Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Dù sao thì từ hồi con Béo lập ra cái topic cho bọn P1 thi chúng nó cũng sủi tăm đâu mất rồi nên chắc là cái topic này bây giờ chỉ còn là của P2 mà thôi.
@Nhích:Gần nhà mày mà có thằng xe ôm như thế thì đâu còn để tao đưa lên làm ava hôm nay. :)) b-) :))

:-" đề nghị mod đổi tên topic thành "Lãnh địa ma quái của P2 05-08"...cho hợp lòng dân :))

Giang Hương Lê đã viết:
:-" đề nghị mod đổi tên topic thành "Lãnh địa ma quái của P2 05-08"...cho hợp lòng dân :))
Bảo mod đi,ko thì thiệt cho tụi ấy quá nhey :)) :)) :)) :)) :))

Thế đổi thành " Lãnh địa ma quái của P2 05-08 " nhé, nếu mấy u thấy ko ổn thì send cái khác để đổi, chứ để 1 topic P1 lại thêm 1 topic P1/2 thì đúng là ko ổn. :))

Khè, ok đổi đi :D

anh Việt đã viết:
Khè, ok đổi đi :D
we', anh việt đồng ý à :eek: em nghĩ để topic chung của 2 lớp vẫn hay hơn, trước h có tách ra bao giờ đâu, nhưng nếu P1 ko muốn thì cũng đành thôi vậy :-s
@ Linh lùn: anh này y' hả, anh này mày quảng cáo tao dữ quá, trông thì........... 8-| cũng được( cắn răng cắn lợi nói câu này :)) )

Tớ chả muốn 2 lớp có bất đồng đâu b-) ,nhưng mà tak nhau ra thì dễ sống hơn chứ,đừng hỉu nhầm tụi tớ :(( ,ví mấy đứa p2 cũng muốn thế mừ :D

Thui Thanh ơi,dù sao cũng đã đến lúc phải để các bạn P1 ra ở riêng rồi.Đừng ngậm ngùi làm chi nữa :(( b-) :)) .Mà mày hỉu nhầm rùi nha,cái anh đó không phải là anh tao hay tuyên truyền quảng bá cho mày đâu,để mấy hôm nữa tao đổi ava thì mày sẽ được chiêm ngưỡng+mím môi cắn lợi mà bình phẩm :)) :)) :))

Đặng Thùy Linh đã viết:
Thui Thanh ơi,dù sao cũng đã đến lúc phải để các bạn P1 ra ở riêng rồi.
Khiếp,mày cứ làm như là tụi tao.......ý.Bạn ý có lòng thì tao cám ơn,chứ ai như mày,có thèm lưu luyến bạn cũ j` đâu :((

Lãnh địa ma quái của P2 05-08 :> :>

:)) Đổi ngay lập tức đê, lớp P1 có nhà riêng rồi, bọn mình cũng phải thay mới cái biển hiệu đi chớ.

Đổi xong tớ có quà mừng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Giang Hương Lê đã viết:
Lãnh địa ma quái của P2 05-08 :> :>

:)) Đổi ngay lập tức đê, lớp P1 có nhà riêng rồi, bọn mình cũng phải thay mới cái biển hiệu đi chớ.

Đổi xong tớ có quà mừng :))
Tự mừng mình hả?Hay là quà cho ai? :-/ :-/ Cho mod hay là mừng tụi tớ khai trương :D

:|
Sao nghe cái tên nó..............:-s
:((
Ai nghĩ ra tên khác đê[-x

Óa, vừa đổi xong thì mới đọc bài bạn Huyền, thôi mọi người cứ thống nhất đi nếu muốn đổi thì báo lại là xong. :)>-

Lãnh địa thiên thần mới phải chứ :)):)) sao lại ma quái :)):))

:>...Ma quái nó mới sành điệu, thế là ổn rồi :>

Thôi ăn cơm đây, trưa mai mọi người vào đây nhận quà nhá ^-^.

Ối dời ơi, sợ thế, các em khác vào lại tưởng anh lập topic có tiêu đề thế này, ngượng thế.. :p
Ừ để tên thế cũng hay mà :D

hix hix, nghe tên cứ tưởng dân p2 05-08 toan` ma thì chết :(( :(( :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên