Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

=)) chết ra lập ngay 1 tài khoản đạt :"> để có sting dâu hi'hi'

phylish lần này có vẻ hoành tráng nhỉ. Đúng là có Zhum Zhum có khác :)) :D

chán chán chán :(( con Dung dạo này toàn online tối ko sợ bị mắng ah
bao h làm bánh nhờ =))

này thế cuối cùng cả nhà thế nào đây??? mai mua nhanh lên k hết đấy nha :D
các anh các em các chị các bạn đi vui vẻ mạnh khỏe, đi 2 về 3 đi 1 về 10 nha :))
Miho rất là mong đợi đc bế ẵm con đàn cháu đống của các kưng đấy nhá >:)>:)>:)>:) =))
em Thùy + em Dung + em Lủ + em DM + các em muốn đi thì mai mua vé nhanh lên nhé!!! có cần MiHo gọi điện đặt vé hộ không??? sợ đến mai là hết rồi đấy!!!

này thế cuối cùng cả nhà thế nào đây??? mai mua nhanh lên k hết đấy nha :D
các anh các em các chị các bạn đi vui vẻ mạnh khỏe, đi 2 về 3 đi 1 về 10 nha :))
Miho rất là mong đợi đc bế ẵm con đàn cháu đống của các kưng đấy nhá >:)>:)>:)>:) =))
em Thùy + em Dung + em Lủ + em DM + các em muốn đi thì mai mua vé nhanh lên nhé!!! có cần MiHo gọi điện đặt vé hộ không??? sợ đến mai là hết rồi đấy!!!

chắc có Thùy vs Hằng ~.~":eek:3 :eek:3 :eek:3

em Tex thì nghiễm nhiên có rồi nên k cần phải list ra làm gì ^^
sáng mai mua nhá các em!!!!

......................................................................................................ko biết mà =.="

chị hằng 100% ko đi :))
em lủ cũng thế :-j
cuôi cùng Lủ đi prom vs Dminh ah
tao rất là ko muốn nói thêm bất cứ 1 câu gì về cái trò lố này :| đứa nào nghĩ ra thì tự hủy rồi xin lỗi đi , tao ko đùa đâu . có giới hạn thôi.thằng tex vừa phải thôi tao mắng vào mặt chưa thấy đủ à

hé hé prom lý 2 :)) sting dâu :)) chuẩn chuẩn :)) :*

Chỉnh sửa lần cuối:

wit wit dẹt dẹt dẹt jo tôi chỉ muốn wit wit

rất duyên :x vâng anh ý là Tobe :x

Người ta buồn thì phải là buồn chứ đấy người ta gọi là sống thật
Tình hình là BIC sẽ thành lập ban nhạc B.I.C brother đi lưu diễn vào dịp tết để kiếm ít tiền tiêu tết nếu ko thì cũng kiếm ít trứng với cà chua về nấu canh trứng cho anh em

----------

@Con:Hôm nay bố quá thất vọng với các câu trả lời phỏng vấn của con luôn may mà con là con của bố nếu ko chắc chẳng ai nhận con mất
Ko ngờ cuộc đời mình lại đi xuống đến nỗi là phải cô bắt mình yêu Julilủ.Hình ảnh Romeo của con bị thui trột rồi trời ơi quỷ tha ma bắt con đi:(( :(( :(( :((

@Lủ: vâng, tôi duyên, có người còn duyên hơn cơ, người ta đi ..ấy xong còn hỏi ra đc bao nhiêu cục 8-} cứ làm như ai cũng như mình, đi ..ấy xong là quay lại đếm :))

Đề nghị mọi người bỏ ngay cái chủ đề duyên dáng lại nhá topic này đang thơm tho sạch sẽ ko muốn có thêm tí nhơ nhuốc vào đâu nhá

@Lủ: vâng, tôi duyên, có người còn duyên hơn cơ, người ta đi ..ấy xong còn hỏi ra đc bao nhiêu cục cứ làm như ai cũng như mình, đi ..ấy xong là quay lại đếm
tsb sao mày điêu thế , tao thề ko bao h có chuyện như thế :((

đọc xong bài con Lủ với thằng tobe tao ăn cơm cứ nghĩ đến cái .... mà suýt nôn >"<!
2 bạn ăn nói "tự nhiên" vãi!!

tsssssssssss tao thề ko hề hỏi thế :| tiên sư tobe mất dạy mỏ cong đặt điều :((

@Lủ: vâng, tôi duyên, có người còn duyên hơn cơ, người ta đi ..ấy xong còn hỏi ra đc bao nhiêu cục 8-} cứ làm như ai cũng như mình, đi ..ấy xong là quay lại đếm :))

khó đỡ =))=))=)) quả là ng vợ tuyệt vời :))
nó quan tâm đến cả chuyện có bao nhiêu cục thì chẳng nhẽ nó lại k quan tâm nổi đến chồng nó chắc :))=))

Độ này vào Hao cứ khó khó kiểu j ý, lúc thì vào đc, lúc thì ko :|

1 là mạng lag
2 là HAO đang quá tải do nhiều người truy cập
3 là dung lượng của trang web quá tải so với đường truyền của mạng

@ tsb tao còn ko xem được topic các lớp khác cơ,xem được có mỗi lớp mình.

Back
Bên trên