Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: Các B'3 L2 0710 \:d/

Cứ để vào năm rồi đổi lại cũng không muộn mà :p
Lúc ấy lớp mình lên đây đông hơn, dễ hội ý hơn.

Học tin thầy Tuấn thì thôi rồi e gái ạ :-j
Bài của thầy đc soạn riêng để ... mấy bạn chuyên Tin phải lắc đầu lè lưỡi :|
Trog khi lớp mình năm ngoái ngồi đánh word kiếm 10 điểm thì L1 vs P2 6-9 ngồi loanh hoanh vs mấy bài thuật toán của thầy mong sao ko dưới trung bình =))

L2 năm nay thầy nào chủ nhiệm thế các em?

thầy Hà Lam Sơn ạ
hic. thế nếu mất hsg vì môn Tin thì thầy có chiếu cố cho ko ạ :|

hã hã lại nhớ hồi lớp 6 lớp 7 mình toàn 85 tin đek biết điểm ở đâu ra

thuật toán =.= hợ hợ quên hết rồi , mà có biết gì đâu mà quên :))

à thế mấy anh ơi thầy Sơn dạy có hay không ạ

Đầu năm các em học thuật toán. Cuối năm là gõ văn bản =)) (thuật toán thì mấy bài đầu tiên là phần lý thuyết vớ va vớ vẩn ở trong sách ý, mở ra mà quay được tầm 2-3 bài 9-10 điểm sau đấy mấy bài sau khó hơn cố gắng trên 6 điểm là ok, bài HK cũng ko khó lắm đâu cố gắng làm max phần trắc nghiệm ,còn phần thuật toán em nào giỏi giúp các em ko giỏi :"> )
Yên tâm đê =))

Đầu năm các em học thuật toán. Cuối năm là gõ văn bản =)) (thuật toán thì mấy bài đầu tiên là phần lý thuyết vớ va vớ vẩn ở trong sách ý, mở ra mà quay được tầm 2-3 bài 9-10 điểm sau đấy mấy bài sau khó hơn cố gắng trên 6 điểm là ok, bài HK cũng ko khó lắm đâu cố gắng làm max phần trắc nghiệm ,còn phần thuật toán em nào giỏi giúp các em ko giỏi :"> )
Yên tâm đê =))
MÀY NÓI NHƯ ĐÚNG RỒI :-j
Lấy đâu ra Word vs thầy hả mày 8-}
TAO ĐỌC MẤY CÁI BÀI TIN CỦA THẦY TUẤN ... THÌ THẤY CHỈ CÓ DỐT VÀ KHÔNG DỐT THÔI CHỨ LẤY ĐÂU RA GIỎI :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Thuật toán gì nhỉ :-??
Em chỉ biết thuật toán trong Pascal thôi :|

học đi sẽ biết e ah. ;)) nchung giỏi toán và thông minh tí thì cái j cũng qua hết :-j (nói như đúng rồi í :"> >_<)
các bạn trong lớp giúp đỡ nhau :-j môn j chả thành dễ :)

@Bulf:chú k phải lạc quan hóa các em :-j đ/c Tuấn đâu có cho học Word mà dễ ăn thế :-j thuật toán trường kì luôn..theo a biết thì thầy í nói đấy là "những-điều-căn-bản" của tin học :x ;))

L2 07-10 a quen đc e Diễm Hằng :-?? ko biết có lên HAO ko :-?

bạn ý nổi tiếng thùy mị nết na :) hình như bạn ý chưa lên HAO
hơ mình lỡ bán đồng nát 2 quyển thuật toán lớp 6 7 rồi =))
lớp 7 thấy Tin chả khác gì lớp 6 , đã tiếc rồi , thế mà ,,,

Chỉnh sửa lần cuối:

bán rồi thì thôi :-" có giữ lại cũng chẳng hiểu j đâu em ahf =))

bán dc 500 kể ra cũng dc 1 gói bim bim nhỏ :x

Lại bimbim ... ăn nhiều béo ú :-"
H mới để ý cái chỗ bài đc đánh giá tốt của e gái ... số đẹp :">
à thế mấy anh ơi thầy Sơn dạy có hay không ạ
Theo mấy a chị lớp trên bảo a thì thầy dạy ok, rất tâm lý hs nữa :x
nhưng thầy rất nghiêm túc trog việc thực hiện nội qui đấy ;)

học đi sẽ biết e ah. ;)) nchung giỏi toán và thông minh tí thì cái j cũng qua hết :-j (nói như đúng rồi í :"> >_<)
các bạn trong lớp giúp đỡ nhau :-j môn j chả thành dễ :)

@Bulf:chú k phải lạc quan hóa các em :-j đ/c Tuấn đâu có cho học Word mà dễ ăn thế :-j thuật toán trường kì luôn..theo a biết thì thầy í nói đấy là "những-điều-căn-bản" của tin học :x ;))
Giỏi toán và thông mính tí ( giống mình thế :x ) cũng đek làm được đâu em ạ =)) vì time nó limit@___@
Sao lại không được lạc quan hóa ? Thế ấy chưa nghe câu "ngậm cười nơi chín suối " à@@ .
Sắp chết đến nơi rồi phải vui vẻ mới siêu thoát được 8-}
Ô cái này giống thầy Vinh thế :))

Thế lớp mình có nghiêm túc trong việc thực hiện nội quy năm học vừa qua ko nhỉ :-?? :-??
=)) =)) =))
Có lớp mình vẫn được lớp xuất sắc, chi đoàn mạnh đấy thôi còn đuơkc 100k vào quỹ lớp kìa .Năm ngoái lớp mình ngoan mà ngoài vài(chục) lần có vài ( chục ) bạn bỏ tiết, 1-2 lần nói chuyện "tình cảm" với các bạn lớp khác (tớ đang nhấn mạnh tới việc của bạn DVH và bạn M.. công chúa ), và thêm 1 số bạn có biểu hiện sinh hoạt phát triển giới tính ko lành mạnh ( trích nguyên văn câu của thầy Vinh trong họp phụ huynh giữa học kỳ 2 ) và 1 lần đoàn cán bộ cấp sờ cao của lớp xuống gặp sercurity vì việc tổ chức water park với swimming pool trong lớp ra và 1 việc của tớ@@ ( 8-} việc mà ai-cũng-biết-là-cái-dek-gì-đấy) nói chung là lớp mình thực hiện nội quy rất nghiêm túc (có 100k làm bằng chứng @@ )
H mới để ý cái chỗ bài đc đánh giá tốt của e gái ... số đẹp :">
số của em ý là 6-9 :">
Bạn VA có định giải thik cho các em ý về truyền th ống 6-9 của lớp mình ko :">

Ô cái này giống thầy Vinh thế :))

Thế lớp mình có nghiêm túc trong việc thực hiện nội quy năm học vừa qua ko nhỉ :-?? :-??
=)) =)) =))

Tao là thực hiện rất ư nghiêm túc :cả năm trừ Toán với Lý không môn nào có cái vở ghi dài quá 10 trang, quay đến thằng Bằng nó cũng không biết tao quay thế nào. Nghiêm túc =))

Back
Bên trên