Lâu ko về nhà VC chơi :D:D:D

Đặng Hiếu Minh
(time_master)

Thành viên danh dự
Tâm bị cái bệnh mà người ta vẫn nói là chưa đến chợ đã tiêu hết tiền, hay nói một cách tế nhị là súng của Tâm nhạy lắm, đụng vào hàng phát cướp cò luôn. Hổ buồn lắm, chạy chữa khắp nơi mà vẫn không được. Có người bảo, cái này phải nhờ đến bác sĩ tâm lý hoặc thầy mo thầy pháp mới chữa khỏi. Tâm chợt nhớ ra trên VC có một lão thầy mo, ngụ tận xứ Kim Chi, tên Khánh Ngọc bèn lọ mọ tìm đến tận nơi xin ý kiến chỉ đạo.

Sau khi nghe Tâm kể lể sự tình, lão thầy mo KN mới bảo:

- Bệnh của cậu có cái dek gì đâu, chẳng qua chỉ là vấn đề tâm lý, cái này dễ khắc phục thôi. Để tránh tình trạng khóc ngoài quan ải, lúc cậu cảm thấy sắp đầu hàng đến nơi thì hãy làm một việc gì để tự trấn an mình, tự làm mình giật mình chẳng hạn...

Tâm nghe lời, trên đường về bèn tạt qua cửa hàng mua một khẩu súng lục. Về đến nhà thấy Nhung đang nằm trên giường, không mảnh vải che thân, có vẻ như đang đợi chồng về. Ngay lập tức Tâm nổi hứng liền, nhảy bổ vào Nhung và bắt đầu "70 trừ 1". Được một lát thì Tâm cảm thấy sắp xong phim đến nơi bèn rút súng lục ra bóp cò đoàng một cái.

Ngày hôm sau, Tâm lại tìm đến gặp thầy mo KN. KN mới hỏi:

- Thế có giải quyết được vấn đề không?
- Chán lắm thầy ạ, Tâm than vãn. Em vừa bóp cò súng thì Nhung giật nảy mình, tí đứt của em, rồi lại thấy thằng cha Dzung lò dò từ tủ quần áo chui ra, hai tay giơ lên trời...

.

Chỉnh sửa lần cuối:
làm sao mà tí đứt đc, đang ở giai đoạn cuối chứ có phải "xâu kim mút chỉ" đâu anh 8-}

:(:)(( az lâu ngày về VC mà tả eg thế à :(:)(:)((
đùa ác với eg quá b-(
hehe, cứ đùa, đứt đấy >:):>b-):))

Chị Nhung được một phen lên giời xuống đất, vãi linh hồn :)) :p :D =))

:)) :)) :))... ku boss không biết là Nhung đi mài răng hàng tuần à??? :))

Oài, chị N là chuột ăn ...... :)):))=))=)):p
Em vừa ăn bánh xong, đọc đến đây, hơi buồn nôn

/:)
Thái Hoàng Long đã viết:
khiếp khép chặt thế thì bẹp thôi ko đứt đc đâu :D

--Trò 70-1= 69 mà cắn 1 phát là đứt liền đó, đọc đi đọc lại thấy muốn ói quá 0:) 8-}

bậy bạ thế này co' j ma cười nhạt thê'

răng bác N có sắc thì làm sao đứt đc?????rắn thế cơ mà
bẹp thoai :))

khờ ! thầy mo KN phát biểu chỉ có xịn :)), "thằng cha mod dzung" , làm gì trong tủ vậy ta ? sao cái con manoquin lại bị thủng 1 lỗ rõ to thế kia hả giời :))

Back
Bên trên