Kiều Minh và Analu, đôi bạn lý tưởng, phan 2

Nguyen Quang Hung
(Quang Hung)

Tiếp nối chuyện của TT.

Analu va Kiều Minh hồi mới yêu nhau cả hai đều e thẹn và xấu hổ, họ thường bày tỏ tình cảm thông qua ngôn ngữ hành động rất chi là ý nhị . 1 hôm trước khi lên đường đi du học để hoàn thành cái "trách nhiệm vụ" cũng như "bổn phận sự" với gia đình và đất nước, Analu mới hẹn Kiều Minh ra bờ đê gió mát trăng thanh . 2 bạn hồi lâu tâm sự đã đến lúc chia tay, đến lúc này Analu tự dưng rút trong túi quần ra 1 cái chai bảo em Kiều Minh nắm lấy, em Kiều Minh ko hiểu gì cả thẹn đỏ mặt rất bối rối . Lúc này Analu mới bảo em thử đánh vần xem nào :
--Chai, chờ .....ai ???
em Kiều Minh bây giờ mới hiểu mong mỏi của Analu, cũng bẽn lẽn cười rút từ trong túi ngực ra 1 quả chanh, bảo Analu nắm lấy . Analu nóng ruột gặng hỏi Kiều Minh sao em ko trả lời, Kiều Minh mới nhẹ nhàng bảo Analu đọc :
--Chanh, chờ .....anh !!!
đến lúc này thì Analu mới vỡ lẽ ra cười sung sướng, đôi bạn nắm lấy chai và chanh của nhau lãng mạn dưới trăng, hê hê . :D

Hehe 2 em sài gòn nhưng do em Thủy vào đây được các anh T2 luyện cho tí võ công đã trở nên thâm hậu hơn hẳn em Thúy hehe, xong khóa huận luyện của T2 thì qua anh và thằng Nguyễn Quang Hưng bạn anh làm cho khóa nữa em nhé ;)

Em Hong hoa này có vẻ tò mò thích học lớp anh Tuấn đây
:lol:

Học lớp anh Tuấn á? Này này, ai có đầu óc trong sáng thì đừng học nhé, kẻo lại đen tối như anh Tuấn béo đấy.

Mr Tống kô có cửa dạy cho bạn Thủy của Thanh đâu .....no way.......;)

Back
Bên trên