Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Re: Lý 1 09-12 ko lỡ hẹn nhé:D - ~~vào đây đi mọi người!

Điểm đầu vào chả quyết định được cái gì cả em ạ :)) Nói thật luôn, kinh nghiệm từ bản thân hẳn hoi =)

Mà L1 năm nay hoành tráng hơn hẳn lớp a năm ngoái, nhiều đứa nắm bắt công nghệ lên HAO sớm phết 8->

Điểm đầu vào chả có ý nghĩa gì đâu
Khóa anh giải nhất Lý lớp 9 thì sau 2 năm ko chịu nổi nhiệt phải trốn sang Anh, thủ khoa đầu vào thì sau 3 năm học có điểm TB thấp nhất lớp:))ngoài ra có 1 anh Lý thi vào 8.5 thì ra đi sau 1 năm học:))
Nói chugn theo ý anh thì điểm cao còn khiến các thầy cô chú ý, các em còn phải chịu áp lực nhiều hơn. còn các em trẻ điểm thấp hơn thì cứ cố gắng khẳng định mình dần:D

Thầy Trực dậy văn của em đã từng nói mấy bài kiểm tra đầu phải kém kém tí thì mấy bài sau mới điểm cao dc

Ban nay la lop truong hoa1 thi phai :-?

Ái chà, theo cách nói của bạn Đông (hay có những câu nói hay ho về dam dang và BTT) thì khác nào bảo đầu vào thấp --> chất lượng kém, nghe kiểu nói của bạn mà tớ gai hết cả người vì ngưỡng mộ :)) Tớ đc có 5.25 này ;;) Có chửi ngu ko???

Học tài thi phận thui. Phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi

Ái chà, theo cách nói của bạn Đông (hay có những câu nói hay ho về dam dang và BTT) thì khác nào bảo đầu vào thấp --> chất lượng kém, nghe kiểu nói của bạn mà tớ gai hết cả người vì ngưỡng mộ :)) Tớ đc có 5.25 này ;;) Có chửi ngu ko???

tao chửi mày suốt đấy thôi =))=))

"This message has been deleted by Nguyễn Thuỳ Anh. Lý do: Thiếu i-ốt.bạn Tùng spam thiếu muối thế :| "

Thấy chưa, tội chửi t.

Mà thực sự phải khinh nhau thế ko hả các bạn??? Cái vụ điểm số ấy :)) Tại tớ thấy thằng TK TH đc có 6.5 thi TP, chửi nó chắc bảo TH toàn lũ đần độn =_="

thôi bình tĩnh mầu ơi:)). Có mỗi tao mà mày cứ chửi là sao =))=))

bạn hiểu nhầm ý tớ rồi
Ý tớ không phải đầu vào thấp thì chất lượng kém :-j
Tại mod Quý bảo điểm lý 1 năm nay lấy cao thì tớ chỉ đính chính lại là lấy thấp thôi :-j
còn tớ cũng biết thừa là điểm đầu vào cũng chẳng có ý nghĩa gì :D

thôi đề nghị mấy bạn ko cãi nhau nữa :))

Tớ không cãi nhau với các ấy đâu nhá :))
tớ chỉ đang giải thích vì thấy các bạn đang hiểu nhầm ý tớ
đã vào được rồi thì cơ hội của chúng ta ngang nhau hết ;)
Mà thủ khoa tổng hợp nghe nói ở trường Việt-An đúng không nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Thu: chào cậu!
@ sư phụ Hoàng Linh:đệ tử không qua TH được đâu, sư phụ nhờ gì thì nói luôn ở đây đi!
Mà nghe nói học TH tuy được nghỉ T7 CN nhưng phải học 6 tiết một ngày...(tội nghiệp sư phụ quá:-" )

Tổng hợp chỉ học mỗi toán lý hóa sướng thí mồ ra :-j
Mấy môn kia toàn thả nổi :-j

bạn hiểu nhầm ý tớ rồi
Ý tớ không phải đầu vào thấp thì chất lượng kém
Tại mod Quý bảo điểm lý 1 năm nay lấy cao thì tớ chỉ đính chính lại là lấy thấp thôi
còn tớ cũng biết thừa là điểm đầu vào cũng chẳng có ý nghĩa gì

Đừng gọi tớ là mod, ngại lắm :-S . Lý lấy thấp có bằng PHáp 1 ko? 24.5 >:/

Mà bạn Vũ Tiếng Tùng Post bài cẩn thận nhé. nhiều người bảo bài của bạn ko có não đấy ...

btw, ava Đông dc đấy =))

Tổng hợp chỉ học mỗi toán lý hóa sướng thí mồ ra :-j
Mấy môn kia toàn thả nổi :-j

thế mới nói là học lệch mà.đến đời mình xét tuyển thì liệu hồn.màcậu thích thế sao hok sang KHTN>>i-) i-)

Học ams để khi chuyển về trường mới mình còn được hưởng chứ :D

Học ams để khi chuyển về trường mới mình còn được hưởng chứ :D

câu này chuẩn.tớ cũngmún chờ trường mới:D nhiều bạn cũng thế,Học ams vì trường mới:D :D mà có ai nhìn thấy công trườmh đang xây dựng hok??? tớ đi tìm màhok thấy:-< :-<

câu này chuẩn.tớ cũngmún chờ trường mới:D nhiều bạn cũng thế,Học ams vì trường mới:D :D mà có ai nhìn thấy công trườmh đang xây dựng hok??? tớ đi tìm màhok thấy:-< :-<

trường mới ở gần nhà tớ :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) Điểm cao thấp chả giải quyết được cái ... gì, vào năm học thế nào rồi biết ngay thôi.Bạn Đông bảo TH học sướng sao ko cút *** sang tổng hợp học đi, cho nó sạch môi trường 1 tí.Post bài toàn thể hiện là siêu nhân, điểm ams thấp vì sao biết hok??? vì nhiếu thằng chuyển sang tổng hợp, chắc bọn nó lên đây đọc mấy bài kiểu DAM DANG như bạn Đông post rồi sợ ams luôn.Éo ai mấy vấn đề như thế mà oang oác cái mồm lên.
Tôi thành thực góp ý vs bạn mod, những cái gì ko nên nói thì đừng nói, ko thích thì xóa bài spam của thằng Tùng đi, còn nếu có đứa bảo nó ko có não thì nêu 1 cái tên cụ thể ra, có gì nói thẳng vs nhau còn dễ giải quyết, chứ nói bóng gió thế thằng Tùng nó lại tưởng Mod chửi nó.

Back
Bên trên