Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

bạn phụ huyh tự đj đú vs nhau chứ làm j.. =))
mà bạn dươg có vẻ ức chế cái vụ 10/10 nhỉ? tiết kiệm thj` sao? tiêu lắm tiền vào... như anh 1 á... cũg chỉ là 1 tiết mục thôy... khj nào tự làm ra tiền đk thj` hãy nói... nếu cứ lấy tiền của phu huyh xog ngồi chỉ trích.....
Cậu có vấn đề gì k ??? Tự làm ra tiền thì tớ cũng tự làm ra rồi :| Hơn nữa cái quĩ lớp mà bố mẹ đóng tiền vào để làm cái gì ngoài những cái dịp ntn, lúc nào bà thủy vs BPH cũng muốn tự hào vì L1 cơ nhưng bản chất của nó là cái gì ?? Sĩ diện hão ??? Đến tiền uống nước còn chả có trong giai đoạn tập :| Mà cậu có nhờ cái thời lượng và số lượng tập của lớp k ??Nó có đáng so vs những cái mình đã nhận được k, k biết cậu nhận đk cái gì , chak là mấy tấm ảnh hôm I cream vs Bin hay là tình cảm của bạn ý, nhưng tính tớ nó thế rồi, ức chế thì nói, chả việc loz gì phải giấu cả,kể cả k làm ra tiền đi nữa thì k có quyền nói à ?? Mấy lớp khác có làm ra tiền loz đâu :| NẾu mà nói chỉ là 1 tiết mục thôi thì đừng làm làm gì :| Đấy là cái vấn đề danh dự của lớp đấy.Nếu lớp mình k có thằng Bin vs thằng HL thì còn tệ nữa cơ :|
Rất rất ức chế :|

luk nào cũg đạt vs cyzone... k chán ah? 8-{
@ quag : cái ngày môi trg nài bố t có tham gia k bạn? ;))
t chưa đj ba vj bao h... =)) =)) =)) tệ thế ah? =)) =)) =)) t tưởg đj vắt sữa bò thj` fải vui chứ? ;))
@ đỗ nhật quang: bạn ah.... rách vj' thj` noá mới chất lượng.. =)) mà chợ cóc nghĩa tân ở đâu hả c? :-/

Nó làm ban phụ trách nghệ thuật :) Tớ ban tuyên truyền, 2 thằng nói chung là hộc bơ lắm =))

Thế ko bạn nào định tham gia thật àh :|

Nó làm ban phụ trách nghệ thuật :) Tớ ban tuyên truyền, 2 thằng nói chung là hộc bơ lắm =))

Thế ko bạn nào định tham gia thật àh :|

tớ bon chen đc k????
cậu mời mỗi l1 :(:)(:)(:)((

----------

thà như lớp tao ko làm thì thôi =))=))

k làm nên 21h30 phút hôm ý hội đồng lớp mình mới điên tiết lên...kêu lớp mjk nhục nhã đau đớn mất mặt quá%-( %-( %-( %-( %-( %-(

@ quag: t còn chưa đọc.. =)) nhưg mấy kái môi trg nài vs t cũg hay hay... :D uhm t tham gia nhá... :D
@ PĐ dươg: kái j` mà mấy tấm ảnh tìh cảm vs th bjn? c đjên vừa thôy.... cái kiểu ảnh đếy t chụp k ýt... thế nên cũg chả có j` fải đk hay k đk... kái j` mà lớp mìh đã tự làm ra thj` cứ biết thế.... còn nước non thj` c có nhu cầu sao k nói? h lại bắt đầu nhận xét này nọ... k thấy vô zduyên ah? mà t thấy th lih, th hoàg vs th bjn làm n` nhất, noá có kêu ca j` đâu? sao c nói lắm thế? và.... k fải tiền lắm thj` dah dự lớn đâu.... t thấy n` đứa xem và thik tiết mục lớp mìh... đếy là thàh côg òy còn j`.....

@bạn Phan Đăng Dương: bạn kêu gào tiền nước. Ok, coi như đấy là lỗi hoàn toàn của bạn này đi. Bạn Hồng linh có bảo chiều t7 ở lại chi tiền nước, nhưng vâng, vì bạn rất bân nên bạn đã về mà quên ko đưa tiền nước.

BPH rất ghi nhận đóng góp của các bạn cũng như việc các bạn phải tập tành nhiều. Nếu có ý kiến về khoản chi tiêu ăn uống, tất cả là lỗi của bạn đây. Còn nếu như bạn có bức xúc về trang phục hay gì đó, BPH để cho các bạn hoàn toàn tự do, muốn làm gì, cần gì sẽ đáp ứng, BPH ko thiếu của các bạn khoản tiền gì các bạn chi.

Còn cái khoản sĩ diện hão, thế BPH đã sĩ diện hão đc cái gì nào? Cô Nga khối trưởng khối 10 gọi điện cảm ơi/chúc mừng BPH lớp 10 Lý đã có tiết mục thành công à? Hay được phu huynh lớp nào khen thế?

