khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

lớp Lý đá ép sân như thế, chẳng qua hok may thôi nhưng mà tìm ng` khác ghi bàn được nữa đi, mình thg Đăng hok giúp được nhiều đâu, bị lớp khác bắt bài rồi

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Đá với chả đấm, chán muốn chết:(:(:(.
Lớp toàn mấy đứa chân gỗ :(:(:(, ko có bác nào thực thụ là tiền đạo cắm cả, có cái thằng Chiến may ra còn có tư chất 1 chút thế mà nó lại bùng mất:(:(:-w:-w:-w
Ko hiểu hôm nay cái lúc cuối trận bọn nó cứ thay ra thay vào làm cái gì ko hiểu nữa :-??:-??, lộn tùng phèo hết cả đội hình:|:|:|, thay tiền đạo vào cũng ko phải, thay hậu vệ vào cũng ko phải, ko lẽ lại là thay tiền vệ :-??, mà tiền vệ thì làm gì còn thằng nào hơn thằng Đăng với thằng Huy nữa đâu:|:|. Nói chung là lộn xộn quá :|:|, xem mà thấy ức chế:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:

phải hỉu cho thg Đăng chứ, nó thay nhiều thế là để xem có thg nào có khả năng ghi bàn hok, ai bảo các bác hok chịu tập sút, để 1 mình thg Đăng chạy thì nó mệt phải tìm ng` thay là phải

mầy hôm đá tập với nhau thì đã biết sơ bộ 1 số đứa có khả năng tấn công:|.
Nhưng cái lúc sáng nay thì thật ko hiểu là nó thay làm cái gì nữa:|, Linh B thì quá chậm và thường ngày nó cũng chỉ đá hậu vệ, Đức Hiếu thì hơi vô tổ chức vì cũng chả biết là nó vào để đá tiền đạo hay hậu vệ :|:|:|, vì sau khi thg hiếu nó vào thì bỗng nhiên đội hình bị dồn hẳn xuống, thg Linh A bị dồn về làm hậu vệ thòng,
Thg sơn vốn là tiền vệ công nhưng lại phải lùi về đá thủ trận này?!:-??:-??
Ban đầu còn có thằng Nhật là tiền đạo cắm, nhưng từ hiệp 2 là có vẻ lộn xộn rồi, từ lúc nó ra, Linh B vào thì đội ko còn ai thực sự là mũi nhọn cả thành ra thg Đăng thành chân sút chính, thế là nó phải lên cao hơn bình thường, tuyến giữa chỉ thực sự còn thằng Huy với thằng Sơn, cũng có thể tính cả Linh A, tuyến dưới thì thằng Đức đã có vẻ mất bình tĩnh, đá thiếu suy nghĩ hơn :|:|:|, vậy thực sự thì lúc đó, ai là hậu vệ quét và ai là tiền đạo ??????

đấy là do mấy ông vào trận đá thật rồi mà còn cái kiểu thử nghiệm đội hình. Tôi làm đội tr? thì hok bao h cho Linh B đá tiền đạo cả, cứ để yên thg Nhật đấy, nó đá hay hơn

Thg Linh B bình thường nó đâu có đá ở vị trí tiền đạo :|, ko hiểu sao hôm nay nó lại Nhảy lên đá tiền đạo nữa :-??

thằng linh b to ma` chơi cái j` cũng ng ;))

đá tập thứ 4 đi, tập với lớp tôi nè

biết tại sao Chiến hôm nay bùng ko ??;;)
"bạn Chiến đi học đến 11h mới về cơ cháu ạ"=))=))

b4n. t04n' 1 joi? lj' thuy3^t' nho`,chec' l4` d4' joj? l3m' nj?,

lại nói ngọng rùi:))
hum nào lớp mình đi đá tập ở sân gần tr:)Tui đi xem xem thế nào nhé:D
chưa đc xem lớp mình chơi:(Sao bố mẹ bát ở nhà chứ:((Tháng sau gặp CE nhất định tui đi cổ vũ!Cố lên!:*

@Linh: mày thích hành hạ người đọc ghê ta :-w:-w.

Lớp ta hòa với đội kém nhất -> Lớp L1 kém nhất :)) :)) Nói nhiều

----------

Thằng Hòa để cho bạn nhãn lồng 1 tí =)) =))

Lớp mình cố gắng vào được vòng trong chứ đá đấm thế này thì chán lắm.Trận sau đá với 10 trung phải quyết giết chết hoặc không cũng dở sống dở chết thì cổ đông viên mới đến xem chứ. Mà nói thệt, trận sau mà ko thắng hoặc hòa thì lớp mình chắc toi!thôi, tóm lại là chúc footballteam cua lớp mình thắng lợi vào vòng trong!CHIAKI-CỐ LẾN!!!

đá tập chiều thứ 4 đi, tôi thuê sân rồi, đang tìm đội đá. Các ông suy nghĩ nhanh lên hok có đội đặt mất đấy

Bọn tôi cũng vừa mới thuê sân :|:|:| ko biết ý kiến bọn trên lớp thế nào nữa :|.

Trận sau đá với CE nói thật ra thì rất rất nhiều % là ko thắng nổi, mong là cầm hòa đc rồi cố thắng bọn 9C nữa thì may ra qua đc vòng bảng.

1h30-3h chiều thứ 4 lớp ta đá ở sân Kim Liên. Ai ở lại buổi trưa thì ở :D

@Hiển: Hiển đại ca lên HAO :)) <:p <:p <:p <:p <:p Cố spam nhiều nha, dc như Zu thì tốt lắm đấy <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p

hum đấy THảo đi xem nhá;;):">:*

Thảo máu ghê nhỉ ;));)), đi đá giao hữu thì xem làm gì ;));))

xem chứ;;)Bù cho trận chính:D
tại bọn nó bảo Thảo ko đi nên lớp thua:(:">Lần này thảo đi bù cho anh em lên tinh thần;)):">

Back
Bên trên