Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

@PĐ dương: nếu bọn noá thế nào cũg đk thj` c sao k như thế? luk nào cũg yêu cầu quá cao vào nhữg thứ mìh k làm đk... mà sao c nghĩ bọn noá k cố hết sức? có thể là tại run blablabla.... c đâu fải bọn nó mà biết đk.... tâm lý cả thôy... có thể c ko cố hết sức nên nghĩ bọn nó cũg như thế.. =)) suy từ bụg ta ra bụg ng là bản tíh con ng... =))
mà này... khj tập ai biết nó sẽ như thế k? k đúg k?
mà thôy đj.. cứ nói này nói nọ mãi... kái j` đã qua rồi thj` qua luôn đj.. nói mãi òy... chả có ai cứ nhj`n mãi về quá khứ cả... (trừ mấy cô dạy sử k tíh.. =)) )

Đm mày ngậm mồm vào chuyện lớp tao, tao cũng *** đòi khen ngợi nhưng cái công mà tất cả mọi ng bỏ ra k đáng vs cái kết quả, 1 phần là do cái gọi là kinh phí:| Mày éo hiểu gì thì đừng nói, cái gì cũng ăn theo mọi ng ?? NHiều luôn đúng hơn hết à.Bọn nó kêu thì mày biết à ???Hay là lên đây ngồi đọc rồi sủa?? Tao cũng éo muốn kêu trên HAO đâu nhưng có ng khích động.Mày bỏ cái kiểu cãi của thằng Minh đi nhé :|

@PĐ dương: nếu bọn noá thế nào cũg đk thj` c sao k như thế? luk nào cũg yêu cầu quá cao vào nhữg thứ mìh k làm đk... mà sao c nghĩ bọn noá k cố hết sức? có thể là tại run blablabla.... c đâu fải bọn nó mà biết đk.... tâm lý cả thôy... có thể c ko cố hết sức nên nghĩ bọn nó cũg như thế.. =)) suy từ bụg ta ra bụg ng là bản tíh con ng... =))
mà này... khj tập ai biết nó sẽ như thế k? k đúg k?
mà thôy đj.. cứ nói này nói nọ mãi... kái j` đã qua rồi thj` qua luôn đj.. nói mãi òy... chả có ai cứ nhj`n mãi về quá khứ cả... (trừ mấy cô dạy sử k tíh.. =)) )
TÍnh tớ nó thế từ bé rồi, đã làm thì nhất mà k làm thì thôi :| Cái này là hoàn toàn thực hiện đk và tớ chưa hề bảo bọn nó k cố hết sức, mà cái ng ta cho để cố chưa phải là hết sức :| Cậu chưa nghe câu bắn vào quá khứ = súng lục thì tương lai sẽ bắn đại bác vào ta à ?? Nếu cái gì qua rồi cũng cho qua thì tương lai k bao h thay đổi được đâu , cái gì cũng giải quyết cho dứt khoát đã rồi hãy tính đến cái trc mắt :|

Thế bạn Phan Đăng Dương cần BPH lên lớp khen 1 câu chứ gì? Cô thủy sáng bảo chiều tập, thế BPH liên quan gì ở đây? Biết 1 hôm tập các bạn ko đến BPH đã gọi điện đến nhà của mấy bạn ấy k? Rồi các bạn ấy bảo sao, ko chính xác nguyên văn, nhưng 100% là mấy bạn đó sửng cồ lên với tớ là đừng có gọi về nhà, còn là bạn nào, nếu bạn PDD đây cần tớ sẽ nêu tên ra.

TLCH do bạn PDD đây nêu ra:
- Bạn đây chắc là BPH hoàn toàn để tự do
- Cô Thủy can thiệp vào nhân lực của lớp BPH k có ý kiến gì
- Tập chèn h BPH ko có ý kiến gì
- Còn về trách nhiệm của BPH, thông cảm, ngoài những điều bắt buộc ra thì mỗi ng` hiểu trách nhiệm của BPH đến đâu

À vâng, còn về khoản phải về muộn, lớp ko tập quá 6h30 tối trừ hôm 10/10. Một số hôm bạn PDD đây cùng bạn Trung Khánh có sở thích ở lại xem các bạn Anh 2 tập, cụ thể là hôm thứ 6 9/10 thì hoàn toàn chẳng liên quan đến lớp. Còn việc BPH đây thắc mắc van nài về muộn, trừ các bạn tập cho trường ra thì như trên, lớp ko tập quá 6h30.

