Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Mặc dù tớ chả mảy may mấy về cái Hoa Hậu Việt Nam nhưng mà thực sự là vẫn phải lên tiếng.
Nói một cách rất là cưỡi ngựa xem hoa thì là " xấu déo j mà xấu thế"
Thề!
Cụ thể thì trong 3 chục con đấy, mấy con xinh thì chả thấy được vào gì cả, BGK quả này trong hội tăm tre hương quế hay sao mà đánh giá như C ý. Có cái con j` j` Hồng Nhung xinh ơi xinh thì *** hiểu chúng nó dìm chết ở đâu rồi. Chả biết bạn nghĩ ai xinh nhưng mà đấy là nhận xét của riêng tớ về 1 cá nhân tôi chú ý, nhưng mà tớ thề là chẳng có mống nào nghĩ cái con Dung éo gì ý là Hoa Hậu được nhỉ! Xấu như gấu, xấu như bị ma cấu ý!
Đùa con m-i-e BGK đấy, cái đất nước VN này thiếu j người xinh người đẹp đâu mà sao năm nay hoa hậu nó khắm khú thế hả zời! Bts nhà nó chứ năm ngoái MPT như thế cao to a` nhầm cao ráo đẹp đẽ thế mà sao năm nay nó xuống cấp thế. Thà để mấy con đu đú cấp 3 nó đi thi nhìn cho nó đỡ củ hành củ tỏi, chứ đùa nhìn mặt mấy con hoa hậu 08 ức chế quá, ngôi mà cứ phải giãy nảy lên ý!
Nào bắt đầu spam đi nào!

mod xóa bài spam của con đím kia đi hộ cái ;))
tao chỉ thấy con *** hoa hậu xấu vcl, trong khi còn Thùy Vân gì đấy xinh như thế>.<
BGK ăn đút rồi :))
cầu mong mấy ngày tới sẽ có 1 clip Nhật ký Thùy Dung bị tung lên mạng cho đáng đời ló ;))

Không hiểu sẽ còn bao nhiêu văn hoa để nói về cái vẻ đẹp của con hoa hậu này, bao nhiêu cái chữ xấu được thốt lên nữa cơ chứ
Tình hình là "đút" BGk thật chứ không đùa
""Đút"" ý ;)) ;))

ôi bạn dminh xem xxx chưa đủ hay sao còn mún xem cái đồ tởm lởm kia ....=.="

Hoa hậu Việt Nam à ? :-??

Xem *** còn hơn :|

Chỉnh sửa lần cuối:

ts cái nik HAO của tao chờ xd dài cổ.dùng tạm đồ của thằng bằng vậy.đọc lại mấy trang trước lớp mình viết tàp nham qua.bất lực...
tình hình là sang bên này tớ dc đi rất nhiều nơi mới lạ và thú vị.dc đi nhà thờ xem lễ rửa tội với cả nghe ng` ta giảng đạo về quộc sống,tình yêu nói chung là éo hiểu j cả...toàn ăn đồ khó nuốt,h mới thấy thèm ăn cơm rau muống và cà dầm tương :| :(

uôi chuẩn vật...mình vừa nhắc đến thì nik mình đã dc xd...sr mod e chửi lộn =)).......vãi chưởng :))

:))dminh giống tao cũng thik con thụy vân , thụy chứ ko phải thùy :))

công nhận xấu thật

thịnh kìa để ava tự sg của anh đê :))

Tao là tao thick con Á hậu 2, con Á hậu một vừa xấu vừa vô duyên, lúc lên nhận giải hở hết cả ra ;;). Con hoa hậu chỉ đc cái hở hang còn xấu VLLLLLLLLLLLLLLLLLLL

----------

Mắt các vị giám khảo của VN có một vấn đề rất lớn về thẩm mĩ(cả đầu óc mấy ông cũng thế). Con Ah 2 vừa ngon vừa có kiến thức, hai con kia thì vừa xấu vừa ngu, trả lời thì nói ko ra cái j(run quá). nói chung là như cứt

á hậu 2 là thụy vân :)) chúng ta chung 1 cảm xúc rồi :)))

uh con á hậu 1 còn mắt sếch nữa, nhìn ngu vãi chưởng=)), b-(

khổ rồi :)) ko làm hoa hậu thì sẽ ko bị nói , làm 1 cái bị chê , khổ quá . thôi ko chê nữa .

Hoa hậu năm nay nói túm lại một phát là lung linh thì ít được mỗi cái tự tin là nhiều thôi ! Thôi kệ mấy chị ý, để lời lại cho báo chí người ta bình luận, mình nghiệp dư thì cứ đến mức chê người ta xấu, trả lời ngu thôi nhầy!

CHo em hỏi lớp lý 2 các anh chị có biết bà chị nào tên là Thùy béo ko =))

ko có thùy béo :x :"> chỉ có thùy xinh xắn với cả thùy đáng yêu thôi :*

thật đấy :>

hí hí ở đây có thùy mũm mĩm thôi mà chắc em hỏi đúng lớp gòi đấy ( mới nghe em Thùy kể về thằng đệ kém 1 lớp thì phải =))

uôi chuẩn vật...mình vừa nhắc đến thì nik mình đã dc xd...sr mod e chửi lộn =)).......vãi chưởng :))
Thịnh này, ngày sinh của ông bao nhiêu :-?? Để tôi add vào danh sách lơp trên HAO, cả email nữa.

Giờ mới biết bà Hoa hậu VN 18 tuổi :-& hôm xem cứ tưởng U30 :-<

Á hậu 2 :x xinh :x

Chỉnh sửa lần cuối:

đấy con đứng bên phải thế kia cơ mà :(

mắt lớp mình nhìn gái giống nhau thật đấy :)) :> :)>-

Cái stt avt Lủ :))

Ai nhớ ngày sinh của Thịnh là bao nhiêu không :-??

Back
Bên trên