Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Tiến Tùng phải đề phòng
Mày có đối thủ mới rồi đấy
Thằng Đức vừa chôm được quyển bí quyết trưởng thành trong ty không coi thường được đâu :)

=)) thằg đức có học 10 quyển bý quyết ty cũg k cưa gái đk đâu.. =))
:(( hum nay nằm nhà nghe thằg hồg lih kể chjện cả lớp tổ chức trug thu... :(( đau cả nòg... :(( :(( :(( :(( :((
@hoàng anh: thằg lih bảo hum nay c popping ah? :(( hum nào làm lại cho t xem nhá... ;;) :X

Tiến Tùng phải đề phòng
Mày có đối thủ mới rồi đấy
Thằng Đức vừa chôm được quyển bí quyết trưởng thành trong ty không coi thường được đâu :)
Bí quyết 3 câu hả:1-iu anh không-2-Anh iu và nhớ em nhìu lém:D 3-Sao em nỡ bỏ anh=)) Và sau phần chém jo là clip hành động;;) Rút ra một xấp tiền:))

Chốt hạ một câu : ko iu hơi phí em ạ=))

----------

@Quỳnh Dương: mà nik cậu là j ấy nhỉ:D. Sao hôm nay nghỉ vậy:|

Hôm nay là buổi Trung Thu vui nhất tớ từng trải wa8->8->8->

:| mày kém quá :|
Tao chỉ cần 1 bước kề dao vào cổ : "Yêu hay ghét" gật đầu cái rụp thế là yêu :|:|:|
@ Q Dương: mày nói thế nào chứ hôm nay bạn TIên suýt xiêu lòng vì Đức rồi đấy :|:|:|

Ai có ảnh hay clip thì up lên đi:D cho mọi ng xem:))
Các anh L1 11,12 tổ chức đỉnh thật:D Phục quá đi:)) Bây giờ mới biết anh Trung cao thủ Lsy 11L1 cũng là chuyên gia beatbox, lại còn anh Tuấn Minh 11L1 nưã8->8->8-> sexking, popping hay đừng hỏi:))

Cái chuyện hóa hiếc cô giáo yêu quý của chúng ta kể có phải là thật không nhỉ :-B:-B:-B:-B:-B

:| mày kém quá :|
Tao chỉ cần 1 bước kề dao vào cổ : "Yêu hay ghét" gật đầu cái rụp thế là yêu :|:|:|
@ Q Dương: mày nói thế nào chứ hôm nay bạn TIên suýt xiêu lòng vì Đức rồi đấy :|:|:|
Đông ơi, anh rất muốn được em bày tỏ tình cảm với anh theo cách ấy:) em ạ:x :*

Tiên say Đức là sao? Hot news sao mình ko bít nhỉ:)):D

----------

Cái chuyện hóa hiếc cô giáo yêu quý của chúng ta kể có phải là thật không nhỉ :-B:-B:-B:-B:-B
Ku cứ đọc hết 15 cuốn PF và khoảng hai tạ sách nâng cao nữa:)) Tập beat bài Chú gà con=)) hay đc như anh ấy xem điểm Hóa tb của mày thế nào8-X:8-X:8-X:

Họa có điên mới đi đọc hết 15 cuốn PF >____<
Đọc cái gì cần thiết thôi chứ >_____<
Mà ông Quang không lo học đi tuần sau kt rồi đấy >"<
Số mình may vd =)) ngồi cạnh anh Trình pzo =)) ngưỡng mộ anh ý vd =))

chúng mày... nói xấu sếp à? thằng quang cứ cẩn thận, bài gđc hôm này mày làm ko ra cái gì rồi đấy, sếp cạo đầu cho mày đi tu
các bạn yên tâm, tớ vs tiến tùng choảng nhau kiểu ấy suốt, cần ko hôm nào mang ảnh cho xem
bạn đức công nhận hay, nhưng mà ko bằng bạn tớ
ế, mà tớ ko xiêu lòng đâu, bạn đông ăn nói cẩn thận, tớ học võ 2 năm rồi đấy

chúng mày... nói xấu sếp à? thằng quang cứ cẩn thận, bài gđc hôm này mày làm ko ra cái gì rồi đấy, sếp cạo đầu cho mày đi tu
các bạn yên tâm, tớ vs tiến tùng choảng nhau kiểu ấy suốt, cần ko hôm nào mang ảnh cho xem
bạn đức công nhận hay, nhưng mà ko bằng bạn tớ
ế, mà tớ ko xiêu lòng đâu, bạn đông ăn nói cẩn thận, tớ học võ 2 năm rồi đấy

kinh thế, học 2 năm rồi, thế thì chạy Đông nhỉ, sếp nè ghê gớm quá. :))

Học võ vẽ kinh thế nhỉ hôm nào biểu diễn đi thấy thằng Tùng vs mấy thằng làm trò mèo suốt có làm gì được đâu nhỉ =))
Bạn Đức công nhận hay à, hay ghê gớm =))

ko chấp, thằng tiến tùng tớ ko chọi dc
xin nói trc kẻo đông sợ: học võ 2 năm, nghỉ mất nửa năm, quên mất nghề
thằng đức hay mà, ai nói đâu, đấy là ko hay bằng bạn tớ

Ai biết được không hay bằng bạn cậu hay không, hay là đánh lạc hướng thế, nói vậy để khỏi nghi ngờ, =))

Thằng Khoa để cái ava trông như *** bỏ đi k mai tao cho lên thằng Văn Điển vui trung thu lun.Thế tình hình sếp tổ 4 vs bạn Túng Tiền đến đâu rồi, quay qua ĐỨc hồi nào nhanh thế.Mà k hay = bạn cậu (bạn cậu là Tiến Tùng à =))

hơ hơ.............
bạn đức ở đêy là bạn đỗ trần đức ah?? :-O k thể đỡ đk....
@khoa: t fải nói là t rất thik ava của m`... noá làm bản chất bệnh bấn bựa của mài lộ ra rất rõ.. =))

@ Tùng:tớ mới học võ khoảng 6 tháng ,bỏ nghề 1 năm rùi.mà cậu biết tớ ntn rùi đấy
bạn Tiên 2năm cơ :)):)):)):))

con tiên 2 năm chứ có đánh được ai đâu =))
@bạn dương: thế chả lẽ là quang đức =))

Back
Bên trên