Khoa minh tren nay neo nguoi wahh troi!!

:mrgreen: uh.. lấy nhìn cho đỡ nhớ.. chứ cô way lại Úc rồi mà chú thì đến tháng sau mí way lại,.. nhớ chít đi đuọc :lol: :) hihi.. thế cháu mí hum nay thế nào rồi? học hành ra sao.. lâu lém rôii cô ko chat với cháu :p

cháu hết được nghỉ rùi, lại phải họp tiếp term 2 ...cố gắng nốt rồi được về chơi VN sớm ạ :D Cón cháu thấy anh 111 bảo cô sẽ lên chỗ anh ý chơi hả ? Thế đã đi chưa cô?

o* thang na`o ma trong do hoi the Lan oi .... hehhe trong tre hon em den va`i tuoi hehe

Vy cô ko lên SYd nưã vì đợt này phải học trâu bò húc để exam đã :( vỡ hết cả mộng rùi huhuhu.. đau khổ lắm cơ cháu ạ, vừa từ VN thì thì nó téng nay 1 rổ assignment và test + exam vào mẹt huhu.. dau khổ lắm... đành ngậm ngùi nằm bò lại Melb mà cầy thôi :( thế cháu định bao h về VN thế?
MID :D người yêu của cô đấy :D cháu che bai cái lỗi giề.. oánh chít giờ.. hehehehehehe.....

yep cháu cũng chẳng khá hơn mấy ạ...vừa trở lại trường hk 2 đã chuẩn bị test với midterm rùi ạ :( Cháu thì đầu tháng 5 về vì 30/4 thi xong rùi :D
Ah mà mid ơi,,,anh TMT được gặp mặt T-T rùi đó,,thế là anh chậm chân hơn rùi :p

Chong voi cha con...
Cho dai` co ko thay mail cho nguoi ta..lai con`"so dt thoai cua em la gi"...
Dung la dang "danh 1 tran sach ko kinh` ngac..."

oi zoi oi ... ai lai noi xau nguoi ta the ko ... chi hoi de biet thoi ma`

Lan oi ko ai chuc mung em ha... Thoi de anh reply cho em vay ..
Chuc mung nam moi ...Chuc em lay duoc nguoi yeu em

hihi Happy new year thì muộn quá rùi....Happy Valentíne's day to all of you guyz.... Chúc ai có người yêu thì vui vẻ, hạnh fúc , chưa có thì sẽ có ( trong tương lai gần ... Biết đâu valentine năm nay lại có bất ngờ gì đó :D ) Anyway , enjoy the holiday , have fun and take care

Vy

hihi...ngày women's day thì con trai fải làm gì ý anh nhể ? Gửi quà cho em gái đi :D

Phụ nữ hay con gái gì cũng tính hết à ...nên không có quan trọng dịch ra là gì :D
PS : Em và bạn Lê đều nhận thấy anh nên đổi avater đi là vừa..ghê quá !

Vy :D... ca'ch dieu em ơi ...với cả đấy la nghệ thuật mà...có thấy admin nói gì đâu :D

Back
Bên trên