồi :D nhưng mà chưa có đề ams nào :-?? Thế mai anh Hiếu với chị Linh cho em mượn sách nhé ;)
Em đầu đinh, đeo khăn đỏ, giống như trong avatar ý :D

anh thường đến sớm lắm
Mai hẹn gặp ở đâu

bọn mày tốt bụng quá, hồi trước tôi bán đề vào ams từ năm 76 đến 05 mà phải 20k 1 bộ, chưa kể đề thêm + sách luyện....
mà anh nói thật, thi ams chẳng mấy khi đụng đến mấy dạng khó đâu, cứ học cơ bản + học cách trình bày thì thế lào cũng đỗ
chứ làm nhiều bài tập mệt người, học thuộc là quan trọng nhất, tiếc là anh zai đêy bị bệnh Dory nên mới vào L2, tuy nhiên học L2 hay hơn L1 nhiều em ạ, nếu ko muốn học trâu quá.

----------

nhân tiện lớp em zai có bạn nào họt gơn ko cho anh làm quen;;)

hồi thi ams anh không ôn gì nhưng mà có chút kinh nghiệm gọi là cho em Hiệp
1.Vào phòng thi bình tĩnh,nêu không thi có chút không khí vui vẻ thì em cứ hòa mình vào,tinh thần sẽ thoải mái hơn.Giống hôm anh thi ams phòng thi của anh trước khi thi chúng nó chơi trò quay bút đoán số phận,anh quay hai lần đều vào đầu đỗ cả nên tinh thần tự nhiên cảm thấy cứ vui vui,làm bài cũng không bị áp lực

em ơi nhỡ quay 3 lần cả 3 đều vào " chắc chắn là trượt " thì sao =)) =))

em ơi nhỡ quay 3 lần cả 3 đều vào " chắc chắn là trượt " thì sao =)) =))
Lúc đấy ta sẽ thi với tinh thần cọ sát là chính :))
@anh Hiếu: giờ ra chơi 20' em đến lớp anh nhé :D 1h hôm nay em phải đi học thêm rồi

Anh Minh cứ vào topic ảnh box Cấp 2 mà xem xem có bạn nào hot ko ;)) Em ko biết đánh giá ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

em chị PS giỏi quá, cái ava là em chứ còn ai lữa :x
chị cũng có bộ đề thi học sinh giỏi, thi vào SP TH Ams từ 87-06 :"> (07 thi xong vứt rồi :">) Mang tiếng là có nhưng chả động đến bao h em ạ :))
nếu chăm chỉ có thời gian và đam mê thì hẵng gặp chị lấy đề về làm em ạ :D

Thế cái bộ của a đâu rồi ... không photo lại ah
A mất rồi
Anh bình tĩnh :D
em có photo đề của anh ra 2 bản để nó và em học, đề anh để ở nhà ko sợ lúc dùng xong thì nó tơi tả mất :-ss h mất bộ gốc thì vẫn còn 2 bộ kia :D
con Lủ đưa bản photo của mày cho anh ý đi chứ còn gì nữa :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

Mấy em ở lớp này chuyển lời đến em Long ( chả nhớ em nào ) đăng ký vào HSV dùm anh nhé.
Yêu cầu em điền vào applicant s' form mà bọn anh (HSV) đã mail cho em , trước ngày 29/9 nhé.
nếu ko là thứ 4 tuần sau ko được phỏng vấn đâu.
Thân.

Back
Bên trên