@ quag: t còn chưa đọc.. =)) nhưg mấy kái môi trg nài vs t cũg hay hay... :D uhm t tham gia nhá... :D
@ PĐ dươg: kái j` mà mấy tấm ảnh tìh cảm vs th bjn? c đjên vừa thôy.... cái kiểu ảnh đếy t chụp k ýt... thế nên cũg chả có j` fải đk hay k đk... kái j` mà lớp mìh đã tự làm ra thj` cứ biết thế.... còn nước non thj` c có nhu cầu sao k nói? h lại bắt đầu nhận xét này nọ... k thấy vô zduyên ah? mà t thấy th lih, th hoàg vs th bjn làm n` nhất, noá có kêu ca j` đâu? sao c nói lắm thế? và.... k fải tiền lắm thj` dah dự lớn đâu.... t thấy n` đứa xem và thik tiết mục lớp mìh... đếy là thàh côg òy còn j`.....
Thật là k nói k hay cậu k biết.Cậu có thấy cái thời lượng tập của lớp mình ntn k, cái kết quả làm ra nó k xứng đáng vs cái đã bỏ ra, lớp đã làm vì danh dự ai chả muốn nhất, thế mà cậu chốt 1 câu : chỉ là 1 tiết mục.Cái tiết mục ấy nó đại diện cho lớp trong suốt 3 năm liền đấy.Bọn nó k kêu ka gì ?? Hay là bọn nó kêu cậu k biết?? T Bin nó moonwalk được bao nhiêu fan ở dưới tán thưởng thì kêu gì, thằng HL hát sai lời thì kêu gì ?? Thằng Hoàng đen thì thế nào chả được ??? Tớ k phủ nhận là nhiều đứa xem và thik, tớ chỉ hỏi đấy có phải hết sức k, đã thực sự tốt như tập và nó có xứng đáng vs những ý tưởng của thằng Bin và HL k ??? Tớ nói đàng hoàng về cái vụ nước non rồi, còn nếu chịu bỏ thêm 1 ít tiền thì có cảnh anh em phải dán đi dán lại băng dính k ?? Cậu xem kĩ lại cái clip đi, đoạn cuối thằng Bin nó phải cởi từng cúc 1 , cái này k phải do kinh phí hạn hẹp à ??K phải tiền nhiều thì danh dự lớn nhưng chắc chắn lớn hơn cái đã thu đk :| Tớ chỉ cm đúng 1 bài về cái phần tiền nong từ đầu đến h, nhưng cậu khơi lại cái ức chế của tớ về rất nhiều ch, vậy cậu có đang làm đúng k :|

@ Dương:biết là PH k quan tâm thì bức xúc là fải thui.đang tuổi ăn chơi đú đởn mà=)) =))
hoặc cũng có thể là tại các cậu chưa kêu nên BPH k biết để quan tâm và đầu tư cho :D

nhưng mà tớ vs nhiều ng` thấy tiết mục lớp cậu đơn giản mà thành công mà
k cần fải tốn nhiều như anh 1 hay các lớp # mà vẫn OK và để lại ấn tượng
tớ thích tiết mục của l1 và tớ thấy nhiều ng` cũng thế
cậu cứ nghĩ nhiều quá và để ý nhiều quá đấy thui..chứ mọi ng` có ai nghĩ đến như vậy đâu
0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)
còn vụ nó đại diện cho lớp tận 3 năm liền..tớ nghĩ k fải thế.còn nhiều lần # cơ mà.lớp tớ và lớp Tin hôm đó cũng k làm j` cả.k có nghĩa là sau này bọn tớ cũng thế

@ Tùng: vứt đây YM bạn Quang cái/k có YM

Chỉnh sửa lần cuối:
Tóm tắt lại thì hoạt động của chúng tớ sẽ như thế này :D

Vào chiều 24-10, chúng tớ sẽ tổ chức ngày Hội Môi Trường để hưởng ứng phong trào 350 trên toàn thế giới (thông tin chi tiết tại http://www.350.org/ )

Trong buổi chiều hôm đó, chúng tớ sẽ tổ chức các hoạt động văn nghệ và vui chơi liên quan đến 350. Chẳng hạn như: Thời trang tái chế, Nghệ thuật vì môi trường (cung cấp màu và giấy cho mọi người có thể tham gia), và cuối cùng là phần thi kiến thức về Môi trường. Các bạn có thể tham gia trực tiếp vào các hoạt động này. Ngoài ra còn có 1 gian hàng để các bạn có thể vào đó và đọc thêm những chi tiết về 350 và các hoạt động hưởng ứng 350 trên toàn thế giới. Các bạn còn có thể tham gia với chúng tớ trong việc đi tuyên truyền về 350 cho mọi người xung quanh và xin 350 chữ kí ủng hộ của người dân :D. Cuối buổi sẽ chụp ảnh xếp thành số 350, các bạn sẽ được xuất hiện trên trang web 350.org trong bài viết về hoạt động đầy ý nghĩa này ở Việt Nam :D

Về khoản văn nghệ, chúng tớ có được sự tham gia của CLB Music, CLB Dancing của ĐH Ngoại Thương và sự ủng hộ từ Khối PT Chuyên Lý :D

Tớ mong các bạn sẽ thích thú vs ngày hội 350 do Hội học sinh chuyên Lý tổ chức :D

@bạn Phan Đăng Dương: bạn kêu gào tiền nước. Ok, coi như đấy là lỗi hoàn toàn của bạn này đi. Bạn Hồng linh có bảo chiều t7 ở lại chi tiền nước, nhưng vâng, vì bạn rất bân nên bạn đã về mà quên ko đưa tiền nước.

BPH rất ghi nhận đóng góp của các bạn cũng như việc các bạn phải tập tành nhiều. Nếu có ý kiến về khoản chi tiêu ăn uống, tất cả là lỗi của bạn đây. Còn nếu như bạn có bức xúc về trang phục hay gì đó, BPH để cho các bạn hoàn toàn tự do, muốn làm gì, cần gì sẽ đáp ứng, BPH ko thiếu của các bạn khoản tiền gì các bạn chi.

Còn cái khoản sĩ diện hão, thế BPH đã sĩ diện hão đc cái gì nào? Cô Nga khối trưởng khối 10 gọi điện cảm ơi/chúc mừng BPH lớp 10 Lý đã có tiết mục thành công à? Hay được phu huynh lớp nào khen thế?
=)) BPH sĩ diện hão được cái gì thì tự biết đi, nói trên đây chỉ làm cậu xấu hổ thôi =)) Thế cứ phải được cảm ơn mới được sĩ diện à ?? Suy nghĩ ở thời đại nào vậy bạn trẻ :| Thế chả lẽ 10L1 được khen thì chỉ khen những thằng làm à?? Hay là khen cả tập thể lớp , cậu có chăk là BPH hoàn toàn để tự do k ?? Cần gì đáp ứng k, hay chỉ nói suông, cậu có biết trách nhiệm của 1 cái BPH là gì k??Thấy cô Thủy can thiệp vào nhân lực của lớp BPH có ý kiến gì k, cả về h tập chèn cũng có ý kiến gì k, hay chỉ khóc lóc kêu nài về chuyện con cái về muộn, nói thẳng ra là đến mẹ tớ dạy ở trong tr mà cũng thak mak là hôm nào cũng tập văn nghệ thế?? CÁi này do ai??? BPH có thông báo vs các phụ huynh khác k ??Bênh BPH đề làm clgt??Ghi nhận đóng góp, ghi nhận để làm cảnh à, thế đã thấy BPH lên lớp khen hay là chúc mừng or 1 chút độg viên chưa ??

=)) BPH sĩ diện hão được cái gì thì tự biết đi, nói trên đây chỉ làm cậu xấu hổ thôi =)) Thế cứ phải được cảm ơn mới được sĩ diện à ?? Suy nghĩ ở thời đại nào vậy bạn trẻ :| Thế chả lẽ 10L1 được khen thì chỉ khen những thằng làm à?? Hay là khen cả tập thể lớp , cậu có chăk là BPH hoàn toàn để tự do k ?? Cần gì đáp ứng k, hay chỉ nói suông, cậu có biết trách nhiệm của 1 cái BPH là gì k??Thấy cô Thủy can thiệp vào nhân lực của lớp BPH có ý kiến gì k, cả về h tập chèn cũng có ý kiến gì k, hay chỉ khóc lóc kêu nài về chuyện con cái về muộn, nói thẳng ra là đến mẹ tớ dạy ở trong tr mà cũng thak mak là hôm nào cũng tập văn nghệ thế?? CÁi này do ai??? BPH có thông báo vs các phụ huynh khác k ??Bênh BPH đề làm clgt??Ghi nhận đóng góp, ghi nhận để làm cảnh à, thế đã thấy BPH lên lớp khen hay là chúc mừng or 1 chút độg viên chưa ??

Đã là hoạt động tập thể thì đừng có kêu Dương ạh, mày thấy thằng nào kêu ko. Nếu ko làm đc thì thôi, đừng tham gia nữa, còn nếu làm thì đừng có đòi hỏi khen ngợi hay kêu khổ kêu khó, mọi người đều làm và có xứng đáng hay ko là do khán giả đánh giá, ko đến lượt m kêu thế này thế nọ, kinh phí thế này thế nọ :)) Nghe nó ngữa tai lắm =_="

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi dương cứ bình tĩnh, đằng nào cũng qua rồi, nhắc lại làm j` nữa :|, có j` thì lần sau bọn mày góp ý với BPH, bây h nói trên này chẳng giải quyết được j` :|

Back
Bên trên