Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hơ hơ, t cũng như con Ly, hông hỉu sao chúng m làm cho nó thành căng thẳng thế. Cá nhân t là t thấy t tạm thời chưa thể thik đc cách dạy của cô Nguyệt, và t nói những gì t nghĩ (tất nhiên là có phóng đại theo thói quen của t). Và chỉ thế thôi. Con Ly đã học cô, hiểu cô hơn t, và có cái nhìn của nó, nói theo cái nhìn của nó, cũng thế thôi ! hết !

còn kết quả, tự mọi ng sẽ đánh giá, t thì ko nghĩ điểm số có thể nói lên tất cả. tùy thôi, mỗi ng một cách nghĩ.

Thôi, t thấy chấm dứt cái này ở đây đc roài đóa. Cứ chờ đi (t cũng mong sẽ có thể changer d'avis, học cho thoải mái)

@ VA1: suy nghĩ hơi quá
@ VA2: xin lỗi nhé, nhưng tớ ko thik ấy post bài ở đây, có lẽ ấy ko hiểu đc vấn đề. ok?

Cho tao hỏi 1 câu thôi :eek: sao lại có 2 Vân Anh :eek:
Vân Anh 2 là ai :eek:
Đề nghị ja?i thik ngay [-x

cá nhân tớ thì k tháy gì cả, nhưng nói ra thế nào để đừng làm ng khác k thik, ảnh hưởng hòa bình thế giới, ok?
Tốt nhất là chấm dứt chủ đề này ở đây, vs tớ thì cái gì cần xảy ra cũng xảy ra rồi. Chuyển chủ đề đi. Tớ thấy tớ ngu toán, sợ wa kiểm tra :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ k k bạn Lộc ạ, tớ nhầm, ý tớ là chấm dứt cái chủ đề này ý mà, k phải là như bạn nghĩ đâu. Tớ sửa rồi đó ;)

nhức mắt quá +____________________________+!

VAnh mất sách à, /:) chắc con Lùn nó phải tìm thấy chứ nhỉ, đi đâu mà mất đc?

ko mất nữa roài, tất cả là nhờ em Thắng và bạn CẢnh đá giúp đỡ hết mình (cả buổi chỉ có mỗi việc ngồi cầm đt thoai đó nhá, tốn xiền phone wá :(( :(( ) nhớ ơn bạn nhá ....

150 roàiiiiiiiiiiiiiii, hic mãi mới được, lâu we, hôm nào duyệt các bạn báo với tớ một câu nhá, cám ơn nhiều

Cố lên chúng mày còn 30 bài nữa :)>- ( tính đến bài tao là còn 29 bài :D )
Chuẩn bị dọn sang nhà mới :))
Mấy ngày hôm nay sao mà chán đời thế :-s :((

chiều nay tui nghỉ học pháp
biết thế dặn bà đến trước
thui
chiều mai được không
giờ phải tìm bản nhạc đã
bà cũng tìm đi

đứa nào cho tao biết Vân Anh 2 là ai :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:| nào bạn Vân Anh 1 ;;) bạn cho mình biết fa^n thân của bạn là ai đi ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên