Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

đá 2 trận 1 hòa 1 thua :((

----------

hình như có trận ngò thua tao 5-1 :))

Oh ngay trận đầu lúc mà mày đang đá cho đội tao bàn thắng duy nhất ấy chính là do mày ghi mà :D

xl vãi kec. LL là Lủ l` tự hiểu naz=))
bình ơi mình cũng rất ghét n~ thằng nào hay LL hay cậy to ăn hiếp bé dm n~ thằng đấy thấy mình to to 1 tí là jo trò đi bắt nạt các bạn ghét vl ra ý bình ạ a em hôm nào úp cm thằng ấy di hôm tập trung nhé
mà thằng ấy bi h lai có vẻ đú bof phết =)) =))

xl vãi kec. LL là Lủ l` tự hiểu naz=))
bình ơi mình cũng rất ghét n~ thằng nào hay LL hay cậy to ăn hiếp bé dm n~ thằng đấy thấy mình to to 1 tí là jo trò đi bắt nạt các bạn ghét vl ra ý bình ạ a em hôm nào úp cm thằng ấy di hôm tập trung nhé
mà thằng ấy bi h lai có vẻ đú bof phết =)) =))

lâu ngày ko gặp , có vẻ các bạn quên tôi nên đá xoáy rất nhiệt tình
chắc tuần sau phải kỉ niệm dể các bạn đỡ LL=))

Đấy a xem, một số thằng rất LL toàn đi đá xoáy các bạn, oánh bỏ mẹ nó đi :D
Mình vừa nhận đc 1 tin off : "hôm nay thi nghề rồi, chúc các bạn trẻ thi tốt" . Mình tự hỏi tại sao trg mình ko học, ko thi nghề là thế nào nhỉ, mà điểm nghề cộng vào điểm tốt nghiệp ah???

Học trường ams là nghề rồi ko cần hoc nữa đâu cả Hà Nội đi thi riêng mình ở nhà

làm chó j miss dc tốt nghiệp =)) tbình là cùng :))
trg mình cấp 3 ko học nghề vì điểm nghề chỉ cộng vào tốt nghiệp , mà tỉ lệ trượt tốt nghiệp là quá ít , điểm tốt nghiệp lại ko kèm vào điẻm thi đại học nên là ko liên quan nên là ko học nghề :))

đợt tao học lớp 9 cơ , may mà dc học nghề , khóa lớp 9 trc bọn tao còn ứ dc học nghề :))

?????? WTF ?????? Thiện tai ?????? :-/ :-?? ?????? Adi đà phật :|
Tại hạ vừa nghe tin N.Minh đã dính "Cúm lợn thần chưởng" không biết có phải thật hay không ? Nếu thật thì có lẽ bằng hữu M.Nam cũng sắp sửa cảm nhận được tác dụng của "Huyền Nhất Nội Đơn" trong vài hôm tới :| điều đó rất có thể sẽ khiến huynh đài lỡ mất dịp sang "Anh giới" để thụ giáo võ công phái "Thịnh Sơn". Điều trên đồng nghĩa với việc tại "Lương Nhị Sơn" sẽ vẫn còn 48 anh hùng hảo hán cho tới hết event "Hoa Kỳ I". =))
P/S : Tại hạ đã post đến bài 100 nên từ h đến cuối tuần sẽ gác bút luyện tâm quyết thắng trong trận tỷ thí giữa "Hoa Âu Sơn" và "Lương Triều Vỹ Giáo". ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc cũng chả hiểu lắm hôm nọ vừa gặp thằng Nam xong ko biết nó đã dính chưa mà bệnh đấy chữa đc ko chết đâu mà lo chỉ lây lan nhanh thôi

?????? WTF ?????? Thiện tai ?????? :-/ :-?? ?????? Adi đà phật :|
Tại hạ vừa nghe tin N.Minh đã dính "Cúm lợn thần chưởng" không biết có phải thật hay không ? Nếu thật thì có lẽ bằng hữu M.Nam cũng sắp sửa cảm nhận được tác dụng của "Huyền Nhất Nội Đơn" trong vài hôm tới :| điều đó rất có thể sẽ khiến huynh đài lỡ mất dịp sang "Anh giới" để thụ giáo võ công phái "Thịnh Sơn". Điều trên đồng nghĩa với việc trên "Lương Nhị Sơn" sẽ vẫn còn 48 anh hùng hảo hán cho tới hết event "Hoa Kỳ I". =))
P/S : Tại hạ đã post đến bài 100 nên từ h đến cuối tuần sẽ gác bút luyện tâm quyết thắng trong trận tỷ thí giữa "Hoa Âu Sơn" và "Lương Triều Vỹ Giáo". ^^!
chú thích :
cúm lợn thần chưởng = sốt virus
-anh giới = england
-lương nhị sơn = lý 2
-hoa kỳ I = học kỳ 1
-hoa âu sơn = hà nội ams
-lương triều vĩ giáo = lương thế vinh =))=))
còn 1 số từ rất imba nên tôi cũng không dịch nổi :|

Cũng chả có ý nghĩa lắm tại sao lương nhị sơn lại là lí 2 :-/

đọc đek hiểu các bạn nói gì nữa, Bình lên spam thì giá trị đảo lộn hết cả rồi =)) mình phải tu thôi
mình đang ở budapest, cụ thể hơn là ở pest ko ở buda =))
đã có thông tin gì về CN mới chưa?
khổ thân cậu Nhật bị tự dẹo rồi
nhớ các bạn vlù

Back
Bên trên