Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

kmm thằng quang hiếu đi câu toàn bộ các topic lớp :))

*** bọn này toàn bàn chuyện vơ vẩn !!! trung thu có làm gì ko ???

tao nghĩ làm ở lớp thì ko vui bằng đi chơi đâu đấy

đi chơi đâu mới đc chứ ??? bọn nó định làm như mấy anh chị 12l2 mua mấy thứ linh tinh làm loạn trg` ... đc. ko ???

----------

hum nay đến lớp xem thế nào !!! bạn nào có í tưởng xin đóng góp nhá !!! nhanh hum nay là thứ 5 ko làm thì muộn mất !!!

----------

hum nay đến lớp xem thế nào !!! bạn nào có í tưởng xin đóng góp nhá !!! nhanh hum nay là thứ 5 ko làm thì muộn mất !!!

thôi đi lớp mình ko đủ trình làm như 11L2 năm ngoái đâu :))

mà tối trung thu ra ngoài đi chơi có phải vui hơn ko

chuẩn men, ko thì tối đấy dự cug` cái bọn lớp 10 cho nhanh, vừa chơi vừa săn cá sấu luôn =p~

thjnh ơj, nhớ mày wwwwwwwwwwá. k có mày t k có 1 ng` bạn để chia sẻ nhữg trải ngiệm thú vj trong cuộc sống :(( =)) tuần sau mày về đi, a e wa nhà thg = ngủ + tâm sự

/)cm thằng Ming trọc bệnh vãi ...
Mà đi tối! chắc gì bọn nó đã đc đi !!!

uk` thịnh ơi về đi, anh em làm tý, tao có nhiều con hàng ở đủ mọi thể loại này, cho mày lựa chọn thoải mái+free :(

thjnh ơj, nhớ mày wwwwwwwwwwá. k có mày t k có 1 ng` bạn để chia sẻ nhữg trải ngiệm thú vj trong cuộc sống :(( =)) tuần sau mày về đi, a e wa nhà thg = ngủ + tâm sự

=)) ng bạn tâm sự ah` :))...tao là tao kết bát cơm nhà mày...đúng 1.5 bát nhớ.ah con quả trà sóc lọ nhà thằng = :)).thôi năm sau tao về rồi a e làm tí;;)

lớp thik làm trung thu ko thì có gì t2 mang mic loa đài đến , lấy quỹ lớp ra mua bim bim vs nc ngọt

@ e My: 50, mà các em thứ 2 16/8 âm các em có làm gì ko? ko lại chui xuống lớp em làm cho vui =))
trung thu thì phải nghĩ chương trình bây h, hỏi ý kiến bọn mày cái, tao làm thì nhạt nhẽo lắm, hết thời rồi ;;)
có muốn làm văn nghệ kịch kiếc rồi lại game ko? Hay là ăn uống rồi vẽ vời nc cho hết 3 tiết?
hay là giao lưu 10Ly2 hoặc 11H2

làm riêng lớp mình sợ nhạt , thik làm vs 11 h2 hay lý 2 0811 ko:x

@ e My: 50, mà các em thứ 2 16/8 âm các em có làm gì ko? ko lại chui xuống lớp em làm cho vui =))
trung thu thì phải nghĩ chương trình bây h, hỏi ý kiến bọn mày cái, tao làm thì nhạt nhẽo lắm, hết thời rồi ;;)
có muốn làm văn nghệ kịch kiếc rồi lại game ko? Hay là ăn uống rồi vẽ vời nc cho hết 3 tiết?
hay là giao lưu 10Ly2 hoặc 11H2

Thik làm vs lớp tớ thì trưởng L2 sang nc vs trưởng H2 :-", 2 bạn vô đối lắm, rất là hợp nhau đấy :x

trg? L2 mah sang là trg? H2 ok liền ;;) ;;)

chán vcl vào ném đá hội nghị là chính =))
vô đối thật sao?
làm với lớp mình cho zui làm với lớp # làm clu ji` thế ?
thích chơi trò cá sấu lên bờ =))
thằng thịnh về tao có cái này hay lắm =))
từ khi mài đi có nhiều trò hay vclllllll =)):((

Làm trung thu với các lớp khác, chẳng hạn H2 thường bị rơi vào 1 trong 2 trường hợp sau :
1. L2 sang H2, ngồi và ăn :|
2. H2 sang L2, ăn và ngồi :|

Vì vậy đề nghị quý vị đưa ra kịch bản trước khi quyết định :)|

ôi trung thu ko có gì chơi như kiểu năm trước ngồi học xem bọn lớp 6 ăn kẹo :(( đề nghị học thì làm gì đó tối đi chơi :">

----------

vậy thì mình giao lưu kiểu lý do bùng luôn 5 tiết :))

Back
Bên trên