Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Khắn đỏ là đội chứ tobe! Chắc hồi xưa vì ko được vào đội nên bác ko thêr tham gia đội thổi kèn chào cờ. Bi h về ams đánh trống bù =))

Quái lạ là thằng Hiếu nó cả hè ko lên mạng mà số bài viết của mình vẫn ko vượt đc nó là thế nào nhỉ???? Chắc là bài mình có chất lg, bài nó toàn spam

----------

uh, vô đội mình đánh giá bác cao quá

----------

Ko biết tiêng trống của bác có bay đi xa ko nhỉ 8-> , chắc nó vang tới tận tai của các em học sinh đấy(kể cả các em đang abc xyz) ;;)

----------

yêu cầu ai đang có mặt lên spam, mình tớ với T ngồi thủ râm chán lắm

chào các bạn rôm rả vl hí hí :*
chúng mình nói chuyện nào zô zô :*

ơ thủ thì cứ thủ lôi anh em ra thủ cùng mất vệ sinh lắm tobe ah :))

tao đang định rủ mày, tại mày bảo đang xem phim "chưởng" nên đợi mày xem xong thì "nào mình cùng đi chơi nhé, nào mình cùng đi...."

Ối zời, sao lại bê nguyên cái ủ âm vào thế! Mất vệ sinh quá.. Đừng làm các bạn khác "lứng" ! Đặc biệt là cái bạn post bài trên tao kia kìa
Tao là mong bác lắm đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:

tao là tao ko quan tâm mặt mũi bác thế nào, tao chỉ quan tâm thư kí của bác thế nào thôi

vcl mình chả hiểu gì nào các bạn tập trung vào vấn đề khác ví zu. như năm nay đi tham quan ở đâu :))

bạn lủ ko lứng thì ai lứng chớ hoho lủ ơi cần tao tài trợ cái wần ở ava để mở mày mở mặt ko ;))

sao nhà mình nửa vạch wifi ko có nhỉ? ==> khủ ổ chuột số 10

dek cần tao tự chế còn đẹp hơn haha
sinh động hơn nhiều :>

riêng mày thì cởi truồng là được rồi

tự chế là sao????, làm thế lào, dạy đi lủ ;;)

----------

tốc độ spam tối nay bù lại cho những ngày hè mất net :))

sinh lý nói xấu tao :-<
dễ mà đi học tobe mang vải đi dạy cho :))

tự chế là kiểu xâu lá vào chỉ xong buộc quanh người . hoặc là lấy khăn tắm đóng khố... thôi tao bảo cởi truồng cho nhanh rồi mà 2`

Có đóng học phí ko?????

Đóng khố thì tao cũng chẳng rõ, cùng lắm thì lấy mảnh vải bọc vào cái lồi ra ý, chắc thế
Cứ đà này tao cũng ăn thẻ như mày thôi Nủ a.

vật liệu ': 2 tấm vải hình thang , đáy nhỏ = 1/3 đáy lớn , hình thang cân , 1 cuộn chỉ màu tùy thik , 1 bút màu để vẽ và trang trí theo ý muốn

mày vẽ ko có gân guốc như ava tao mún thế thêm vật liệu 1 nhúm lông chó đen + dây thừng bé ;))

Back
Bên trên