À còn về mấy cái câu cm cho bạn QDương. Nếu bạn có yêu vầu về nước nôi, nói thẳng với bạn đây. Bạn nói với bạn nào đó, rồi nói rằng: Tao y/cầu mà ko đáp ứng thì bạn đây cũng chịu ko thể xử lý hết đc. Nếu các bạn muốn in đến 2 bản chữ liền, BPH cũng ko ki đến mức ko cho tiền đâu ạ. Các bạn muốn làm thế nào hoàn toàn tự do, chỉ cần báo lại 1 câu, BPH hoàn toàn ko thiếu các bạn 1 xu nào. Còn các bạn cứ cái kiểu cần mà ko nói ra, xong rồi mới nói này nói nọ thế này, vâng, nó hãm lắm

c đag đá đểu t đấy ah? bỏ ngay cái kiểu đá đểu ng khác đếy đj nhá... hôm nay đj ăn t đã ức chế lắm rồy....
c thik dứt khoát thj` mai đừg trách t ác... xog lại dỗy.. nói này nói nọ... nếu mìh đã chả có j` tốt đẹp thj` đừg có hy vọg quá cao vào bản thân... có nhữg cái c k bao h nhất đk đâu
c cứ kinh phý kinh phý kinh phý.... c k thấy con thuỷ noá xin lỗi đếy rồi ah... tóm lại là im đj.. đừg có nói nữa...
chả ai muốn nhăk lại nữa.. c cứ nói làm j`
@ thuỷ: ấy ấy... t có nói j` đâu.. t chỉ tapạ có 1 buỏi.. =)) yêu cầu j`.. =)) cái khoản nước nôi là t nói thằg dươg đếy chứ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bác Dương dừng lại ngay, chuyện này + chuyện trên topic DotA là đủ rồi đấy :| Mình không đùa đâu :|

Ấy, ko có ý nói bạn Qunh Dương, nói bạn Đăng Dương kìa

Còn bác Điều hành viên trên kia, vâng tôi cũng gặp ko hiếm điều hành viên, nhưng đây là cái 4rum trường, và những xung đột thế này ko tránh đc đâu ạ. Coi như đây là chuyện riêng của lớp, và cũng chưa có lời lẽ nào đễn nỗi phá tanh bành cái topic lớp này lên đâu. Chuyên trên topic dota gì đó tôi chả biết, chả liên quan đến đây và cũng đừng có lôi vào. Cảm ơn

Ấy, ko có ý nói bạn Qunh Dương, nói bạn Đăng Dương kìa

Còn bác Điều hành viên trên kia, vâng tôi cũng gặp ko hiếm điều hành viên, nhưng đây là cái 4rum trường, và những xung đột thế này ko tránh đc đâu ạ. Coi như đây là chuyện riêng của lớp, và cũng chưa có lời lẽ nào đễn nỗi phá tanh bành cái topic lớp này lên đâu. Chuyên trên topic dota gì đó tôi chả biết, chả liên quan đến đây và cũng đừng có lôi vào. Cảm ơn

Mình không hề nhận xét những người khác, mọi người đều nói với giọng nhẹ nhàng, thực sự mình thấy có riêng bác Dương là dùng lời hơi đao to búa lớn :| Mọi người chỉ cần nói nhẹ đi một tí là được rồi còn gì ;)

Ý thằng L Sơn là thằng Dương Hay là một trong những nguyên nhân gây nên cãi nhau
LS cảnh cáo nhưng chưa chừa giờ cảnh cáo tiếp còn muốn cãi nhau thì mai đêna lớp cãi,ý của LS là thế
gớm dạo này lắm hổ báo quá =.=.

thôi cái thằng Hà Minh vào la liếm lớp các em ý mãi =)) việc lớp nó để chúng nó giải quyết ông quan tâm làm cái gì. cứ đoàn kết vui vẻ như lớp mình là xướng nhất. :X

hihi dạ vâng em té
:"> mình la liếm vì là lý với nhau cả
mà mình tốt mà mình vào để can đánh nhau :">

hihi dạ vâng em té
:"> mình la liếm vì là lý với nhau cả
mà mình tốt mà mình vào để can đánh nhau :">

cậu can kiểu đó có khi còn xung đột hơn đấy=))
mà mới cãi nhau chứ chưa đánh nhau đâu:D
bạn ĐDương là kon trai.nên chắc chắn sẽ k đánh bạn Thủy vs bạn QD:-?? :-??

mà L1 đồng ý đi Cúc Phương 100% ak????
T1 vẫn có khoảng 1/3 lớp muốn đi Kim Bôi tắm suối nc nóng;)) ;)) ;)) ;))
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Đi đâu chả được .. đi với lớp với các bạn là vui rồi ................. đây là đi cho vui để có kỉ niệm với lớp chứ có phải đi đú đâu ........... miễn là ko NHẠT qua là được

bảo bọn nó đi Kim Bôi tắm nước nog vs đất cát trong đóa thì cứ việc.T đi rùi nhìn bẩn kinh:-O
@Hà Minh:sao tự dưng m ở đâu vào đây.Lớp t đang cãi nhau nội bộ

ờ đấy.gần 100 đứa chuivào 1 cái bể thì sống ntn?????
bẩn lắm.k chịu đc
đi Cúc Phương....ngắm cây...ngắm khỉ....ngắm vắt =))=))=)=))

Back
Bên trên