Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

nghĩ ra rủ lớp khác vì sợ 1 mình lớp mình thì lại nhạt nhẽo thôi , fải làm cái gì mới mẻ hơn chứ .
vs hóa 2 cũng ko phải là ko nghĩ ra cái gì :)) nếu làm chung thì số lượng tiết mục trò chơi tăng lên . Mà cũng có thể nếu Lý 2 làm 1 mình , thì trừ những đứa tham gia đóng góp , 1 bộ phận ngồi xem và vỗ tay , thì vẫn sẽ còn có 1 bộ phận lớn ở dưới chém gió về gái và điện tử :)) :))
mà chưa chắc lớp ng ta đã đồng ý đâu . thằng Dương Mỡ giỏi thì nghĩ ra cái gì đi , ko thì hôm đấy mời mày và bạn mày ra đạt mà làm vài ván chúc mừng trung thu , nói tử tế chả nói , nói kiểu đấy im mồm đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:

nói chung là làm chương trình giao lưu cũng có sao :)) dù sao hoá 2 lớp mình cũng quen biết nhiều. tao là tao chỉ muốn tích bài hay cho con Lủ :))

Đúng là phải làm với lớp khác(còn đi săn;;)). Tình hình là thế này, trung thu là đúng vào CN, nếu làm thứ 2 thì qua tt rồi, mất hứng, nên làm vào thứ 7 thì hơn.

----------

Thằng trọc với thằng = nhớ thằng thịnh như nhớ người iu ý nhỉ????Tao chỉ nhớ mỗi cái psp của nó thôi

làm với các em lớp 10 đê:X 11 nhìn nhau mãi chán rồi :)|

Cụ thể chả có ý tưởng j nên tớ sẽ vỗ tay tích cực =D>

đã rủ 10 rồi nhưng rất tiếc chúng nó làm vs 10 văn =)) thôi đợi 20/11 no el 8/3 vậy =))
huhu thằng Thịnh bây h chả onl gì cả :-<

thật ra là on nhưng để invis bắn cs với tao =))
cả thằng đức nữa tầm 12h00 hôm trc thấy nó rủ bắn cs nhưng mà gg lag vkl éo bắn dc =))
ặc focus tôi clgT! tôi nhà we vkl nghĩ thế l` nào dc @_@
thật ra là làm với H2 thì dc cai ji ?
cũng chỉ là chơi trò chơi + giao lưu văn hóa 2 lớp ?
đúng ko? tôi hỏi thật cả lớp mình đã ai wen với 2 thằng mới vào chưa mà còn rủ kèo lớp khác ?
trò chơi thì đầy vd như cá sấu lên bờ săn cá sấu ném đá hội nghị thọc gậy bánh xe ..................
=))
mà tôi rủ đi chơi dote clu gì thế?
mà làm với 10 cũng dc
tăng tính đoàn kết khối lí như năm ngoái 11L2 đã làm

mời mày nghĩ trò chơi và tiết mục giao lưu vs 2 bạn mới . ko thì đừng lí sự cùn .
việc thân với 2 bạn mới hay chưa với việc làm với lớp khác chả liên quan gì đến nhau. làm vs lớp khác chả phải bỏ rơi 2 thằng mới.
chỉ giỏi chém gió với lí sự cùn thì im đi. mày nói thử xem trò săn bắt cá sấu vs ném đá hội nghị thọc gậy bánh xe là cái gì .

đơn giản vcl các trò như là củ hành rồi ném tạ chứ còn gì nũa lí sự cùn ?
vâng tôi n hà we tôi nhà we vcl =))
thật ra là 2 ông kia chưa thân với 1 ai lắm trong lớp đừng nói đến ngoài lớp ? dc chưa
mà thoai đằng nào tôi cũng não trần phở éo biết cái gì đâu :|
làm gì thì làm nhưng L2 bao h cũng là phải là 1 tập thể hùng manh :|

Chỉnh sửa lần cuối:

fon? dong' gop' hay the' =)) thoy o^ng k bit j` thi` de? cac ban lam`. cu' câm môm` cho lah`. a e nên về wê sốg ẩn dật, thinh thoang vẫn sẽ vớ dc mấy chị bán rau đi ngang wa ma` =))

đã rủ 10 rồi nhưng rất tiếc chúng nó làm vs 10 văn =)) thôi đợi 20/11 no el 8/3 vậy =))
Các bé 0811 vượt cả 0710 rồi 8-|

À, nếu làm với H2 thì tổ chức ở đâu :-?? Không lẽ 100 sinh mạng ngồi trong cái phòng bé tẹo ấy :-s

@ Bạn gì T2 : Trước đây đằng ấy có biết tớ à ? :-B

kê chữ U rồi ngồi dưới đất , cái chính là góp lớp mới có nhiều tiết mục lạ và buồn cười.

cho bạn Lủ Dung HẮng và Thùy lên lắc bài nào sôi đông lấy nhiệt huyết cho anh em =))

nick thằng dog là j nhỉ, tao chưa có:|
Thằng Trung k... (có j mạo phạm xin bỏ qua ;;))thì chưa thân chứ thằng BTLong thì quen với bọn mình từ hồi đi tam đảo rồi nên ko lo.
Trăm đứa trong một lớp nghe hơi ấm.

mình rải chiếu ra gòi kiểu mang trầu cau ra nói chuyện hát wan họ nam nữ hai bên đc đấy :))

tao thích bán rau mồng tơi mài thích chị nào =))

vcl ny tài anh :))

Back
Bên trên