Kinh nghiệm đầy mình

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

[Đây là câu chuyện mà tối hôm trước anh Phong kể lại với em, anh Phong ngỏ ý là giữ kín hộ anh nhưng em nghĩ anh em VC có gì phải giấu nhau đâu, đúng không ??:p]

"Cô bạn gái cũ của anh có một đứa em gái rất xinh ;;). Mỗi lần anh đến chơi là cô em gái lại vào nhà trong thay cái áo khác cổ rất rộng [-x và hầu như không có bảo vệ bên trong =D> Và lần nào cũng vậy, nó cố ý ngồi sát anh và cúi rất thấp 8-}
Cho đến một ngày trước khi anh cưới vợ, cô em gái đóa hẹn anh vào phòng để nói chuyện riêng :> Khi vào phòng, em vợ anh nói " ANh ơi, thật ra em đã yêu anh từ lâu, nhưng nay không còn hy vọng gì nữa. 8-| Chỉ xin anh một điều là em xin hiến dâng anh hết b-) và sau này ta sẽ không nhắc lại chuyện này nữa. Em sẽ cố quên hết :-s " Em nói rồi cởi áo ra. Anh sững sờ cả người nhưng rồi cũng đứng dậy và mở cửa bước ra ngoài.
Bên ngoài anh đụng phải ông bố vợ, ông ôm chầm lấy anh, nước mắt ròng ròng rồi nói "Bố đã tìm được một thằng con rể ưng ý, bố chỉ sợ sau khi lấy con lại tòm tem với em vợ con nên mới thử thui"
Anh thở phào rút và ra một kinh nghiệm LUÔN NHỚ PHẢI ĐỂ QUÊN BAO CAO SU NGOÀI XE [-x
Tuy vậy, sau vụ đóa, anh đã trốn đi vào ngày cưới vì anh sợ anh không kiềm chế được trong thời gian sống với cô em vợ dưới chung một mái nhà [-x ""

[Đây cũng là lý do vì sao anh Phong trở thành RUNAWAY GROOM]

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, khổ thân Phongbit, chắc là cô em đấy chính là nữ hiệp đã giúp phong qua được nạn nữ yêu của bác Dũng đại lão gia

xin ông đừng có lôi nữ hiệp ra ngoài cái topic kén rể .......

anh em VC nhớ học tập kinh nghiệm của iem nhé ! :)>-

Cứ tưởng vác theo condom bên người là an toàn nhất, ai ngờ ngược lại :(

Đời cám dỗ thật như mình thì đã "chơi" từ hồi con kia mặc áo rộng rồi.

hèm , phải nhịn , đến lúc cười rồi thì có 2 vợ mới phải !

Condom là gì thế, em Hà trình bày cách sử dụng và công dụng cho các anh đi em

Tôi không biết thật mới hỏi em ý, hay là ý ông là để ông giải thích cho tôi nghe :D

Anh Toàn chơi xấu, em mà dạy anh cách sử dụng để mà em lại bị xóa thêm mấy bài post nữa à??? [-x
Nói chung là cái đấy là đồ phục tùng cần thiết!!! =D>

Nghe hơi khó hiểu, sao anh chưa bao giờ dùng nhỉ, chẳng thấy sao cả :))

thì , như thế nên ông mới bị nhiều em xa lánh ! :biggrin:

Thằng Toàn kia :D Mày ko biết condom là gì thì tránh xa tao ra :D Tránh xa VC ra :D Nhỡ lây lan thì bỏ xừ :nono:

Nói chung là mọi người tẩy chay thằng Toàn :mrgreen:

@ toàn : mày về hỏi Trang đi nhé ^__^

:D:D Thằng toàn kiểu này là dễ AdIDaS lắm :))

Thế hóa ra anh Toàn chứ "dính" à??? thế mà hôm 1/12 vừa roài em định đến thăm anh Toàn cơ đấy :D:D

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Thằng Toàn kia Mày ko biết condom là gì thì tránh xa tao ra Tránh xa VC ra Nhỡ lây lan thì bỏ xừ Nói chung là mọi người tẩy chay thằng Toàn @ toàn : mày về hỏi Trang đi nhé ^__^
.. :eek: .. thôi chết .. TPTT bị bệnh gì thế .. :eek: .. :| ... kiểu này năm sau không dám đi off ... :| ... .. .. :| .. ơ mà Hà ơi .. condom là gì hả em .. :eek: ... :|

Đúng rồi em Hà giải thích đi, anh chưa được sờ vào cái đấy lần nào :D chả biết nó thế nào nữa, dùng thế nào hả em? #-o #-o :-? :-? :-/ :-/

đề nghị chị em lẫn anh em tránh xa thằng toàn ra đê .......

condom = .... con + dom ....

Back
Bên trên