Ko ngủ được

Hà Anh Tú
(tu l2)

Thái long nhậu nhẹ với bạn bè về say khướt , Hạnh eo thấy thế ức lắm nên cho ngủ luôn ở ngoài đường ....Trời lạnh lại ko có vợ bên cạnh Long ko ngủ được cứ trằn trọc mãi , Hạnh eo thấy thế thương tình ném cho cái gối...
Nhưng LOng vẫn ko ngủ được ... Hạnh lại ném cho cái chăn.... Long ngủ được 1 lúc lại tỉnh dậy gào thét đò i.....Hạnh ức chế ném cho cái bàn chải đánh giầy... bé Long ngủ ngon lành :D

Chưa đủ tuổi để hiểu rồi :mrgreen:
Chú ý nhé:
Cái bàn chải.
Cái bàn chải..

Cái bàn chải...

Đúng là em Long, được có mỗi cái bàn chải mà đã ngủ được rồi :))
Anh Tâm: 1 cái trên kia là cái lược chứ ko phải bàn chải anh ạ

Hịc , thật tình e vẫn chưa thể hiểu ! :

cố gắng lên em Ốc ạ , ko thì ko thể ...được đâu :)) >:)

Oc ơi em nhìn kĩ cái bàn chải đi rồi cố gắng hiểu la được

con 73 pro lắm chứ ko ngu đâu :p nó đang giả vờ đấy ;))
anh em cẩn thận >:) nó có khi đang câu cá đấy ;;) anh Tú béo cẩn thận nhớ :D ông la dại gái lắm đấy =))

Ah , đọc được ở 1 topic thì hiểu là... Nhưng nếu thế thì truyện trên vô lí we' !Bàn chải phải đưa cho vợ chứ (đưa vợ thì mới có kem đánh răng), sao vợ đưa chồng được :-? Hay là hiểu sao nhờ +_+

em ra gap tha`ng Long no' chi? cho ;)) no cho em bit sao la` ba`n chải ;))

Ốc cứ đùa rai nhỉ , ở đây là bàn chải đánh giầy (đọc kỹ chuyện) , chứ ko phải bàn chải đánh răng đâu mà có kem !

;)) Chết cười có mỗi truyện này mà dây dưa mãi mấy hôm nay à ;))
Hehe thật vô lý nếu chăm dạo vườn cười mà khó tiếp thu cái này :D Không hiểu chắc cũng bực :D
Vậy anh thử giải thích bằng truyện cười khác xem nhé:

Vôva và Natasha từ bé đi nhà trẻ đã thân nhau lắm, lúc nào đi đâu cũng rủ nhau đi cùng, cả lúc đi WC. Nói chung là 2 bé rất vô tư. ;;)
Một hôm Natasha tự nhiên nảy ra ý tưởng nên hỏi Vova:
- Cậu tè bằng bird, tớ tè bằng butterfly :"> , thế nhưng đấy là trẻ con bọn mình, còn thầy giáo tè bằng gì nhỉ? :-/
Vôva ngẫm nghĩ một lúc rồi nói :
- :-? Ừ nhỉ, tớ cũng không biết. Thôi chờ tớ chạy vào xem thử nhé ;)
Và vài phút sau Vôva chạy ra hoan hỉ thông báo:
-Biết rồi, biết rồi, hóa ra thầy tè bằng chổi \:D/
Thấy thích thú, đến lượt Vôva tò mò:
-Thế cô giáo thì thế nào nhỉ? :-?
Đến lượt Natasha:- Để tớ vào xem
Vài phút sau:
- Ôi còn cô giáo thì tè bằng bàn chải :eek:

Hi vọng là câu chuyện sẽ giúp em xua đi những thắc mắc, băn khoăn của tuổi mộng mơ ;)
Thân ái.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chẹp ... vào VC mà còn ham hố phù du ;)) VC chỉ toàn những chân tu TD cơ mà nhể :">
quay lại truyện topik ... thật ra em thấy lạ :-? vì em mà ko vào thì chị Hạnh ngủ thế nào đc :-?? :-?? =))

Back
Bên trên