Lãnh địa ma quái của P2 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Lớp Pháp (cả 2 lớp) vào đây nhé ;;)

Rất vui khi được làm quen với chị Mai. Hú, chị làm quen mà dang tay rộng mở, trông i như " Mẹ Mìn" í nhỉ? Em đùa đấy.....:p. Mừ năm nay P1 chắc ít kon trai rùi, chị hi vọng ở P2 í ạ..........:)):D

Hô, vừa bảo mình là mẹ mìn, mình đang mừng rúm thì cô í lại bảo đùa đấy , buồn wa' <hie, chị cũng đùa đấy :p :biggrin:>
Em HUyền cho chị cái YM nhỉ ;;) nếu k thik đưa ra quần chúng thì gửi tin nhắn nhanh cho chị cũng được ;;) click vào tên chị í ;;)
>:-D<

Nguyễn Thanh Huyền đã viết:
Rất vui khi được làm quen với chị Mai. Hú, chị làm quen mà dang tay rộng mở, trông i như " Mẹ Mìn" í nhỉ? Em đùa đấy.....:p. Mừ năm nay P1 chắc ít kon trai rùi, chị hi vọng ở P2 í ạ..........:)):D
P1 ít con trai là truyền thống của P mà :D

Hú, thế thì may quá, may mà mình vào P2, ko là dại. HIHI:)):D=))

thế lớp pháp năm nay chủ yếu là trường nào vào ạ chị Huyền ơi , chị cho em cái YM với ;;) :))

hoho, em lại xin trình làng......
To em Trang: năm nay chắc đông nhất là dân GV,danTV thì 5 này(hỏi chị Hải Thanh í), NSL cũng tầm 10,còn lại chỉ chả rõ đâu....hi`hi`:d
To anh Nam: pac' bảo iem công khai cho mọi ng` cùng biết để em chết bẹp như kon gián à??? Nhỡ đâu pác biết lại tống tìn iem cũng nên. Phải dè chừng mới được.....Chậc chậc..:)) Em đùa đấy.Hehe>:)

...To anh Nam: pac' bảo iem công khai cho mọi ng` cùng biết để em chết bẹp như kon gián à??? Nhỡ đâu pác biết lại tống tìn iem cũng nên. Phải dè chừng mới được.....Chậc chậc..:)) Em đùa đấy.Hehe>:)

Trời đất, chưa gì em đã nghĩ anh tệ hại thế rồi, :)) mặt anh đâu có giống thằng đi tống tiền đâu :D nếu không muốn công khai thì em gửi PM cho anh đi :D hay là add nick anh cũng được anh ko tuyên truyền đâu :)) hứa danh dự đấy :))

To em Trang: năm nay chắc đông nhất là dân GV,danTV thì 5 này(hỏi chị Hải Thanh í), NSL cũng tầm 10,còn lại chỉ chả rõ đâu....hi`hi`:d

Mọi năm cũng vẫn thế thôi. Hì, mà khối pháp GV với NSL truyền thống sản sinh nhân tài mỹ nữ mà, năm nay chắc chắn ko ngoại lế rồi. ;) Hic, nghĩ lại hồi trc mình học gv có vài ngày, phí thật. :(
Ừh, thằng Nam nó hứa danh dự rồi mà, nó sẽ chỉ pass lại nick cho anh thôi chứ không tuyên truyền j đâu, mà anh thì cũng hứa danh dự như thế nốt. :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

To anh Nam: pac' bảo iem công khai cho mọi ng` cùng biết để em chết bẹp như kon gián à??? Nhỡ đâu pác biết lại tống tìn iem cũng nên. Phải dè chừng mới được.....Chậc chậc..:)) Em đùa đấy.Hehe>:)

Đùa thì xì ra cái nick YM đi em :Danh làm quen cái nhỉ :D
nếu mà sợ bàn dân thiên hạ bít thì cứ xem nick YM của anh như xem của con Mai cũng được em ạ :D

Các em lớp Pháp năm nay có ai thích hát hò không nhỉ ? đóng góp cho anh cái nào :D :D

tiềm năng hát hò à, có đấy, để em đi vận động bọn nó cho :D

@c.Mai: Đâu, chị Mai cứ nói thế, 0407 có chị Trinh, chị Hương với anh Huy xông xáo, hát hay roài, 0508 bọn em đâu dám tranh công???
@Thanh: Quên là quên thế nào được, dân HK vào Ams được mấy, quên "ấy" để tớ chít à???

