Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Hê, tí quên là mình có thể lập topic này để "dựng trại" ở box này :D :D
Bây giờ tớ chưa quen các bạn lớp Pháp, biết mỗi bạn Hải Thanh thôi, mong là cả 2 lớp Pháp sẽ chơi tốt với nhau và nhiệt tình tham gia topic này.
Tớ "tạch" đã, chào mọi người :p

Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

anh Việt cứ mỗi lần có lớp pháp là máu me , toàn lập hộ , lớp pháp năm nay nhiều giảng võ phết , em ca cẩm từ bây giờ

Lớp Pháp hình như con trai vs con gái là xấp xỉ bằng nhau đúng không ạ?

to Hồng anh: ừ đúng rồi dó, thường thi lớp pháp âm dương cân bằng , nhưng tớ cũng chưa biết năm nay như thế nào :)
to anh việt:cám ơn anh đã lập topic hộ bọn em nha ;;)
a` tout le monde: chào mọi người, hic, chờ mỏi cổ mới có được topic dành cho dân 05-08, mọi người ai ở lớp pháp vào đây cho mình làm quen với, để đến lúc vào trường không bị lạc loài ;) Mình là Hải thanh, đến từ Trưng vương , là dân Pháp 2 ,mọi người cho mình làm quen nha, vì năm nay ngoài dân đến từ Trưng vương và NSl thì mình chẳng biết ai cả ;)

@ Tuấn anh:hic, cái thằng này chưa gì đã nhảy vào đây rồi, chắc là chờ các girl lớp pháp của tao lên hả, được rroif, yên tâm đi, tao sẽ bảo các bạn ý lưu tâm đến mày, thích nhé:D

Thôi tao chẳng dám, vớ vẩn lại như bạn .... lớp mày thì khổ bỏ xừ :)) :)) :)) :)) Mà tao thích làm wen kết bạn nên mới vào đây, mày lại suy ý nghĩ tốt đẹp của tao ra thế đấy [-(

Trần Tuấn Anh đã viết:
Thôi tao chẳng dám, vớ vẩn lại như bạn .... lớp mày thì khổ bỏ xừ :)) :)) :)) :)) Mà tao thích làm wen kết bạn nên mới vào đây, mày lại suy ý nghĩ tốt đẹp của tao ra thế đấy [-(
chết chết, hiểu nhầm Ta rồi, tao xin loix những cái"ý nghĩ tốt đẹp" :)) của mày nha :)) :)) , mày lại bôi bác lớp tao rồi, nhớ đấy nhé, sau này đừng có hối hận đó ;)

Chết chết, thôi tao hối hận rồi :)) Mà tao nói bọn lớp cũ chứ có nói lớp mới của mày đâu =; Sao tao thấy mày nổi tiếng quá hà, chưa vào đã quen bao nhiêu người rồi :)>-

Trần Tuấn Anh đã viết:
Chết chết, thôi tao hối hận rồi :)) Mà tao nói bọn lớp cũ chứ có nói lớp mới của mày đâu =; Sao tao thấy mày nổi tiếng quá hà, chưa vào đã quen bao nhiêu người rồi :)>-
biết hối hận là tốt ;) , mà tao có quen ai đau mà mày bảo là nổi tiếng, hình như trên này tao biết mỗi chị mai(9i khóa trước) với anh Việt(anh ý là anh tao mờ) thế thôi, nhiều đâu mà nhiều :)

Xí xớn quá đấy bác Việt ạ! :))

Xời, chính thằng Huy cũng phải nói trong bài viết ấy là đua đòi theo anh mà ;;)
Thôi, anh quyết định cạnh tranh tới cùng, năm ngoái anh đã lập topic cho 2 lớp Pháp 04-07, năm nay không thể để bị cướp mất cái chức danh "quan tâm đến các em khóa sau" :D
Em Thanh ủng hộ ai đây ? ;;)

Đỗ Việt đã viết:
Xời, chính thằng Huy cũng phải nói trong bài viết ấy là đua đòi theo anh mà ;;)
Thôi, anh quyết định cạnh tranh tới cùng, năm ngoái anh đã lập topic cho 2 lớp Pháp 04-07, năm nay không thể để bị cướp mất cái chức danh "quan tâm đến các em khóa sau" :D
Em Thanh ủng hộ ai đây ? ;;)
thì em với anh việt là anh em, ko ủng hộ anh thì chết em à b-)

nhưng mờ mấy chị lớp pháp nói anh huy cũng sáng giá lắm, ko ủng hộ anh ý cũng thiệt lắm, hì hì ;;) ;;)
cuối cùng là em còn đang xét, các anh cứ từ từ b-)

Trần Tuấn Anh đã viết:
mà anh Việt ơi, cái topic của anh có vẻ như thua cái topic kia rồi :|
Ấy, em zai đừng nhìn vào bước khởi đầu mà đánh giá sự thành bại em ạ :)) để xem anh với thằng Huy chiến nhau thì thằng nào thắng ;;)

hic, chiến nhau cơ á, làm gì mà bạo lực thía, mà kiểu này sợ anh huy gay mất, ông Việt này võ thuật đầy mình mà:D

Này này, em Thanh, anh không chơi bạo lực đâu, anh chiến đấu bằng chiến lược mà em >:)

Đúng rồi, em Thanh có vẻ khoái bạo lực quá , người ta đã nói rồi : Quân tử đấu khẩu không đấu sức :)) Cứ như anh Việt nói là phải đạo :))

chào các đàn em thân iu ^^ ko bít năm nay các em gái Pháp có xinh được như khóa trước ko 0407 :D toàn cao thủ đấy , chờ mong năm nay có em đẹp trai tí :D

Úi! Chưa vào mà nghe quảng cáo ghê quá. Hu` hu`, chả biết lớp Pháp năm nay ra sao nữa, vào tung hoành thì trường ams tan tành.........hehe

Ơ, tưởng poz bài trong này roài , hóa ra chưa, bi h vào chào các anh chị, các bạn với các em :mrgreen:

CHị/em/tớ/tao học Pháp 1 , cấp II học Trưng Vương khóa 00-04 >:-D<
K hiểu năm này P1 có đông con zai k nhỉ :-? Hy vọng ít ra cũng đủ ng` để lập đội bóng mini chứ nhỉ :D k thì bùn wa' :D
Làm wen với em Huyền nào >:-D<

xuống đây kết giao với mấy em pháp 05-08 luôn :D
cố gắng sang năm lớp Tin của mình kết tình huynh muội của cả 3 lớp Pháp (mới đạt được 1, thiếu 2 lớp nữa mới đủ chỉ tiêu :)) )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên