Khoa minh tren nay neo nguoi wahh troi!!

Phan Lan Hương
(lovely2711)

Thành viên (sai email)
Sao ma chang thay ai khoa minh tren nay may nhi? HInh nhu moi nguoi toan ban ron chuyen gi ay'.. :(

Boi sau mot thoi gian sua lai forum, moi nguoi di het mat roi ...chu hoi truoc dong lam ma...Bay gio chac bon minh lop nao fai co dong lop do len moi dong du duoc co :)

Hồi trước đông bao nhiêu giò heo hút bấy nhiêu .Chào bạn Hương ấy còn nhớ tớ không hì hì

hihi ban Ngoc Hung thi lam sao ma to quen duoc co chu' ?? Dao nay tinh hinh cua ban the nao rui?:razz:
To LanVy: dung la dao nay chang thay ai ca? Hoi truoc len chat dong vui lam'. Bay h lan mat hut lun!

Phuong Thao ah.?? Sorry nhe to chang nho ay la ai ca? Ay cung dang o? US ah`/?? O? cho nao the?? CO gi thi lien lac voi to nha.
TO sagn day duoc 3 thang roi ma van nho nha lem'..:cry:

chao ca nha

hi..hi...to moi vao,chao ca nha nhe....
Vy oi,ta bao bon lop minh vao day roi ma...:razz: chung no con lay dia chi roi bao se vao,the ma chang thay dau...cai bon ....:mad: chi duoc cai mom.....GHET'

hic bon may bay gio ban gi dau cha biet nua :( Cha dua nao thich vao forum,,,ma chi thich vao chat thoi

Cha`o em Huong khoe khong ???
Ma bay gio kinh that la.i co' ca noi tieng mien Nam ..khiep that ...

hi Huy anh !! Lau lam rui chi. ko thay em.
HOm truoc thang Quang phone cho chi. ke? ve em day'. Hinh nhu la em lua` no thi` phai?
The qua do da~ quen chua be?? Tinh yeu tinh bao the nao roi??
Co gi bao cho chi. voi nha.

Chỉnh sửa lần cuối:
ca'i gi` the ha co^ be' co^ be' goi ai la` em ..anh nghe khong quen tai ..
Thang Quang sot. lai buon chuyen ha du'ng la cai thang do hoi an cam lon ... ma anh lua no cai gi

Lan Huong oi, minh dang o Mississippi, Huong o dau vay.
To Thao: co phai Thao o Arizona khong, nho tao khong??

Mi`nh dang o Florida na`y
Huong o WC o nham W. DC du'ng khong nhi

Vy sap em lại bóc mẽ anh thế :( em ga'i ma thế đấy ...À em ơi em đánh lại cái số điện thoai đi danh cả mã nước vào ... ơkie hôm nọ gọi nhưng kô duoc

oh vay ha? hihi ..1 519 850 2405 ext : 10084, con cell : 1 416 854 5736. duoc chua a?

trui ui HANh chít nhé lên đây tán tỉnh LVy..chi. méc vợ em ở nhà cho coi!!

To Ngoc Huyen ay dang o Mississipi huh?? the thi xa cho to lam'. Hay la X'mas nay sang chỗ tớ chơi đi.

hihi khong co dau Huong oi, H.Anh chi la anh trai,,,con HAnh co ban gai khac rui :D

mi`nh co' vo*. roi sao :D
Nhung goi thi an ca'i gi truoc cai gi sau ha em

Back
Bên trên