Lóc cóc leng keng.... Valentine 2005....

Hồ Bích Ngọc đã viết:
to Nguyễn Hùng: Đôi này là đôi nào?
Nhìu đôi lắm chả bít ai mà lần.
Hình như trong này có mỗi đôi của Ngọc thôi Ngọc ạ 0:) Mà nếu thèng QUân làm j` có lỗi cứ nói ra ,thể nào thèng QUân cugnx bị đánh hội đồng b-) >:)

Lỗi của bạn Quân thì ít còn lỗi của tớ thì nhiều, tớ có bị đánh hội đồng không? :p
Valentine 2005: chỉ phát biểu được 1 câuj duy nhất: Tốn xiền!

Hix ,còn xét,nhưng nếu thèng Quân có 1 ít lỗi cugnx cho nó đi cầu thang lun>:)
To Quân: tao xin lỗi mày,đang an ủi bạn NGọc:p

Mà đứa nào có lỗi cứ cho nó bầm dập trước đã...Nếu là cả hai thì cho có đôi cho nó đẹp...rồi cùng nhìn nhau xuống y tế mà làm lành

Con Mai 2 mang cho nó đi cầu thang luôn !!! :D:D:D
To Bích Ngọc : Hay là cậu mua 1 cái dây thừng vác đến lớp thì nhỡ nó có bạn cứu giúp , hẹn nó ra 1 chỗ bí mật oánh cho nó 1 trận rồi bảo " Cậu tha lỗi cho tớ chứ?" hehe iu cho roi cho vọt mà!
Nhưng mà hình như đôi nào cứ hay cãi nhau là đôi đấy lại rất nhí nhảnh :))

Có người của mình rồi thì trong ngày đấy cứ lựa cách mà làm lành.Nếu nó còn nghĩ đến mình trong ngày đấy thì okie ngay....nhưng nếu ko mà ngược lại thì pó tay rùi...

2 Mỹ Ngọc: tao đang mách cho Bích Ngọc cách trị ng` iu,2 mang đâu mà 2 mang,[-x
Hix ,bạn Nguyễn Hùng cụ non thật :D

này, dạy cách trị người yêu đấy ha
TO mọi NGười : có ném đá rủ iem đi với. thật là thi thú

Hix con Hương chỉ dc cái ăn hôi,k ngờ mày là bạn tao ,cứ tg tao đã ghê roài mày còn ghê hơn:))
Đi cầu thang k fai cách hay nhưng tại nó đang là trào lưu nên đi cầu thang cũng dc,nêu k đủ ng` kéo thèng Quân bạn Bích Ngọc cứ nhờ lớp Pháp 1 kéo hộ nhé:D

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Nhưng mà hình như đôi nào cứ hay cãi nhau là đôi đấy lại rất nhí nhảnh :))
Ý em là đôi nào thế?Hình như là,hé hé.;;)

hôm đấy làm quả đi cầu thang đôi chúc mừng những đôi 14/2 đê

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Cậu đừng bi quan quá. Chuyện gì rùi cũng có cách giải quyết thôi mà Ngọc... Nhất là khi bạn gì gì đó của Ngọc vẫn còn nghĩ đến Ngọc. Cố gắng lên cậu sẽ làm được thôi mà :)
Mặc dù tớ và bạn "chưa gặp nhau" nhưng bạn có nghĩ đến tớ không,hihi nếu bạn nghĩ đến tớ thì tớ vẫn có cơ hội đúng ko??Như lời bạn khuyên bạn Ngoc nha ;;)

Nguyen Quang Minh đã viết:
Vũ Minh Tân đã viết:
Nguyen Quang Minh đã viết:
14/2 được mọi người nhớ đến và quy định nó là ngày tình yêu :x
Nhưng ngay cả ngày bình thường cũng có thể trở thành Valentine, quan trọng là làm cách nào :D
Chúc các bạn vui vẻ và ấm áp :)
Mie. kiếp ... nhưng mà đừng vui vẻ trước mẹt tao, ngứa mắt là cho 1 gạch :|
Chồng ui! Thế vợ cũng bị cho 1 gạch à? :))
Phần của vợ là 1 rổ gạch /:) b-) :>

Chồng mà đối với vợ thía là không tốt đâu. [-x :))

Nhất là "ghen tị" :))

Hay chồng đổi ý đi, cặp cùng vợ của chồng ấy (thế cho đỡ bùn )

này chi­ến lược 14/2 là cho đi cầu thang hả, hay đấy, đúng là thú vui tao nhã

MÌnh làm gì có đôi mà mở đầu hả bạn Khanh, chỉ có chuyện cho đi chứ không có chuyện bị đi đâu bạn ah

Tớ có ý kiến: Hay là thay vì đi cầu thang một người/lần, ngày mai Valentine cho đi cầu thang đôi! :D (trừ tớ và Quân ra nhé, cả hai đứa đều có sức khỏe yếu)

ui dào, valentine để làm gì, chán chết :) , lại còn mưa tầm tã, bẩn ko chịu được :(( . Với cả mình làm gì có bạn đi cùng :|

HBN đã viết:
Tớ có ý kiến: Hay là thay vì đi cầu thang một người/lần, ngày mai Valentine cho đi cầu thang đôi! (trừ tớ và Quân ra nhé, cả hai đứa đều có sức khỏe yếu)
Ô kìa bạn Bích Ngọc ngộ nhẩy ,đang bảo cho đôi bạn Bích Ngọc -Anh Quân đi cầu thang thì bạn lại bảo trừ đôi tớ ra là sao[-x

Thội nhắc đến ngày V làm gì đau lòng trẻ nhỏ , xót xa người già !!!!!! Ui trời ơi , buồn như trấu cắn !!!!!!!

Back
Bên trên