Kiểm tra sức khỏe

Hoàng Mạnh Khải
(Prime Minister)

hãy thử xem các cô các chú khỏe hay ko nào :D

Đính kèm

63.1 KB · Xem: 60
Cái này hay phết , đúng cái em đang cần tìm hiểu :)):)):))

em đùa
khoa học nghiêm túc cua nguời ta, 1 cách để tự kiểm tra sức khỏe của mình, thế mà lại ...

anh Long 8-} anh cần tìm hiểu cái này làm gì thế 8-}

Sụp đổ một hình tượng:-s:cry:

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
em đùa
khoa học nghiêm túc cua nguời ta, 1 cách để tự kiểm tra sức khỏe của mình, thế mà lại ...
.. 8-} :| .... :| ... anh khám thế , kết quả là gì hả anh Khải ... nightmare ... :| .. :| ... :smoking: .... khoa học phát triển tới mức bàng hoàng ... 8-} 8-|

Trời ơi! Khoa học nghiêm túc! Thế này thì thành Diêm Vương Địch Tiết Thần Y trong Thiên Long Bát Bộ mất rồi. :p :p :p :p :p :D :D :D :D :D

sao lại có thể loại Diêm Vương làm nghề mổ lòng cắt tiết hả anh TPTT .. :eek: .. :eek: .. :eek: :|

Em không hiểu à! Ổng là Diêm Vương "Địch" chứ không phải Diêm Vương, nghĩa là địch thủ của Diêm Vương ý, vì ông này cứu sống nhiều người mà. Đấy, cái kiểu khoa học nghiêm túc này cứ làm như ổng không bằng ý. :D

Báo động bị lừa
Tao tự hỏi k hiểu thằng Long quan tâm kiểu gì nhưng mà ko hiểu Tiến Long trả lơi câu How much do they weight?Thế nào chẳng nhẽ mày cân thật hả?
=============>Kinh wa Long à
Cho em hỏi thêm anh Khải đã kiểm tra chưa?

.... anh Toàn có vẻ rành về đường toán số .. :)) .,... khi nào phải nhờ anh Toàn bói quẻ âm dương xem sao .. :)) .. :D

Hơn thế nữa trong này yêu cầu tỉ mỉ 2 pieces of feces a day,each about 2cm in diameter and about 15 cm in length,K hiểu anh đo và làm thế nào cho nó dc 2cm chỉ cho mọi ng trong VC với.........khám sức khỏe mà nên fai tận tình 1 chút đỡ fu công mọi ng hưởng ứng từ nãy tới h

uh`, thằng Toàn nó thuộc lòng quyển Nhân tướng học đấy em Thủy ạ:)) em chịu khó ngồi đếm rồi liệt kê số nốt ruồi ra nó sẽ phán cho:)):D

Back
Bên trên