khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

Lần đầu tiên topic của LÝ 1 sang trang 2!!!!!!!!!!!!!!!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

ghé thăm anh em một tí cái nào
thix thế. ko phải kiểm tra ngay

các bà L1 định chiếm cứ toàn bộ box 07-10 ah bây giờ đi đâu cũng thấy topic của phong zoo,hòa zzzzz

Tao ở đâu ?:-w:-w:-w, có 1 topic duy nhất
Xin nói luôn là đừng có đưa tui vào mấy vụ của 2 thằng hâm đó

các bà L1 định chiếm cứ toàn bộ box 07-10 ah bây giờ đi đâu cũng thấy topic của phong zoo,hòa zzzzz

Toàn mấy thằng như thằng Zu, học nhiều quá, ngộ chữ. Ở trên lớp nói ko đủ, về nhà lên 4rum spam! Thông cảm cho bọn nó, tội nghiệp quá\:d/

sao lại nỡ nói các ban ấy thế?

ai học nhiều thì tự biết:))
nói ko thấy ngượng mồm:))

sao lại nỡ nói các ban ấy thế?

Lỡ j đâu? THằng Zu nó học thì rõ lém. Học nhiều thứ lắm ;)) có khi nhiều nhất lớp cơ. Nó giả vờ giả vịt là ko biết gì, thực ra cái gì nó cũng pro cả .8-} 8-}

Nó học nhiều quá -> Tìm người để giải tỏa lượng kiến thức khổng lồ đó.
-Ngồi trên lớp nó nói nhiều ko đủ, thỉnh thoảng viết lách tiếng Anh kinh lắm (Nó giả vờ ko biết gì thôi )
-Nó lên 4rum spam cho đỡ stress, nó cày ngày cày đêm khiếp lém.

Sự kiện 20 tháng 10.....

Lỡ j đâu? THằng Zu nó học thì rõ lém. Học nhiều thứ lắm ;)) có khi nhiều nhất lớp cơ. Nó giả vờ giả vịt là ko biết gì, thực ra cái gì nó cũng pro cả .8-} 8-}

Nó học nhiều quá -> Tìm người để giải tỏa lượng kiến thức khổng lồ đó.
-Ngồi trên lớp nó nói nhiều ko đủ, thỉnh thoảng viết lách tiếng Anh kinh lắm (Nó giả vờ ko biết gì thôi )
-Nó lên 4rum spam cho đỡ stress, nó cày ngày cày đêm khiếp lém.
Siêu nhân nói ko biết ngượng:))
tiếng Anh thì C là vô đối mà đi nói người khác thế;));))
ngồi cạnh C tớ thấy xấu hổ với chính bản thân bởi trình Eng kém cỏi của mình:))
đã lên 4rum spam thì làm dek gì còn thời gian mà cày ngày cày đêm nữa:))
========================
cái ảnh của Fong là minh chứng lịch sử 1 thời loạn lạc;))
thực ra thì lúc nãy bọn tớ chỉ chừa các topic Sinh (ngay cạnh lớp mình:p), Tin(suốt ngày giúp đỡ, quấn quýt với lớp mình:">:">) và lý 2(anh em với nhau cả:D );)

Chỉnh sửa lần cuối:

mod Khare đã tìm ra cách giải quyết tình huống;))=((=((

lâu ném mo*í lên hay ghê nỉ

vừa lên đã lại nói ngọng:)):))

Hôm nay tao có bóng bay <:p \:d/

Duy Mạnh nhắc khéo ae kìa;));))
nhân dịp sinh nhật tao chúc mày đẹp trai hơn, nghệ sĩ hơn, chơi bóng rổ giỏi hơn, chém thằng C nhiều hơn :)):))
hôm nay sinh nhật mày thử tăng tốc spam lên xem nào;;);;)

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

ấy ơi!!!:)
lớp tớ cũng đăng kí trại hoàng gia!!!:(
và bị lớp ấy...:)Thế nên mai tớ có đến ủng hộ thì giảm giá nhé!!!:)):)):))

chị, Thảo à:|

@duy: sinh nhật mà ko nói, tao hem bít :(:(:(. Thôi thì hôm nay chúc vậy, tao chỉ chúc bạn thôi đấy:D:D:D. Mấy tháng nữa nhớ chúc lại tao :D:D:D:D

Nếu là hôm qua, tao sẽ chúc mày sinh nhật.
Nếu là hôm kia, mày sẽ có quà của tao.
Còn hôm nay, chúc mày, ăn thêm dc con 10 toán nữa.

Những ngày trước ngày hôm kia và sau ngày hôm nay thì.......nothing:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên