Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

khổ thân tex ư :O :O =)) mình đã làm gì mà bị đối xử ntnay` đây ???

đấy cứ bới ra như thế làm gì mà người ta chả trêu cho là phải khổ thân tex là cách nói ẩn dụ mà

Tao chưa nói đc một câu nào trong vụ này sao cho lắng xuống đc :D. Phải nói thẳng ra là clip rất tối, làm mờ đi một tí chưa chắc đã nhận ra, nhưng tại trong clip lại có âm thanh rất rõ của một giọng nói giới thiệu đầy đủ về cả nv chính và nv phụ thành ra :))

theo mình nhớ ko nhầm thì đó là giọng con lủ =.=ư

mà thôi zz :"> trời đẹp quá hí hí mùa hè nóng nhỉ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
oánh trống lảng kìa :))

----------

vừa up thêm một số video, mời các bạn lên thưởng thức :D

----------

Chơi pet trên fb thế nào nhỉ, có 2 loại giá là sao ??? Mà giá cả có tăng ko, làm thế nào để tăng hay random??

hơn hẳn vàng anh phần 3 chả có giới thiệu gì cả mà hình như giọng trong clip là hằng thì phải

khổ quá nói nhiều up bừa nó lên đi, đỡ phải thách vs chả thề vs chả trống lảng, nghĩ lại thì nó cũng chả hot thế đâu =))
@ ngò: nhớ rõ thế nữa ;;)

Giọng chị Lủ ;;)

----------

uh nhỉ, đâu đến mức hot thế, mình đề cao quá rồi, up bừa đi :D

nghe ko giống nhưng mà giọng ai thì cũng đã giới thiệu đc các nhân vật rồi thật là 1 người mc hoàn hảo

=)) mc hoàn hảo à :)) mà tao nhớ là giọng chị Hằng :)) tao nhớ là tao đã từng bất ngờ là vì sao 1 vụ hot thế mà tao chỉ đứng cạnh cười ha ha:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy tao bảo mà đấy là giọng hằng tao bảo lưu quan điểm này việc up hay ko hồi sau sẽ rõ

Tao chắc chắn giọng Lủ :) ko thể nhầm đc cái giọng này. Còn viêc up hay ko ko phải quyền của chúng ta :(

có vẻ mọi thứ đang nóng lên từng ngày

----------

lên 2 sao rồi

=.= thôi up lên lại thất vọng vì nó chả có gì =.= và thôi trên fb n` người :)) zz

=)) lại còn quyền của ai nữa, nhà đài có nguồn trả tiền đàng hoàng rồi thì up chứ còn gì, bí mật quốc gia à =))
chúc mừng ngò đúng 500 bài viết =))

501 rồi đây ko phải cái gì nhà đài cũng quyết định đc đâu vi phạm bản quyền chúng nó kiện chết

nhục vãi giọng chị Hằng :)) chị Hằng nhận rồi :)) tobe gà quá :)) ko xứng làm ng sinh nhật vào ngày sinh đích thực của tao :))

kí tên : lủ hahha

đấy tao bảo giọng hằng mà ko thể nhầm cái giọng này đc cứ cãi láo giọng đấy ở tông son trưởng thôi giọng lủ thì phải tầm si trưởng hay đô trưởng rồi chắc chắn ko phải

Back
Bên trên