Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Ôi, chia buồn cho tất cả bạn nào không sang TH, các bạn Ams gồm có Tiến Tùng, Hoàng đen, thùy linh đến sớm đã được chúng tớ đón tiếp rất nhiệt tình bằng 1 màn súng nước rất là hoành tráng =))

Có Thùy Chi và Minh Kiên :)) Ko hiểu sao mình lại ko đc lên tặng hoa chị ấy :x Dù phát hiện ra 1 sự thật phũ phàng là chị ấy béo hơn mình tưởng :-s Rất tiếc vì bạn Bin ko sang để nghe cái đoạn beat vkl của anh MK :O

Nói chung là độ chơi của cái hđ này thì khỏi bàn :)) Dù có bị mất giọng nhưng được cái vui thì :))

Cuối cùng, tớ xin có lời mời các bạn 15/10 samg lần 2, ngày thành lập khối chuyên Lý của chúng tớ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ thằng hâm, đang nói chuyện tổng hợp với ams =)), tự nhiên lôi tao với lớp mày vào =))=))

Neu chu Tung muon an hanh cu sang lop tao, ho bao o cua lop ay
Chi so chu ko dam, ma dam lam thi cung so cha ve duoc lop :))

Dau co, tao kick mai ma no ko ra nen no thanh ra nhu the, chu thik cau bai thi tao da chang out ra, thang ham

ờ..... đã hỏi.....................
k quan tâm lém.....
ôy chị THUỲ CHI... :(( :(( :((
con muỗi nào làm t thế nài.... t thề sẽ giết mài... :(( :(( :((
mà tổg hợp ăn chơi nhỉ? tổ chức liên tục... =))

Ko ăn chơi lắm đâu :-ss 29-31/10 Thi CL đợt 1 =)) Điểm mà toàn điểm Liên Xô thế này thì cũng lo lắm :-ss Tớ vừa 4 Lý này :-ss

Thùy Chi áh, béo thì vãi mà hát thì :x

Hix, hôm đó quên mang cam chứ :(( Nếu ko đã có vài cái clip cho các bạn thưởng thức :-s

Ps: Bạn Dương cho tớ xin cái Y!M ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên