Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Tại sao mùa hè mới bắt đầu ko hiểu lắm mà về cơ bản ava của bố vs DM là giống nhau mà cùng là cô nàng tóc vàng tây đấy mà tưởng con ko thik chứ

tại vì sáng mai con hàng Thịnh mới đặt chân lên mảnh đất Hà Nội thân thương và lúc đấy thì mới bắt đầu mùa hè chơi bời,đi săn tìm nh~ "pha diễn tình cảm lãng mạn dưới gầm cầu...................." =))

Bday hiếu trĩ <:p
@tex: hôm nọ có 1 bạn vào lớp sat t,chu ngọc mai :)) nhìn kute vl, hoá ra là chỉ vào học bù :)) chắc t phải đổi buổi, học buổi này, zai ngu gái xấu ^:)^ ^:)^
@dug: tìm đường phạm văn đồg đi c

ơ bạn ngọc mai trông nhỏ nhắn răng hơi thỏ ah ;;) nếu đúng bạn này hay nt vs tao =)) ngại thế =))
chết có lấy ĐT nick chat ko bố đưa cho =))

thằng tex quen toàn gái xinh mỗi tội nó bị bất lực nên chả đề làm j=))

hình như nhìn cái ava của thằng tex tao có cảm giác là có ai đang muốn tụt quần nó ra thì phải =))

=)) ủ ôi :"> mình đang free với thiên nhiên =)) mà tự nhiên có đứa đòi ra tụt =)) he'he'
@Lu : ơ =)) cứ chờ xem rồi t làm giè =))

khiếp đề nghị thằng tex gỡ ngay cái ava xuống =)) đừng cố chứng minh là mình ko bị bất lực =))

tình hình là stt của đăng hiếu đã có chữ at home :D còn thịnh đang trên dg` về :D

ông Thịnh còn lỡ chuyến bay tắc ở HK ạ =)) sắp về rồi
gảy đàn là cái gì ai nói cho tôi hóng =P~

bằng khôn vãi rủ thịnh đi bơi chiều nay =)) kiểu vừa từ nội bài về nhảy xuống hồ luôn ý =))

gảy đàn ư =p~ gì đây :">

mình vẫn chưa hiểu =)) gảy đàn ? ? ? con dung hỏi lại thứ 6 đê =))
mà ai có e thi cấp 2 vào ams hay các trường khác bao h và ở đâu ko

Tốt nhất là đợi thằng Thịnh với ĐH 1 tuần kể từ lúc về, chắc chắn chúng nó ko dính cúm thì mới tiếp xúc, ko thì đi cả mùa hè trong viện truyền nhiễm các bệnh nhiệt đới đây :D

đăng hiếu home rồi mà im thin thít nhể k qua chào các chiến hữu 1 phát

tao đi tìm ava zack cody =P~

vãi chg? nền điện thoại của anh hoa tú chim ...

Tex ơi gở ava đấy xuống đi thật đấy ko người ta lại dị nghị ko hay đâu trông mất cảm tình lắm thi cấp 2 vào cấp 3 hay cấp 1 vào cấp 2 hả
À cái nền điện thoại của HTA thì miễn bình luận rồi Lủ up lên đi

@tex: có em họ tao :)) tuyển ng` đi đồ sơn hả ku =) thế có chấp nhận vụ xe ôm ko để tao hỏi lại vụ t6 :))

Back
Bên trên