Kiểm soát

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Tâm chạy đến gặp chuyên gia tư vấn tình yêu, giọng ấm ức:

- Em và cô ấy đã tỏ tình với nhau, thề thốt đủ điều, hôn nhau dăm ba lần. Vậy mà bây giờ cô ấy lại dở chứng, đứng núi này, trông núi nọ.

- Bạn đừng tưởng thề non hẹn biển, hôn nhau dăm ba lần mà cô ấy đã thuộc về bạn. Với bạn hiện nay, tốt nhất là làm cách nào để kiểm soát được... cả hai đỉnh núi của cô ấy. Chúc thành công

Moi kiem soat dc 2 dinh nui thi cung chua an thua gi dau anh zai em a :D Phai ca thung lung song ngoi nua co 8-|

mà cái đấy cũng chưa chắc chắn mà rừng rậm nhiệt đới đâu :))

eo ! ghê nhỉ ! alo tâm giao xin nghe :)) .... sao , kiểm lâm núi bị lâm tặc oánh à ? thôi ta lui tạm vào rừng sâu vậy bạn à :D

Úi trời, may mà em học sơ qua khóa hình học đất nước trên cơ thế mới thấy hết nét sông núi uốn lượn và hiểu được anh chị :)):)):))
Em ko có núi, em chỉ có đồng bằng, giặc đến nhà em em mời vào rừng nói chuyện cho mát b-) :)):))

Ở VN chẳng có nhiều núi cao... mà đa số toàn là đồi thấp, địa hình thoai thoải...
:p :)) :)) :))
May mà mình ko có sở thích leo núi quá cao :D :)) :)) :))

anh Tâm cứ đùa :))
anh khiêm tốn quá :D
vận động viên leo núi giỏi thế còn gì >:) anh Tâm cứ ngại là thế nào nhỉ [-x

Ở VN chẳng có nhiều núi cao... mà đa số toàn là đồi thấp, địa hình thoai thoải...

May mà mình ko có sở thích leo núi quá cao
vực sâu anh còn chui cả người vô được nữa là :))
anh Tâm cứ đùa
anh khiêm tốn quá
vận động viên leo núi giỏi thế còn gì anh Tâm cứ ngại là thế nào nhỉ
anh tâm cẩn thận cái Nhung nó mà chỉ cho núi của nó ra thì anh đừng có mà chê núi VN thấp nhé , lại chả hơn cả chomolungma :))

:eek: đùa :eek: đâu :"> :-"
hí hí anh Tâm ơi , hôm nào anh em mình tổ chức đi...SAPA đê \:D/ :x :>

Híc híc, dạo này bọn "buôn lậu gỗ" vào "rừng" của mình chặt phá ghê quá. "Rừng" hóa "đồi trọc" hết cả rồi.
Nhớ khi xưa thân cây tán lá xum xuê, vậy mà ... nay nhẵn thín. :) b-) . 8-} chả hiểu sao lâu ngày không được đi dã ngoại, bây giờ thích đi leo núi hoặc thám hiểm vực sâu thế chứ không biết nữa. :)

anh tâm kìa ! em nó gợi ý đến thế còn gì :))

sao anh Ngọc bíet chỗ em ở có lâm tặc? em có ở nhà đâu?:eek: công nhận anh Ngọc hơi bị giỏi....:-ss sợ hãi vật ạ....

hớ ! anh có động gì tới em đâu ! :)) tự nhiên em quàng vô người đấy nhá :))
@anh tâm ! nó gợi ý anh ấy ! em đâu dám :))

sao chú lại ko dám [-x
anh nhường chú mà chú lại chê à [-(

Nhân chuyện rừng gỗ lôi cái chuyện này vào cho VC đỡ bị kêu là dưa lê :p
Lâm tặc:
Anh Tâm bị bắt vì tội hành nghề lâm tặc, chị Huyền Anh - phóng viên Ban thông tin (quảng cáo tý ạ :p) đến tù thăm anh.
C.HA: Chào anh Tâm, sao mà anh chặt cây hăng thế ?
A.T: Cũng là duyên số cả thôi cô ạ
C.HA: Tôi thấy thực sự nể phục tài năng của anh đấy, làm sao anh có thể cưa sạch cây của cả VN trong vòng có 2 ngày ?
A.T: Đấy là ngứa tay nên tôi làm thôi, chứ như ngày xưa, chỉ một đêm tôi cưa sạch rừng Shahara
C.HA: Ý anh là sa mạc Shahara ư ?
A.T: À, bây giờ người ta gọi nó là sa mạc à ?
:)) :)) :))

hehe ko dám chê ! nhưng mà nó phải tự nguyện chớ ! anh tâm ăn xong bắt em .. dek chịu !! mới lại em Nhung chỉ thích anh Tâm thôi ! anh Tâm trả 100k cơ mà

hé hé ! rõ là anh tâm đánh trống lảng ! Nhung nó mời anh cơ mà :D

Back
Bên trên