Khi nào họp khóa đi !

Nguyễn Lê Hoa
(februar_222)

Bàn dân thiên hạ ơi, cho em chào môt cai nào. Trơi ơi , đến 1/5 thế kỉ rồi , bây giờ mới vào đến đây. Hóa ra trong nay cung hơi hơi đông vui nhi ? Nhưng toàn mấy chi lớp Anh to mồm ( he he, chúng mày đừng dẩu mồm lên chửi tao. đùa thôi ma ! Có ai nhớ tui không nhi ?
Bao giờ khóa mình làm một quả : HỌP KHÓA ĐI ! họp tất cả khóa 98-01 di. Khóa mình hơi bi oai : NHỮNG CON NGƯỜI CỦA HAI THẾ KỈ !
( đánh có dấu mất thời gian qua, thui, chào mọi người)!

có phải bạn Hoa nở học lớp văn cấp 2 ams ko nhỉ? :) mình nhớ hồi đấy thằng Thành béo lớp mình thích cậu.

:D :D :D

thế Hoa đang ở đâu vậy? bọn ấy định họp khóa kiểu gì đây hả??:D

Chỉnh sửa lần cuối:
he he, tao nè , tưởng chúng may quên tao rùi chớ.
to Việt : trông ấy dạo này bảnh trai nhỉ, nhìn mà không nhận ra, tưởng thằng nào nữa chứ. Mà đứng cạnh em nào xinh thế kia? ( sao dám gọi tui la nở huh ? )
Lanh hâm, họp khóa là kêu to thế chứ, làm thế quái nào được bây giờ, chắc cũng phải chờ vài ba năm nữa mọi người mới cùng về Vn được.
Mà mọi người ơi, hè này có ai về hà nội ko vậy? Lớp tui có cu Tuấn (Thấy cái L.A bảo thế ).
Mà cái khóa của mình chúng nó chạy hết đi đâu rùi nhỉ? Rủ chúng nó vào đây tán phét đi.

Chao ban, minh muon hoi la moi nam hop mat 1 lan hay la chi theo ki nhat dinh, vi minh hoc o nuoc ngoai nen rat kho co the ve hop mat khoa dung dip....
Bye

ừ mà công nhân bạn V trông khác quá.
Mà khóa mình overseas nhiều bỏ xừ hô họp 1 phát làm sao đươc. Hè vửa rồi tao cũng về đấy nhưng có thấy mặt mày đâu hả nở? mà nhà mày có còn ở cái phồ gì gần chợ Hôm ko thế? Nhớ hồi cấp I đi sn mày mà :).

Thôi đừng hô họp bi giờ vội chờ hẳn 10 năm nữa cho chúng nó hoàn thành ước nguyện học tập đã, lúc đó bê chồng con đến cho đông đủ nhể

nguyễn lê hoa đã viết:
he he, tao nè , tưởng chúng may quên tao rùi chớ.
to Việt : trông ấy dạo này bảnh trai nhỉ, nhìn mà không nhận ra, tưởng thằng nào nữa chứ. Mà đứng cạnh em nào xinh thế kia? ( sao dám gọi tui la nở huh ? )
Lanh hâm, họp khóa là kêu to thế chứ, làm thế quái nào được bây giờ, chắc cũng phải chờ vài ba năm nữa mọi người mới cùng về Vn được.
Mà mọi người ơi, hè này có ai về hà nội ko vậy? Lớp tui có cu Tuấn (Thấy cái L.A bảo thế ).
Mà cái khóa của mình chúng nó chạy hết đi đâu rùi nhỉ? Rủ chúng nó vào đây tán phét đi.
Ơ bạn này hôm nào vừa gặp ở trường Ngoại thương đúng ko nhẩy?
Ai ở Vietnam thì gặp hôm kỉ niệm trường 20 năm đêêêêêêêêêêêêêê................ :D

chỗ này thành chỗ buôn chuyện riêng rồi hehe

Xời... thì có gì mang ra buôn tất... lãi cò con được bao nhiêu thì được... :p

nếu có hứng quậy thì có làm được gì ko? Khóa này đi gần hết rồi còn gì? Nếu ở nhà nhiều nhiều thì tội gì ko quậy một bữa cho đã đời chứ nhỉ?

ờ sao ko họp đi, bọn về cũng đi gần hết rồi, hình như còn mỗi tớ lưu lạc chưa đi thì phải.

lấy đâu ra lắm lớp Nga thế? 1 thôi, còn để 3 hay 4 gì đấy thì cũng có sao đâu

đợt vừa rồi sang Đức mà chẳng gặp được am-sờ nào cả. Dân làng ai, di đâu hết rùi nhỉ? chả có ma nào lang thang vao đây!

êu, con Nở kia, mày hết việc rồi hay sao mà kêu to thế. Sắp học xong high school chưa em, tao sắp tốt nghiệp rồi đây này. Hehheheheh, để tao về trước đợi mày ở nhà rồi hẵng họp hành gì nhé.
HA: cháu ơi, ông mới mua được Winter Sonata với English subtitle rồi. Cuối cùng thì cũng thỏa lòng mong mỏi. A thanksgiving này lên mạng chat nhé. Ông nghỉ mấy ngảy tính đi an phở ở Grand Rapid, chỗ đó nấu cũng ngon phết.

ôi đợt đấy cháu ở nhà ôn thi hehehe, tha hồ lên chat chit rồi, mà ông có cái gì ở ngón áp út ấy nhỉ? thỏa lòng mong ước rồi à? cháu thì lúc nào chả online, ông cứ gọi hehe, nếu ngồi ở máy thì cháu sẽ trả lời liền

Back
Bên trên