khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

thg mắm nói đúng đấy, cả trận thấy mỗi ông Đăng với ông Chiến kòn tạm được, đá với liên quân cứ cẩn thận bọn nó cho quả 10-0

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

đợi thời gian trả lời:|

ông xem có thg nào tuyển bóng lớp ông nói là lớp ông đá hay hok mà sao thù dai thế hả Zoo, tôi nói đúng kòn jì

đừng có gọi tôi là Zoo:-w
cứ cho là tuyển lớp tôi ko đá hay đi, nhưng đừng có vào đâu cũng nói lớp khác là đá ngu như thế, vừa bị hội đồng xong vẫn chưa chửa à ??:-w
nói như nhổ vào măt người khác thế thì dek có lớp nào chịu nổi đâu:-w
ko biết trận vừa rồi bọn nó có kêu thằng nào là Tùng Sơn ko, mấy thằng máu mặt lớp tôi ra xử lí;;)
Mạnh Linh B đấy, sợ không ???;;);;)

ông giỏi ra xử đi, tôi chơi thân với mấy thg đá bóng lớp ông như thí mà hok thấy à, đi đá thật có bao h tôi chửi chưa, toàn cổ vũ lớp Lý, đá tập thì phải nói thẳng chứ

lằng nhằng suốt ngày đá bóng thik đá bóng thì vào bõ bóng đá mà bàn suốt ngày ngồi đây chém gió sốt hết cả ruột
Mà hình như bọn lớp toán ko có ai bít chơi bóng rổ thì phải ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hum nào đi coi lớp toán đá giỏi thế nào mới được:-w:))
nói trước bước không qua đâu các bạn:D

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Thảo cứ đợi đấy xem bước có qua hok
@Duy : lớp Lý chơi bóng rổ hay sao vừa rồi hok tham gia đấu giải tr`, sợ à

vấn cái giọng đấy thì tai bay vạ gió đấy;))
nói thật nhé, đã vào topic lớp khác thì thân thiện 1 tí cũng chả mất gì, mà cũng chỉ có lợi trở lên:))

tôi làm hòa với lớp Tin rồi đấy, tôi chả hỉu bây h phải làm jì để làm lành với lớp lý cả

chả cần gì nhiều to tát đâu, miễn là đừng có như trước là được:p
ae trong 1 lớp còn dễ tha thứ mấy cái giọng điệu đấy cho nhau chứ mem lớp khác thì chưa chắc đâu nên cần thận trọng:|
dạo này tôi bắt đầu máu đá bóng da:))

như tr' là thế nào hả bác Dương, tật xấu khó đổi lắm

cứ ăn nói thế này là chấp nhận được:))

thế là được à, ừa, ok, chỉ hôm nào đá với lớp các bác xong thì mới hiếu chiến thôi

thằng sơn đừng có khích đểu nó lại chám cho giờ

bạn Sơn nói thế thì tớ phải đợi thui:)
thường thì tớ thấy thùng rỗng không kêu to nhưng với các ban toán 1 pro thì ko có gì là ngoại lệ:)
dù sao cũng chúc cn này các bạn bước qua:)

Thằng Zoo biết gì về bóng đá đâu mà nói, nó chỉ biết "học" thôi =)) =))
Nó cứ chém gió thế =)) =)) =))
Chứ "Trên đời ai giỏi dc = như ta ;)) ;)) ;)) ???"ZU nhỉ >:p >:p >:p >:p >:p .
Đừng tưởng giàu và giỏi mà khinh thường bạn bè nha >:p >:p >:p >:p >:p

Lớp Lý gặp Trung Anh thì toi đến 80% nhưng mà vẫn còn nhiều cơ hội mà, thiên biến vạn hóa 8-> 8-> 8-> Lo gì

kèm chặt 3 thg Lê Anh, Hậu, Đạt thì may ra hòa

Ai bảo tao ko biết đá bóng:-w
tao đá tiền đạo có khi còn giỏi hơn cả mày, nhưng chẳng qua tao từ trước đến nay bị bó buộc ở vị trí hậu vệ và thủ môn mà thôi:>:>
mà ai bảo là đến 80% là toi:))
nếu như lớp mình gặp 9C trước, thắng quả oanh liệt thì có khi bây giờ Chiến đang hô hào mình gặp CE 80% là thắng:)):))
mới hoà có 1 trận mà mày định làm thủ lĩnh kéo tinh thần đi xuống đấy à Chiến;;)

chán quá mai mình đi học thêm oa oa :(( :D
có j lý cập nhật tình hình nhé
tình hình là rất tình hình
vì trung anh có rất nhiều cổ động viên nữ
nhưng biết đâu đấy có khi chiến lại vui :))

Back
Bên trên