Lý 1 09-12: Một Phong Cách!

cái ngày mới vào lớp 6, nó chưa làm j` bọn lớp tao đã dương = dê rồi =)), thế là nó thành hot boy luôn =))=))

Sao toàn đứa bênh thế nhở, có đứa nào có cái gì quay được hay chụp được của lớp ngày hôm qua không lên thì up lên cho anh em xem với, chả thấy có cái gì cả!

như kiểu mở fan club của bạn dê ở đêy ấy... hiz....
@all: hum qua bạn nga vs bạn hồg lih mag máy ảnh mà? quay đk j` k? ;;)

Bạn P Đ Dương trở thành hot boy rồi nhé // đừng quên công của ku bin đã dàn dựng cho mày trở thành hot như bh nhé Dương // các bạn chả thấy ai NX về tiết mục của lớp nhỉ .....

Bạn P Đ Dương trở thành hot boy rồi nhé // đừng quên công của ku bin đã dàn dựng cho mày trở thành hot như bh nhé Dương // các bạn chả thấy ai NX về tiết mục của lớp nhỉ .....

tớ chỉ để ý mỗi cái các bạn phụ họa....8-> 8-> 8-> 8-> mà theo ngôn ngữ chuyên ngành là vũ đạo0:) 0:) 0:) 0:)
hát thì hơi lộn xộn:-< :-< :-< :-<
nhưng nói chung tóm lại rằng thì là mà .......hôm qua L1 làm đc 1 tiết mục Ok lém rùi.Hay và tạo đc ấn tượng
\:d/ \:d/ \:d/ \:d/

hôm qua mình dc 1 đoạn moonwalk để tạo điểm nhấn , thu hút sự chú ý .... bạn nào quay clip thì post lên hộ nào ....

Vâng anh Bin là 1 hiện tượng về việc tự sướng, anh ý tự sướng mọi lúc mọi nơi, kể cả trên 4rum lớp.
Mày dàn dựng khỉ, có mà tao lên gây chú ý cho bọn mày xong bị bẽ mặt ý :|
Làm linh ta linh tinh so vs lúc tập :|

Vâng anh Bin là 1 hiện tượng về việc tự sướng, anh ý tự sướng mọi lúc mọi nơi, kể cả trên 4rum lớp.
Mày dàn dựng khỉ, có mà tao lên gây chú ý cho bọn mày xong bị bẽ mặt ý :|
Làm linh ta linh tinh so vs lúc tập :|

cả 2 thẰng đỀu thjck tỰ sƯớng.chAk thẰng nào nhỚ cÔng tAo ở dưới hò hÉt cỔ vŨ cẢ :-l

2 thằg dở hơi... k ai nhớ đến ca sĩ hát chíh .. bạn hoàg đen ah? ;;) bạn ý là ng đág đk nhận hoa nhất hum qua... ;)) iu bạn ý thế.... :X k uổg côg mìh kêu gọi bọn bạn bảo lát nữa xem thằg t tặg hoa... ny t đếy... =)) =)) =)) =)) =))
@bjn: thằg quag đức send c cái ảnh hum qua chưa? send cho t đj... :X ;;)

TKB ngày mai là gì
ai chép đủ tin vs sinh thì mai mang cho tao chép
Cả chuyên đề nữa :"> vở tao mới có đúng 1 câu: "chuyên đề nhiệt" :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên