Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thì bt toàn là ma rồi , đâu cần đến lúc đổi tên nữa :)):))
toàn ma xinh :)):))

:> bạn Bình Nguyên nói ổn đấy.

Sorry bà con...:)) ở cái máy thổ tả hàng net cạnh trường mình, chẳng có cổng usb...chán! chắc chiều về nhà tặng quà cho mọi người mới được,

:)) tặng cái gi hở bà ?????nếu thích đến lớp tặng tui cũng được nè :x

Híc híc híc, box cua bọn 05-08 mà toàn thấy 03-06 với cả 04-07 là thế nào nhỉ???? Lại con được bác Việt thò mặt vào nữa chứ. Các em xinh tươi 05-08 chết hết rồi à??? Lên trình diện đi chứ!!!!
thế đã thấy em Vân Anh chưa?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn LÊ nói lạ :)) trong chiến dịch tán gái , ai chả nói thế :):)) đùa thui chứ P thì truyền thống xinh rồi , khỏi khen :)):))

đúng chứ sao không , các bậc tiền bối đã đúc kết ra như thế rồi mà :)) khỏi cảm ơn , tớ chỉ nói ra những điều hiển nhiên , không nịnh hót :)):)):)):))

chà mai con Linh lùn đi họp đoàn đây b-) b-) khekhekhe, lạ ghê, bão bùng thía này mà nó nhất wuyet đi = đc !!!!!!!!!lạ ghê, 8-} , chắc có động lực cả:-?:)) :)):))

:)) như đã hẹn, hôm nay tớ tặng cả lớp mình mấy cái này . BÀ con đừng chê nhá :>..làm vội để còn đọc HP mà.

.·:~*´¨¨`*~:·.10P2.·:~*´¨¨`*~:·.

.jpg

:> :>....chẹp, các bạn lớp mình xinh tươi quá.

:)) 3 nhân này đều ko biết mình bị chụp. :))

p.s: Hi vọng lớp mình đoàn kết hơn nữa, hãy trở thành 1 tập thể tuyệt vời có 1 ko 2 nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Giang Hương Lê đã viết:
:)) như đã hẹn, hôm nay tớ tặng cả lớp mình mấy cái này . BÀ con đừng chê nhá :>..làm vội để còn đọc HP mà.

.·:~*´¨¨`*~:·.10P2.·:~*´¨¨`*~:·.

.jpg

:> :>....chẹp, các bạn lớp mình xinh tươi quá.
:eek:
Lê làm đẹp thế:p
:x nhìn ai cũng xinh>:-D<
Sáng nay con Lùn gọi rủ đi8-|, trời k mưa e đây cũng bất chấp rồi:p
:))
:|Đành để khi khác vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) :))...cám ơn, ko hiểu sao up lên nó thành nhỏ thế, thôi, nhìn vẫn rõ là được.

Lần sau lớp mình có ảnh gì vui vui, tớ sẽ đì zai cho nó hoành tráng thêm :>.

Ko biết Lùn đi mấy h về, kết quả ra sao nhỉ :))

Ảnh đẹp quá, mỗi tội ko có mình :(( :(( :((
Hay ai gửi cho lê cái ảnh hôm chụp ở gallery hàng Gai đi, cái đấy có mặt em :x

:>...uh, ai có ảnh gì hay hay của lớp, send cho tớ ,tớ chỉnh sửa một chút là đặc sắc ngay ^_^

Thưa các bà chị yêu quí của em,hôm nay khi em di thì trời quang mây tạnh, nắng vàng lung linh.Em đến nơi,bảo vệ không cho em gửi xe trong trường.Em vào đại sảnh chẳng thấy ma nào.Theo lời anh Phạm Xuân Phong yêu quí của các em lớp P2,em đi lên tầng 4 lớp 11 Hóa.Em đi lên đến nơi thì có loa báo là họp dứơi phòng 209,tức+căm+sôi máu :(( :(( :(( .Em xuống đến nơi thì chỉ có mình em không mặc đồng phục :(( :(( đã thế các lớp nó đi mấy đứa liền vậy mà em đơn độc :(( :(( :(( .Ngồi được 1 lúc thì trời mưa.1oh em ra về thì thấy các bé 10P1 lò dò đi đến :)) :)) :)) .Em có lấy về mấy cái tờ hướng dẫn để nghiên cứu xong thì đem làm nháp. b-) :)) :))
@Lê:Sao bà không gửi tặng tui cái ảnh mà cả màn hình chỉ có cái mặt tui thui vậy.
@NL"thiên nhiên":Tao đi vì tưởng có mày làm thư kí ai dè mày để tao bơ vơ.Mai đến lớp nghe tao kể lại thì đừng có tiếc đấy nhớ.Hôm nay toàn được chiêm ngưỡng các beau boy thui :)>- 0:) b-) :))

Giang Hương Lê đã viết:
p.s: Hi vọng lớp mình đoàn kết hơn nữa, hãy trở thành 1 tập thể tuyệt vời có 1 ko 2 nhé :)>-
Lớp Pháp 2 khóa này tuyệt quá =D>

TRẦN BÌNH NGUYÊN đã viết:
không xem được ảnh :(:)((=> không biết các bạn ý xinh ntn ??:)):))

Sao mà không xem được???
Mà bạn Trần Bình Nguyên nghe giống Dương Bình Nguyên quá |-) ,Hơ,ko bit có đứa nào biết tác giả Dương Bình Nguyên ko???
Không xem được thì tớ bù cái khác nhé ok??? ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên