Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

The last Sunday tuần sau học chưa chỉ hay là chỉ đến chơi thôi

Tsb các bạn,toàn chém đểu mình lúc mình đi vắng :-w.

Hohohohoho,anh đã trở lại,yêu cầu các chú đứng thành 2 hàng vỗ tay chào đón >:).

7.30 vẫn giờ cũ như mọi năm.
Năm nay học sáng ==> mệt hơn :(.

Em biết anh Bình là người đàng hoàng đứng đắn, anh ghét nhất những thằng nào cứ lợi dụng anh, đá đểu người khác để mơi anh úp nó, tư lợi cá nhân. Ko thể để yên cho những thằng như thế a B ạ

Đ-A-N-H đánh chết mje mấy thằng LL đi
1 chữ B 1chữ I 1 chữ N 1 chữ H Bình ơi cố lên =))

anh Bình ạ,em biét anh là con người rất thẳng thắn,yêu lẽ phải,ghét những thằng chọc ngoáy lung tung thế mà anh xem vẫn có đứa nó ngứa mắt nó xoáy sau lưng anh,có xoáy anh nó xoáy luôn cả em,chán xoáy rồi nó còn rủ đôồn đội nó tật cánh ,đánh đầu nữa chứ.
Tội này là phải Đ-A-N-H.
Cố lên anh Bình,em là em ủng hộ anh hết mình ;;).

oánh 2 thằng post 2 bài ngay trên cái post thứ 6974 anh ạ ;))

Bạn tex lớp ta đã tham gia BTC NHAT ;)).

ko biết nó vào có làm đc tích sự j ko :| ko biết có kiếm đc cho cả lớp mỗi người cái thẻ vip để đi buôn vé như năm ngoái ko

nhat?
nhạt ? =))
wtf?
dánh chết mie mấy thằng ở trên í :))
bình em ra đạt đi em anh cho tí hành :))

Chỉnh sửa lần cuối:
*****Chán*****Nản*****Mệt*****:(Mếu
Sau trận tỷ thí với "Lương Triều Vỹ giáo" tối qua, tuy tôi đã rất cố gắng nhưng đã bại ở chiêu thứ 43 trong bài "Ngũ thập tâm kiếm pháp". Đại cao thủ "Bon Chen Đại Náo" dù rất cố gắng nhưng cũng đã bại ở chiêu thứ 39. Phải nói là cảnh giới của "Lương Triều Vỹ giáo" đúng là tối thượng, "Hoa Âu Sơn" còn phải học tập nhiều.
Sau khoảng hơn chục ngày bế quan luyện công, "Hư Vô tiền bối" đã trở lại "Lương Nhị Sơn" và đã thể hiện một cảnh giới đáng sợ. Tuy nhiên có 1 số cao thủ tại sơn như "Tàn Bạo giáo đầu" và "Nhiếp đại hiệp" vẫn không phục. Tất cả họ đều đang nhờ 1 đại cao thủ trên núi, uy danh khắp võ lâm đứng ra phân định rõ kẻ đúng người sai. Tên của cao thủ đó không phải ai khác mà chính là "Bon Chen Đại Náo". ^^! :)) =))
----------------------------------
Tôi xin viết ra đây tâm pháp của một bài quyền có thể nói là vô cùng chính xác nhằm giải quyết các việc trên núi, đây là bài quyền đã được chép lại trên 1 vách đá của "Mỹ giới", nó thuộc về cố nhân "Mạc Càn Jạ Sơn thần"

Just beat it, beat it, beat it, beat it
No one wants to be defeated
Showin' how funky and strong is your fight
It doesn't matter who's wrong or right
Just beat it, beat it
Beat it, beat it, beat it

"Nhật nhị hiệp" quá lời rồi,tại hạ tuy công phu có lên chút đỉnh sau 5 ngày luyện công nhưng chưa dám nói là đáng sợ =)).
Hỏi tí ko phải chứ "lương nhị sơn" năm nay có huynh đệ nào lên được "Vô phúc nhất sơn" ko ???=)).

@"Bon chen" các hạ cứ đúng như trên mà làm nhé ;;).

----------

ko biết nó vào có làm đc tích sự j ko :| ko biết có kiếm đc cho cả lớp mỗi người cái thẻ vip để đi buôn vé như năm ngoái ko
Mày có nhớ cái ảnh vẫy khách của nó ko :)),năm nay có vẻ bạn tex đã lên tay và đạt 1 lv cao hơn trong nghề này =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên