Lóc cóc leng keng.... Valentine 2005....

Hồ Bích Ngọc
(Hồ Bích Ngọc)

Active Member
Hôm nay là 12/2/2005, còn hai ngày nữa thui là đến ngày Lễ thánh Tình Yêu - Valentine's Day.
Mọi người vô đây chúc nhau kí rì cho nó hay hay vào một tí nhá!

Hồi đầu thì hứng thú vô cùng. Cạy cục đi làm quà Valentine cho "người ta". Vậy mà hôm nay call, thấy "người ta" cứ thờ ơ thế nào, chán! Chẳng buồn làm tiếp!
Tóm lại thà ở nhà một mình còn hơn!

Nhân ngày Valentine tớ chúc các couple ngày càng yêu nhau hơn còn ai đang single thì biết đâu vào đúng ngày này các bạn sẽ tìm được partner của mình ;)

Tìm được rùi nhưng người ta lại bỏ mình mà đi rùi Ngân ạ....
Tui hối hận quá... tui sai rùi mà....sao người ta cứ đối xử với tui như thế..........

Cậu đừng bi quan quá. Chuyện gì rùi cũng có cách giải quyết thôi mà Ngọc... Nhất là khi bạn gì gì đó của Ngọc vẫn còn nghĩ đến Ngọc. Cố gắng lên cậu sẽ làm được thôi mà :)

Ưmm...Mà tớ thấy cái đôi này nó cứ làm sao ý...Hay có chuyện ghê...

hôm ấy chắc lại như mọi năm ,các đôi thì tíu tít tặng nhau còn mình ngồi nhìn:((

Vương Văn Cường đã viết:
sao lại ngồi nhìn ? ném đá đi , cho bõ tức :))
Chú này máu we'nhưng nếu đãném thì ném gạch luôn cho nó có kết quả chứ đá thì ......
Valentine năm nay lại lãnh lẽo roài.....:(

Hix,topic Valentine mà toàn thấy than thở ,mình đã kiềm chế lắm k vào nhưng k chịu dc,đành fai vào than thở cùng các bạn thoai:(( Chán ,buồn :((

14/2 được mọi người nhớ đến và quy định nó là ngày tình yêu :x
Nhưng ngay cả ngày bình thường cũng có thể trở thành Valentine, quan trọng là làm cách nào :D
Chúc các bạn vui vẻ và ấm áp :)
Mie. kiếp ... nhưng mà đừng vui vẻ trước mẹt tao, ngứa mắt là cho 1 gạch :|

Nguyen Quang Minh đã viết:
Nhưng ngay cả ngày bình thường cũng có thể trở thành Valentine, quan trọng là làm cách nào :D
Chồng ui! Thế vợ cũng bị cho 1 gạch à? :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyen Quang Minh đã viết:
Chồng ui! Thế vợ cũng bị cho 1 gạch à? :))
Phần của vợ là 1 rổ gạch /:) b-) :>

Back
Bên trên