Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

Thật là khổ !!! các bạn đội hát , hát nhầm lời rồi đổ tại đội múa ko làm theo lúc tập là sao .. xì .. xì ...Dù sao thì tiết mục cũng đã thành công tốt đẹp .. tự sướng chút đi các bạn .....
Q Dương , nó gửi rồi nhưng ảnh xấu lắm ,, có ji để khi khác chụp lại .. hic .....

Thật là khổ !!! các bạn đội hát , hát nhầm lời rồi đổ tại đội múa ko làm theo lúc tập là sao .. xì .. xì ...Dù sao thì tiết mục cũng đã thành công tốt đẹp .. tự sướng chút đi các bạn .....
Q Dương , nó gửi rồi nhưng ảnh xấu lắm ,, có ji để khi khác chụp lại .. hic .....

cái thằng khôn lỏi =)) :-j

Vâng anh Bin là 1 hiện tượng về việc tự sướng, anh ý tự sướng mọi lúc mọi nơi, kể cả trên 4rum lớp.
Mày dàn dựng khỉ, có mà tao lên gây chú ý cho bọn mày xong bị bẽ mặt ý :|
Làm linh ta linh tinh so vs lúc tập :|

thì phải mày lên mới gây được chú ý chứ =))

Các bạn cc à Bin, có mỗi thằng HL hát nhầm lời thôi mà có chữa cháy rồi cũng chả ảnh hưởng lắm :| Căn bản là nó chán hơn nhiều so vs lúc tập vì hơi lộn xộn, vì thế tao mới ghét thắng lên đây tự sướng là mày =))
Mà mày dàn dựng cho tao lên làm bẽ mặt tao mà còn khoe à :|

gây sự chú ý thế rồi còn ji , ko thấy bọn nó hô tên mày sao =)) .. đâu có chú ý đến tao ......=))

Đkm mày đá xoáy giỏi vkl :|
Dàn dựng biểu diễn các em chú ý mày vkl ra, còn tao làm trò cười, k cảm ơn tao chữa cháy thì thôi còn khoe :|
Mày tự sướng cc gì thế làm ngon như tập ng ta còn tự sướng đây làm chán vãi ra mà topic nào ông cũng đòi post clip lên , éo đỡ được :|

hôm thứ 6 ngồi điều hòa bị cảm =))
thứ 7 hát to qua => mất giọng =))

hom day thang Hoang Den hat hok hay=luc tap =)).no chac trc doa ngoi DAT(dieu hoa) rùi hát(đau họng)nên bay h mất giog la đúng rùi =))

Tại bọn lớp mình ko quay ... phải đi kêu gọi ở lớp ngoài chứ sao ..... bạn bí thư đứng trong cánh gà quay ... thật là khó đỡ ,, chả nhìn thấy mặt mĩ đứa nào ...... có clip để cho lên FB của lớp chứ sao nữa .. thg Dương này soi mói quá

ko sao, tao nho duoc ban roi. anh em xep chu qua cuoi trong chuan ko can chinh dau :)) (y tuong cua tao thi chi co pro trp len) =))

oài,chúng mày đừng có nói linh tinh,điều hòa trong đạt làm sao khiến t đau họng đc,có ngồi cả ngày cũng chả làm sao :))

Tại bọn lớp mình ko quay ... phải đi kêu gọi ở lớp ngoài chứ sao ..... bạn bí thư đứng trong cánh gà quay ... thật là khó đỡ ,, chả nhìn thấy mặt mĩ đứa nào ...... có clip để cho lên FB của lớp chứ sao nữa .. thg Dương này soi mói quá

có j` ra yahoo tao gửi clip cho
tao ko biết up =))

eo` mang o day chan wa mai moi vao dc HAO .Anh nao` noi ho em ngay` mai TKB nhu the nao` cai

th đức cũg send cho t ảnh òy... đúg là ảo thật...
nhưg mờ cái fần chụp lại là thế nào ấy nhỉ? ;;) 8->
tớ up cái thời khoá biểu mới lên cho các bạn nhá:
T2: lý lý GDCD văn văn
T3: lý lý toán hoá công nghệ
T4: sinh hoá anh
T5: lý toán toán văn văn
T6: lý lý địa anh anh
t7: hoá địa sử toán toán.....
năm nào của đổi TKB liên tục thế nài hả các bạn? GV 1 năm đổi TKB 2 lần là cùg... 8-}

Back
Bên trên