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Mai hâm: ui thế em trách nhầm bà chị à, lượng thứ, lượng thứ nha ;;)
@Huyền:hì, cám ơn đã ko quên tớ, dù sao năm sau cũng cùng hội cùng thuyền hết mà :))
@Chi: anh Việt bảo đóng góp là đóng góp cho cái box âm nhạc trong cái web cá nhân của anh ý Chi ạ, mắt đêm angel, có link bên dưới chữ ký của anh ý đấy, ông này khôn thật, nếu ấy có thu bài nào thì post lên đó cho mọi người cùng nghe ;) ;;)

À! có thêm em Quỳnh Chi, chào mừng em đến Ams + HAO và topic này ;;)
Mà em hát hả ? xời, đóng góp nhé ? nếu không biết cách thu nhạc thì anh bảo cho, em chỉ cần chuẩn bị 1 cái micro để cắm vào máy tính nhà em là ok :D
Các em 05-08 mới vào trường thì là "nhân tài mới toanh", cứ chuẩn bị tinh thần cho mấy cái dã hội Pháp ngữ đi :mrgreen: 04-07 thì là 1 lần rồi nhỉ ? dẫn dắt các em ý nhé! Còn để chuẩn bị cho các dạ hội ấy, anh nghĩ là nên tìm bài hát và trao đổi với nhau cho vui ngay từ bây giờ, vừa có lợi cho anh (bắt đóng góp cho Music Box ;;)), vừa có lợi cho các em (sau này chuẩn bị nhàn hơn :D).

Ủng hộ nhau chứ nhỉ :mrgreen:
Nguyễn Minh Châu đã viết:
chào các đàn em thân iu ^^ ko bít năm nay các em gái Pháp có xinh được như khóa trước ko 0407 :D toàn cao thủ đấy , chờ mong năm nay có em đẹp trai tí :D
Uầy, bây giờ mới nhận ra là sếp vào, sếp vào mà không chào cấp dưới một tiếng à ? thích ăn đòn không ? :mrgreen:

cho nick các anh lớp tin là ko ổn lắm , thấy các anh cứ vào đây kiếm chác mà chả thấy động tĩn gì của anh Đỏ cả , khâm phục thật đấy :x

Hờ, kinh thật, lớp Tin 04-07 đong đưa Pháp 04-07 đã ác rồi, giờ đổ bộ xuống 05-08 nữa, ác quá >:)
Biên với Nam, cấm làm phiền các em nhá ;;)
À còn quên chưa hỏi: lớp Pháp 1 và Pháp 2 năm nay mỗi lớp có bao nhiêu người ?

Lớp em có khoảng hơn 40 người-chẳng hiểu sao lại lấy vượt chỉ tiêu vậy nữa,năm nay em cũng chẳng thấy lớp Bil chọn theo thứ tự từ trên xuống dưới chi hết,lấy tất cả luôn,ai đăng ký được thì cứ việc
Còn về việc hát hò ý anh ạ,em thì chỉ thích nghe hát thôi,chứ còn tự do cầm mic thì em chờ khi nào học được lớp thanh nhạc rồi sẽ chia sẻ giọng ca vàng (trong tương lai) với mọi người sau ;) >:-D< :dazzler: :drummer:

Vũ Ngọc Quỳnh Chi đã viết:
Lớp em có khoảng hơn 40 người-chẳng hiểu sao lại lấy vượt chỉ tiêu vậy nữa,năm nay em cũng chẳng thấy lớp Bil chọn theo thứ tự từ trên xuống dưới chi hết,lấy tất cả luôn,ai đăng ký được thì cứ việc
Còn về việc hát hò ý anh ạ,em thì chỉ thích nghe hát thôi,chứ còn tự do cầm mic thì em chờ khi nào học được lớp thanh nhạc rồi sẽ chia sẻ giọng ca vàng (trong tương lai) với mọi người sau ;) >:-D< :dazzler: :drummer:
Lớp Pháp 40 người ?? quá sức đông :eek: :eek: anh tự hỏi chẳng biết bọn em sẽ học phòng nào, mà đảm bảo là không phải ở 2 cái phòng ở dãy nhà lùn như bọn anh và lớp 12 Pháp 1 năm vừa rồi, vì phòng ấy nhét khoảng 30 đứa vào là nứt vách rồi 8-} Chắc lại lên tầng 3 hoặc tầng 4 ở dãy nhà chính rồi :-? (eo, đau thế, mới đi 1 năm mà mình quên tên các dãy nhà, phải gọi là "nhà lùn" với "nhà chính" :-s)

Còn vụ hát hò, em lại còn đi học thanh nhạc à ? anh chả thích dân Pro nhá, anh thích những người hát nghiệp dư hơn :-? Nhưng mà nếu em đi học thì.. càng tốt :mrgreen:
Giờ em ngại cầm mic, rồi tới lúc em sẽ không ngại. Chừng nào thấy ok thì réo anh, anh chỉ cho cách tự thu nhạc nhé ;)

Đỗ Việt đã viết:
Hờ, kinh thật, lớp Tin 04-07 đong đưa Pháp 04-07 đã ác rồi, giờ đổ bộ xuống 05-08 nữa, ác quá >:)
Biên với Nam, cấm làm phiền các em nhá ;;)
anh Việt nói thế là ko đượcc rùi [-x [-x
anh sợ em đổ bộ xuống 05-08, các em ko để ý gì đến anh nữa chứ gì :)):)):)

Đồng ý với bẹn Bin! :D

@A.Vịt: Cho em hát với, em hát không đến nỗi đại ca ạ! :x
@Chi: Được thế thì cảm ơn em quá! Cứ tiếp tục cố gắng như thế là tốt lắm rồi! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên