khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

cái bài này vừa dài lại để cái màu cam nhìn đã ko muốn đọc :-<
Mày rất giống tao :)) :)) Cái này cho Huy Lít Zu 1 đội là đẹp :-j Báo nhiều làm gì, cả lớp chắc gì ai tham gia 8-} 8-} Qui mô lớn thế này, kinh lắm :(

----------

Nói thế thôi, thì ra mày rủ tao là vì cái này :) Tao lập nick ChiKen trên đó rồi, nếu lập 1 team thì cho tao join với nha ;) ;) ;) ;) Cái này chắc còn lâu mới thi thì phải

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Liên khúc Chuyện Tình Lan Và Điệp 1,2,3 (Sáng tác: Chưa rõ - Thể hiện: Đông Quân)
[MP3]http://nhacso.net/Music/nghe_song.aspx?id=100019086[/MP3]

Chỉnh sửa lần cuối:

cam đẹp mà:*:*
thảo ko dám post đâu:(Zu cứ post đi!!!các anh chị ý quên chuyện đấy rùi
ý tôi là bà thân mấy anh hơn tôi, cả lớp 11L lẫn 12L mà:-t :-t
bởi nếu có mỗi lớp mình tham gia cái này thì chắc ko ăn thua đâu, lúc đấy chắc mới đang học chương trình đầu lớp 11, chọi thế nào đc:-t :-t =))=))
@thảo: đền tao cái bút chì mau, ko noel tao ko tặng quà đâu ;));));)).

Công nhận là để màu cam nhìn tức mắt quá, căng hết cả mắt, tao đề nghị mày edit lại thành màu tối hoặc là tóm tắt ý chính ra đây:|:| vừa dài vừa nhức mắt, nhìn đã ko muốn đọc:|:|
tham gia ko hả Tony ??;;)
Mày rất giống tao :)) :)) Cái này cho Huy Lít Zu 1 đội là đẹp :-j Báo nhiều làm gì, cả lớp chắc gì ai tham gia 8-} 8-} Qui mô lớn thế này, kinh lắm :(
----------
Nói thế thôi, thì ra mày rủ tao là vì cái này :) Tao lập nick ChiKen trên đó rồi, nếu lập 1 team thì cho tao join với nha ;) ;) ;) ;) Cái này chắc còn lâu mới thi thì phải
khổ quá, tao thấy nik mày rùi:))
nhưng mà tao rủ mày tham gia CLB VLTT cơ \:d/ http://diendan.vatlytuoitre.com/index.php?showforum=141
tham gia cái đấy rồi mày với Huy với MLB lập 1 team mà đi chiến cho vui, tao Fong Lít làm 1 team rùi<:p
===========
lưu ý là ko phải chỉ có mỗi lý mà còn cả các kt khác nữa nhé;;) ;;)
theo tớ hỏi thì phần lý có lẽ cũng ko phải là nặng lắm, phần lớn là các câu hỏi trắc nghiệm và định tính>:p
ngoài ra cần đóng góp 1 số lượng đề bài rất lớn cho ban tổ chức, mấy bạn đi học Đạt với học Thiết cố xin nhé\:d/ \:d/

@fong: tao đề nghị mày stop cái autorun ngay, vào topic lớp lý mà toàn loại nhạc này, bọn nó lại nghĩ lớp toàn đứa thần kinh:|:|

sao nhạc chán thí , tôi nghe mãi mà chả thấy hay lên tí nào

nói chung là tui ko post đâu!!!Tui cũng chỉ bít 3 chị,mà cái này quan trọng gì thân với không!!!
@ Hoà:ai bảo mày thách tao:))Mày nghĩ tao ko bẻ được ah!!!hum trước tao tức 1 vụ mà bẻ hết 3 cái giống của mày cơ:">:));;)mày ko nhắc tao cũng quên chuyện đấy rùi;))
mà mày định tặng tao cái gì đấy;;)

nói chung là tui ko post đâu!!!Tui cũng chỉ bít 3 chị,mà cái này quan trọng gì thân với không!!!
@ Hoà:ai bảo mày thách tao:))Mày nghĩ tao ko bẻ được ah!!!hum trước tao tức 1 vụ mà bẻ hết 3 cái giống của mày cơ:">:));;)mày ko nhắc tao cũng quên chuyện đấy rùi;))
mà mày định tặng tao cái gì đấy;;)

3 cái "giống" của mày=))

bạn Sơn không được nghĩ bậy:-w;))
Ý tớ là cái bút chì:))

ai nghĩ bậy đâu, tớ chỉ thấy nó có rất nhìu ẩn ý, 3 cái "giống" của mài, ý văn dồi dào, cho trí tưởng tượng bay xa

@fong: tao đề nghị mày stop cái autorun ngay, vào topic lớp lý mà toàn loại nhạc này, bọn nó lại nghĩ lớp toàn đứa thần kinh:|:|

chả có gì là thần kinh cả, như thế chứng tỏ lớp ta yêu âm nhạc, yêu cuộc đời;;)
========
Theo thông tin mới nhất tớ vừa nhận được thì PYCO sẽ được hoãn lại cho đến hè vì sắp tới toà soạn VLTT còn bận kế hoạch tổ chức thi báo giấy. Đó cũng là điều tốt vì đến hè thì bọn mình cũng học xong chương trình lớp 11 rùi và kt vững vàng hơn rất nhiều:)):))
Còn việc gia nhập CLB Vật lý tuổi trẻ, tớ nói thật là rất có ích cho nhiều việc. Bạn nào khoái thi thố vật lý thì sẽ được tiếp xúc với cả những GIÁO SƯ ĐẦU NGÀNH
như là prof.Dương Trọng Bái, prof.Đàm Trung Đồn;;);;), chụp ảnh bắt tay rồi đem về mà khoe:))=)). Vì thế tớ nghĩ là các bạn nên gia nhập. Mấy anh trong CLB cũng rất khoái "tuổi trẻ năng động nhiệt tình" vì mấy ảnh đều già hơn mình 5-6 năm rồi:D .
Reg nik: http://diendan.vatlytuoitre.com/index.php?act=idx
Xin gia nhập CLB: http://diendan.vatlytuoitre.com/index.php?showforum=141
;)
Vui vẻ lên tí đi nào=))

ấy có vẻ uống nhìu Fristy nhỉ!!!
thế ấy nghĩ tớ nhìu ẩn ý là gì???Kể thử coi!!!Xem có lộ bản chất ko!!!

bản chất tớ ai cũng bit, hok cần phải giấu, nhưng mà kể ở chỗ công cộng nà hok văn minh
mỗi ngày tớ uống ít nhất 3 hộp

''ai cũng bít'' coi bộ ấy nổi tiếng nhỉ!!!

nổi lắm, hok cần che giấu sự thật, lớp tớ bit cả, hỏi ai cũng bit

tao mà chụp vs mày cái ông đầu nặng trịch VL đấy thì thế nào nhỉ :-? mang về tưởng vừa từ trại ra ;));));))

nổi lắm là dễ trương lắm đấy ấy ạ!!!

tớ trương nhìu rồi bạn ạ

trương cái gì cơ;;)

hỏi thì bit liền

tớ hỏi rùi mà!!!

Back
Bên trên