Làm gì....

Lương Kiến Quốc
(KKKK)

Thành viên danh dự
Đấy là cái lần đầu Mod Vũ và nH2O gặp nhau.Trên một chuyển xe buýt (hơi bị đông khách),sau một hồi chen lấn mod Vũ lên được xe và xếp hàng sau nH20. Và xe bắt đầu lăn bánh,một lúc sau bỗng nghe tiếng của nH20 (hình như cái giữa mod Vũ và nH2O có xảy ra chuyện gì) :
_anh làm cái gì thế!!!
_Anh làm mod trong này em à!!! Vũ trả lời
nH2O không nói gì và quay mặt đi chỗ khác:.(xe vẫn tiếp tục lăn bánh)..một lúc sau lại nghe tiêng la của H2O:
_làm gì mà lì thế???
_Ơ anh làm mới có 2 năm thôi mà!!! Vũ trả lời
H2O tỏ vẽ bực mình nhưng không nói gì lại quay mặt đi chỗ khác.(xe vẫn tiếp tục lăn bánh).lại nghe tiêng la của H2O:
_thôi đi được rồi đấy!!!
_ừh, anh có làm đơn xin nghỉ rồi nhưng họ chưa cho nghỉ.

Héhe, mod Vũ toàn làm cho thiên hạ hiểu lầm :)) :biggrin:

Lương Kiến Quốc đã viết:
Đấy là cái lần đầu Mod Vũ và nH2O gặp nhau.Trên một chuyển xe buýt (hơi bị đông khách),sau một hồi chen lấn mod Vũ lên được xe và xếp hàng sau nH20. Và xe bắt đầu lăn bánh,một lúc sau bỗng nghe tiếng của nH20 (hình như cái giữa mod Vũ và nH2O có xảy ra chuyện gì) :
_anh làm cái gì thế!!!
_Anh làm mod trong này em à!!! Vũ trả lời
nH2O không nói gì và quay mặt đi chỗ khác:.(xe vẫn tiếp tục lăn bánh)..một lúc sau lại nghe tiêng la của H2O:
_làm gì mà lì thế???
_Ơ anh làm mới có 2 năm thôi mà!!! Vũ trả lời
H2O tỏ vẽ bực mình nhưng không nói gì lại quay mặt đi chỗ khác.(xe vẫn tiếp tục lăn bánh).lại nghe tiêng la của H2O:
_thôi đi được rồi đấy!!!
_ừh, anh có làm đơn xin nghỉ rồi nhưng họ chưa cho nghỉ.
:)) :)):)):)) cái này mới đáng hiểu lầm :>:>:>:>

hì hì
hình như chuyện này em đọc ở đâu đó trong VC rùi:D

Hơ, hình như chuyện nó hơi nhẹ nhàng, lý ra mình phải thêm thắt tì thì nó có vẻ nhiều hấp dẫn hơn nhưng mình lại thích nó úp úp mở mở thế này mới hay... :D heheheh

hic
em ngoan thế này thì ko chơi hardcore đâu nhá:)

Lương Quốc Tâm đã viết:
Đi xe BUS thích nhể :))
Chen bẹp ruột sướng ji` hở anh ???
Nhưng với một số người "thú vị" thì lại là chuyện hay ho ko ngờ, anh Vũ đánh trống lảng hay ghê, mà nh20 là ai ? mà chắc sướng quá nên ko la to hơn ấy nhẩy :D:D:)):D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hì hì
hình như chuyện này em đọc ở đâu đó trong VC rùi:D
Chuyện này tương tự 1 chuyện em post trong series S thì phải.

Back
Bên trên