Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Mấy cái thằng này hết trò làm rồi.Bắt đầu là anh Hồng Linh, đang bàn chuyện bọn nó sang TH chơi súng nước vui thì ông Hồng Linh đi thách thức =))mày là trùm lớp lý hả Linh.Thằng Tùng cứ sang tao bảo kê.
Lại được thêm thằng Đức hết trò đi gây sự, tao công nhận mày gây sự kiểu vô học vkl ra làm xấu mặt lớp lí, thà mày bảo nó hôi nách hay gì gì đó còn hơn =)) Mày thik thì ra solo nó, đừng có lôi lớp vào, mày k ăn được ny nó thì đừng ngụy biện ks , satanic của mày đâu rồi=))
Mà Mầu ơi mày xin nik YH làm gì thế ;))
Thằng ĐÔng thứ 2 chào cờ xong tao cho mày DSBA lun cho đỡ chán nhé =))

bảo kê của tao đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ, toàn bọn chuyên lý chúng nó quây cho mình ăn đạn :))

----------

=))=))=))=))=))
tao cũng ko hiểu sao nó để ava giống tao =))
thê thì mai mơi sang lơp tơ nhé:x Nhơ chuân bi năm nghin=)) Môt cai áo phòng bị dính súng nươc=)) Môt đôi tai nghe kẻo bị mât thính lưc vĩnh viên=));)),vv...=));;)

ava cũng y chang ak:eek: chêt thât chêt thât=))

Nó thiêt đei;))
Ôi, chia buồn cho tất cả bạn nào không sang TH, các bạn Ams gồm có Tiến Tùng, Hoàng đen, thùy linh đến sớm đã được chúng tớ đón tiếp rất nhiệt tình bằng 1 màn súng nước rất là hoành tráng =))

Có Thùy Chi và Minh Kiên :)) Ko hiểu sao mình lại ko đc lên tặng hoa chị ấy :x Dù phát hiện ra 1 sự thật phũ phàng là chị ấy béo hơn mình tưởng :-s Rất tiếc vì bạn Bin ko sang để nghe cái đoạn beat vkl của anh MK :O

Nói chung là độ chơi của cái hđ này thì khỏi bàn :)) Dù có bị mất giọng nhưng được cái vui thì :))

Cuối cùng, tớ xin có lời mời các bạn 15/10 samg lần 2, ngày thành lập khối chuyên Lý của chúng tớ ;))
:(( Xui vd tg Hòang đen vs lại Túng Tiên đi Đạt:(( tơs nản wa chạy sang lơp TA phí cả tôsi trung thu:((
Nghe nói Thùy Chi hát bài Mưa vs Xe đạp à:):D Hay thê mà bị ngu ko đi:(

:-w có giỏi thì quây đi =))
;)) Nhơ nhé:D:))

bài spam đầu tiên của bạn. Sr cả nhà tên mình dài quá *shy* nên ko để làm account đc ( nếu để thì tên bạn còn đúng cái phần " NGUYỄN HOÀNG THIÊN N" *nản*.

Chúc mưng bạn Ngân siêu nhân đã tham gia 2pic:)\:d/\:d/0:)0:)8->8-><:p<:p
Hiên tai đưsng đâù bảng xêp hạng của chúng ta là spam king Ng Lê Ăn Hành(Hòang Anh) vơi 2 bài và spam queen Siêu Nhân vơi 1 bài đọc đăc:D
:)) Tơ suggest môt luât thê này: đên Têt spam king và spam queen sẽ phải khao mọi ng môt châu Poca hòanh tráng:)) Ủng hô thì comment nhé:)):D=))8-}
Topic các em sôi nổi thế, chẳng như bên bọn anh...
Theo yêu cầu của 1 số người, sau đây là clip và ảnh của buổi thác loạn nhân dịp trung thu của chuyên Lý chúng ta. enjoy...

http://www.youtube.com/watch?v=3h8t0Lf9O4s

http://www.youtube.com/watch?v=PL5A2Iqpgp0

http://www.youtube.com/watch?v=X1tt1JdneMI

http://www.youtube.com/watch?v=a7eHrNS9V0A

http://clip.vn/w/zO-s

http://www.facebook.com/album.php?aid=9107&id=100000002994216&l=c45da67e68
Anh quá khen:) 2pic các anh hình như còn có mục phỏng vân hot boys hot gỉrls của anh Tr Giang hài vô đôi:)) đên khi đủ tư liêu hi vọng bon em sẽ đưa đc tiêt muc nay vao 2pic:D8-}
Làm thê nào đưa đc ảnh tư máy lên 2pic đei? Chăng nhẽ chỉ hô trơ ảnh trên mạng thôi à:(

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( Xui vd tg Hòang đen vs lại Túng Tiên đi Đạt:(( tơs nản wa chạy sang lơp TA phí cả tôsi trung thu:((
Nghe nói Thùy Chi hát bài Mưa vs Xe đạp à:):D Hay thê mà bị ngu ko đi:(

Tớ nghe nói chúng nó tổ chức nhạt lắm :))

Thùy Chi hát mưa, xe đạp, phía cuối con đường với giấc mơ trưa :)) Thực ra thì trường tớ ném cátxê có 3 bài nhưng vì chị MC khéo nói và chúng tớ khéo gào nên đc thêm bài nữa =))

:(( càg nói càg đau lòg.. :(( :(( :((
mà lớp bạn quag đk giải nhất cái cắm trại đúg k? ;)) nhờ côg dj` t đếy.. ;))
bạn quag thân mến: t mới lên FB của bạn bjn và đọc đk cái com của bạn... kái từ k xứg là thế lào hở bạn??? che.p che.p......
và đíh chíh lần nữa..... t ko thik bạn bjn....... đời bạn chỉ có đj tia zai thôy... =)) k hớn, k đổ, k thik... =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy cái thằng này hết trò làm rồi.Bắt đầu là anh Hồng Linh, đang bàn chuyện bọn nó sang TH chơi súng nước vui thì ông Hồng Linh đi thách thức =))mày là trùm lớp lý hả Linh.Thằng Tùng cứ sang tao bảo kê.
Lại được thêm thằng Đức hết trò đi gây sự, tao công nhận mày gây sự kiểu vô học vkl ra làm xấu mặt lớp lí, thà mày bảo nó hôi nách hay gì gì đó còn hơn =)) Mày thik thì ra solo nó, đừng có lôi lớp vào, mày k ăn được ny nó thì đừng ngụy biện ks , satanic của mày đâu rồi=))
Mà Mầu ơi mày xin nik YH làm gì thế ;))
Thằng ĐÔng thứ 2 chào cờ xong tao cho mày DSBA lun cho đỡ chán nhé =))

ok nghe hAy đẤy.thẰng tiẾn tÙng hÓi +hÔi nÁch =))

Ôi, chia buồn cho tất cả bạn nào không sang TH, các bạn Ams gồm có Tiến Tùng, Hoàng đen, thùy linh đến sớm đã được chúng tớ đón tiếp rất nhiệt tình bằng 1 màn súng nước rất là hoành tráng =))

Có Thùy Chi và Minh Kiên :)) Ko hiểu sao mình lại ko đc lên tặng hoa chị ấy :x Dù phát hiện ra 1 sự thật phũ phàng là chị ấy béo hơn mình tưởng :-s Rất tiếc vì bạn Bin ko sang để nghe cái đoạn beat vkl của anh MK :O

Nói chung là độ chơi của cái hđ này thì khỏi bàn :)) Dù có bị mất giọng nhưng được cái vui thì :))

Cuối cùng, tớ xin có lời mời các bạn 15/10 samg lần 2, ngày thành lập khối chuyên Lý của chúng tớ ;))

hôm nào sang ams đy mày,t cũng sẽ đón tiếp mày nồng hậu ko kém đâu :))
yên tâm là lớp t có 32 thằng con trai===>>> 32 khẩu đại bác cỡ lớn,hôm đấy tha hồ mà tắm nhá\:d/
trở lại 2pic sau bao nhiêu năm xa cách :x

:(( càg nói càg đau lòg.. :(( :(( :((
mà lớp bạn quag đk giải nhất cái cắm trại đúg k? ;)) nhờ côg dj` t đếy.. ;))
bạn quag thân mến: t mới lên FB của bạn bjn và đọc đk cái com của bạn... kái từ k xứg là thế lào hở bạn??? che.p che.p......
và đíh chíh lần nữa..... t ko thik bạn bjn....... đời bạn chỉ có đj tia zai thôy... =)) k hớn, k đổ, k thik... =)) =)) =))

Các abnj nghe bạn Dương tuyên bố rồi đấy // từ nay cấm đứa nào bàn tán lung tung // bạn ý kiêu lám ko chịu đổ ai đâu ,, chỉ đổ những bạn pro, dân chơi như bạn Phí thôi ... :((...:))

Các abnj nghe bạn Dương tuyên bố rồi đấy // từ nay cấm đứa nào bàn tán lung tung // bạn ý kiêu lám ko chịu đổ ai đâu ,, chỉ đổ những bạn pro, dân chơi như bạn Phí thôi ... :((...:))

ý bạn là thế lào đếy? :-w

vj` bạn đã đổ bạn phý và đã quá sợ mấy chuyện iu đương nên quyết địh là đg ti`h của bạn chấm hết ở đêy.. =)) (chấm hết vs zai, còn vs gái thj cứ tự nhjên,thu nhá.. =)) )

xem xét j` hả mày =))
bin sao hot = phí được =)) ( sr bin tao nhỡ mồm =)))

thôy thôy.... cảm ơn các ấy đã quan tâm... ;)) đếy là personal....... có j` vs bạn bjn sẽ nói về chjện nài sau.. ;)) =))

:)) àh nếu theo tớ thì là chuyện private chứ ko phải là personal ;))

Thôi, đừng nói về chuyện tc bạn Dg nữa :)) Tha cho bạn ấy ;))

Câm mồm :)) T đang cố spam để thành thằng đầu tiên sang page 100 =))

----------

spam để sang page 100

sắp thi r mà chúng mày chả ôn j cả,chỉ lo spam,chém gió lung tung làm tao ngứa tay quá.
mai kt 15p tin ko biết sống thế nào đây :((
@mầu:hôm trc đy trung thu về có xem mu đá ko mày :))

Back
Bên trên