Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Ơ thế chiều các bạn đi văn nghệ sao không nằm nghỉ dưỡng giọng đi còn lên đây nữa ;))

8->

thẬt sỰ tỚ k hiỂu tỚ kÉm dƯơng ở chỖ nÀo :-?? mÀ hÔm khAi giẢng tớ cÓ chÉm gì vs lỚp toÁn đÂu nHỉ8->

cậu k chém về lớp Toán .chém về tớ thui\:d/ \:d/ \:d/ \:d/ nhớ nhất khoản cậu bảo tớ đỗ vớt;)) ;)) ;)) ;))
mà tớ có bảo cậu kém j` bạn Dương đâu???:-?? mà đang nói bạn Duơng nào nhỉ???8->
cậu đang có mưuđồ j` đây hả??;;) ;;) ;;) ;;)

@ đức: bạn lớp trưởg là gái đã có chủ.. ( t đây) =)) cấm xí xớn... =))
@ bạn tùg.. ;)) nhj`n hàh độg là 99% các bạn sẽ tyn... 2 bạn cầm tay nhau giữa sân trưởg... ngồi cạnh nhau... blablabla.... ;)) thằg nào ngu mới ko tyn.. ;))

cÁi vỤ cẦm tAy lÀ tỪ lÚc nÀo thẾ.sao k thẰng nÀo gỌi mynk rA xEm nhỈ:-?? @ hoÀNg: mÀy giỎi thì vỀ tẬp bÀi nÀy cOi http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Chi-Dam-Nhin-Tu-Xa-Lynk-Lee-Lil-Bee-Leg-Mr-CZ.IW6W8WZA.html

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Đức mai mày chết rồi.Màybiết số phận thằng Khánh sau khi gọi tao là Dê k ??

Lần sau đấu bóng rổ thì đừng chém gió khi ko biết sức mình tới đau nhá ban Đăng Dương ạ // ai bảo hôm trcs to mồm bảo ghi 1 nửa số điểm , bh bị bọn nó trêu cho, =))

Mày đã cắm rễ ở đây tận 4 năm cơ á :-? Nhiều nhỉ =))
Tao 12 năm rồi =)) từ mẫu giáo Hoa Sen đến tiểu học Kim Đồng cấp 2 Giảng Võ và bây h là Ams =))
;)) Thế đã bao giờ, trong suốt 12 năm, Sếp Lít có nhiều ý định lặn đáy hồ GV hạ nhiẹt nhiều như năm nay chưa:))

thế mới nói chứ // thg đội hạt giống thì có bị loại cũng sướng //
8-}\:d/\:d/Nên đặt mục tiêu là thua các anh 11L1 10 điểm:)) Thế thôi, đừng mơ hão mà hao mỡ:))

Văn nghệ tập như giải trí;)) sướng vãi:D nhưng sau nghiêm túc hơn mới đúng... mất nhiều thơì gian chơi ở nhà quá=)) Mấy hôm nay vẫn đơ đơ ở nhà chưa kiếm đc đĩa DotA

Khoa lên đc diễn đàn rồi à:)) Cheer Cheer<:p8->;));));;);;)

Khối Lí nói chung là thế.=)) Biết rồi còn thắc mắc:))
(> các bạn lớp khác: nó là Cheer leader lớp tớ=)) )
Mr.Khoai quả là thằng bệnh nhất:)) Nhìn nó nhảy sexking8-}ảo khiếp>"<\:d/\:d/;)

Khoai ơi tao khoái cách mày ôm eo trong buổi tập cheer lắm:D dạy tao bài đó đI:D

Cám ơn comment về suggest của tên 2pic mới:D Nhưng đó mới chỉ là Ý Tưởng:D, chứ chưa hoàn chỉnh:)) Các cậu thử nghĩ chút đi:D bộ mặt của lớp mà:D bỏ chút tg:) thể hiện chính mình:D Hay nhất là đảm bảo 4 tiêu chuẩn tớ đã nêu: Ấn tg, Ăn chơi, Đảm đang, Vật Lý:D

Ko nhất thiết phải là tên dài dằng dặc:) có thể là chữ viết tắt, mang một ý nghĩa nào đó:) VD:A ADV(viết tắt của 4 tiêu chí trên;)) )-chỉ là đùa thôi
Làm sao cho có ý nghĩa:))
Chúc mừng 2pic lên 5 sao:)) ke ke;)) Căn đúng lúc sắp trung thu post bài nei:D đỡ phải khao=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên