Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

@Bố: tại con ko biết là phải đứng lên phỏng vấn =)) con tưởng giơ tay một phát vào luôn :">
tại sao hnao` cũng nắng chói mặt mà gió thì lạnh ơi là lạnh thế nhỉ :((

thằng tobe lên đính chính đi tsb tsb tsb :((

Xin đính chính lại là câu hỏi của bạn Lủ ko phũ phàng như tớ viết mà tế nhị hơn một tí :D :))s

ko hề có ý đấy mày điêu hết điêu hết :((

@Con:Hôm kia bạn LTV bạn ý nhìn thấy con bạn ý bảo với bạn Bằng với thằng em Mjkj của con là con ăn mặc quá là............................vì thế bố phải chấn chỉnh lại cách ăn mặc của con ko thế này thì chết

hjc thế là thôi khỏi đi prom nữa vì chúng tớ đang cãi nhau
@dung: thằng bạn nhìn thấy em đi cá chị tg? chị là 10 văn =)) và nó nhận xét như Ngò kể =))

Thôi ngay 2 đứa này mùi quá rồi ghê quá

ko hiểu kiếp trc tao làm j thằng tobe mà nó ám tao kinh dị ~.~
mình nghĩ là t7 sau khi phylish xong chúng ta nên đi liên hoan sting dâu :)) prom lý 2 :)) dành cho những con ng đích thực , prom sẽ dc tổ chức tại hàng cháo cạnh Đạt =p~

hahahah dung la 10 văn chết đấy =))=))
=))

Chỉnh sửa lần cuối:

"đi ..... xong rồi quay lại đếm"
giờ mới biết Lủ có sở thích rất là "tao nhã" là quay lại đếm sau khi ... xong =)) =)) =)) =)) =))

tao sẽ ko bao h nói chuyện vs thằng đặt điều tobe nữa =(( huhu

mai đến lớp tao hỏi chuyện thằng Tobe mới được,có lẽ phải viết 1 bài phóng sự về 1 số X-men của lớp ví dụ nhu Lủ chẳng hạn =))

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi chời ơi lại còn phóng to và in màu đỏ =)) =)) tobe giỏi quá =))

@bố: thằng bạn bố qua cổng trường mình đón another 10 văn ah :))

.phải cách mấy dòng ra để cho nó thoáng cái chữ ký :")

Chỉnh sửa lần cuối:

tôi rất trong sáng và thanh cao những con ng thô tục hãy bỏ bàn tay bẩn thỉu ra khỏi cuộc đời tôi :-w

Sống thế nào chả đc miễn là sống thật với lòng minh là đc rồi

tôi rất trong sáng và thanh cao những con ng thô tục hãy bỏ bàn tay bẩn thỉu ra khỏi cuộc đời tôi :-w

Ngược Ngược kiểu j ý nhỉ :)). :D uh thì từ đầu tới giờ tôi nói đùa đấy, mọi việc về sở thích của Lủ là nói đùa đấy, mọi người có tin ko ;)

Ngược Ngược kiểu j ý nhỉ :)). :D uh thì từ đầu tới giờ tôi nói đùa đấy, mọi việc về sở thích của Lủ là nói đùa đấy, mọi người có tin ko ;)
Thế nói chung là ai đùa ai thật ai thanh cao còn ai đạo đức giả ai trong sạch và ai nhơ bẩn đây

thằng Ngò sao mày ngu lâu khó đào tạo!!!
nó nói thế thôi mà mày cũng phải hỏi lại ah :))
tuy Lủ là vợ tao, nhưng riêng trong trường hợp này, tao tin anh ta :))=))
mie, có khi con Lủ còn làm cả quyển sổ theo dõi í chứ ... lịch ị, số lượng, chất lượng... 8-X B-)
@= : = em! k đi ah? cãi nhau gì chán thế /:)

Mặc dù tao là người BIC nhưng mà lần này tao tin cô ta bởi nếu nó mà đi lỏng đi đếm bằng niềm tao ko nghĩ là nó dám quay mặt lại mà đếm

Back
Bên trên