Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

Các bạn lớp lý cho mình sang làm quen với. Mình học lớp pháp 2 :D

bạn Dương nên xem lại cách ăn nói có phần kích động của bạn :|
có thể tớ có post bài không đúng cách thì cũng chỉ nên góp ý nhã nhặn thôi
trong bài viết của bạn tỏ thái độ rất khiêu khích và thiếu tôn trọng người khác, người ta đọc bài của bạn cũng thấy không có thiện cảm đâu :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Luu y nha moi nguoi_khong duoc cai nhau cong khai tren topic lop anh em the nay dau :))

thằng Dương nó khiêu khích thât đấy...éo ai bảo ông vênh trên diễn đàn cho lắm vào.

----------

tại thằng Dương nó bức súc vì bị chửi trước.

Co ma, no buc xuc may hom nay vi nick chua duoc kick hoat ma phai nghe ban Quang Dong kick deu no the thi no bua la dung thoi
:(

=)) Xin mời các bạn xem lại Topic Galleries
=)) Nếu bạn Đông còn chưa hiểu vì sao thì về nhà nhìn vào gương mà hỏi nhé.Những điều tớ post là đúng, ko phải khích động mà là cố tình làm thế.Thử hỏi bạn nhận được sự tôn trọng thế nào nếu ko tôn trọng người khác

thôi dương cũng bình tĩnh đi, đằng nào cũng học với nhau mấy năm cơ mà. ko cứ gặp nhau lại giống kiểu mày với thằng khánh thì loạn=))

Dung day. CO gi ban Dong xin loi 1 cau chu ai lai cung lop voi nhau. chua gap nhau da chui nhau loan len the nay >"<

thế mới chất lượng.Tạo ra 1 khóa Lý 1 chưa từng có.Nói thía thui chứ nếu Đông bít mink sai thì xin lỗi câu

Ok, vụ galleries thì tớ có lỗi, tớ xin lỗi và đã rút kinh nghiệm
bạn Dương cũng thôi đừng nói kiểu đấy nữa được không

Chỉnh sửa lần cuối:

Nói thật từ trước khi lên biết đến Hao đã nghe tiếng xấu từ bạn Đông rồi.Ko chỉ tôi mà nhiều người ức chế.Nếu ko sửa thì còn ăn tạ dài dài =))

Thoi ong Duong ngam mom lai ti di. Nguoi ta da xin loi ma cu lang nhang. Khong nen kick dong bao luc, khong vao nam anh em ly1 vao quay chu be bay gio chu lai =))

thôi dương ơi, dù sao thì bạn ý cũng xin lỗi rồi.
@đông: cậu thông cảm, bây h nó vẫn còn quá khích

Nói thật từ trước khi lên biết đến Hao đã nghe tiếng xấu từ bạn Đông rồi.Ko chỉ tôi mà nhiều người ức chế.Nếu ko sửa thì còn ăn tạ dài dài =))

Cái gì đây =))
tiếng xấu từ ai kể đấy =))
mình đã xin lỗi rồi nhá bạn đừng có mà nói móc nữa =))và nói thật ít ra là trong topic này mình thấy bài post của mình hoàn toàn không có vấn đề gì cả, bạn cũng nên rút kinh nghiệm có nói cái gì thì cũng nhã nhặn tý thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

Thoi ong Duong ngam mom lai ti di. Nguoi ta da xin loi ma cu lang nhang. Khong nen kick dong bao luc, khong vao nam anh em ly1 vao quay chu be bay gio chu lai =))

cái thằng kia, thằng dương còn chưa kích động, chú định ra tay trước à =))

thằng Đông xin lỗi xong lại nói móc nhau dc ah. :-O kiểu này phải xử thật thui

Lai den ong Tung cung dinh ca khia o day a? Cham dut nha moi nguoi. Ma Dong cung thong cam cho thang De, tinh no the, bi treu 1 ti la long len nhung chi to mom thoi, ke no di, xin loi no cau la thoi ay ma
:D

=)) Are U sure ?? =))
Riêng mình là cái topic galleries, còn đâu tất cả mọi người ức chế vì mấy bài bạn Đông viết trong cái topic này .Ko có vấn đề gì cả thật chăng??Đây hoàn toàn không phải bóng gió, mà cũng chả có gì phải che giấu.Nếu thick mình sẽ lên 1 list những người ức chế ...

Thôi thế nhé, chấm dứt ở đây được rồi :|
bạn còn định gây chiến đến bao giờ nữa
người khác ức chế không đến lượt bạn phải nói hộ đâu :-w

Chỉnh sửa lần cuối:

chơi lun đi Dương oy.sao phải xoán?:-/

Back
Bên trên