khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!!

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

:-j nộp rồi còn hỏi làm j` :))

Re: khối chuyên mình rất rất vui.Anh em ta chan hòa tình thân!WELCOME TO LÝ 1 07-10!!

topic lớp mình ít sao quá:(
hôm nay tao suýt gãy tay:((

các bạn Lý một ơi cho mình hỏi bạn nào giỏi tin học cho mình xin nick yahoo,bây giờ tự dưng lại thấy khoái máy tính.

ặc:">
tin học thì cậu nên sang hỏi ở topic chuyên tin chứ sao lại hỏi bọn tớ=))
cùng khối lý thủ thỉ với nhau vậy:lớp tớ có bạn Tôn Lương Hoà là con nhà nòi công nghệ thông tin, nik thì tớ phải hỏi nó đã rồi mới cho đc:">:p
cứ gọi nó là Tony, nó khoái là chỉ hết mấy chiêu cho cậu đấy:D:))
dù sao tốt nhất cũng nên sang lớp Tin:|

hix vì chúng ta là lớp lí nên tớ cũng muốn hỏi,hơn nữa mình nghe nói các cậu đã từng hack được nick mod một vài lần nên có lẽ việc mình nhờ các bạn có thể giúp đuợc

@zoo: nài, tao thì biết cái gì mà giỏi, toàn mấy trò vặt vãnh:-w:-w:-w:-w
@all: bạn nào mà có ý định hỏi về cái hack nick mod thì cẩn thận kẻo ẹc min ra vỗ vai đó:">:">, mà nói luôn là tui hem bít gì hết, đừng hỏi:)):)), nếu thích thì cứ xin làm mod, hack chi cho mệt, nhờ??:)):))

dương,hiếu,zu ;;) đang bàn về vấn đề gì đấy ;;)
hiếu ơi trả lời cái mes của mày luôn :D ^^ tao(và lớp tao nói chung) :D mới học tin chỉ có 1 2 đứa là học trước thôi ^^

:)) Tony nói lạ:))
xin làm mod thì có gì là quả độc:))
hack nik mod chú Đức là ngon nhất(trong trường hợp nó ko cho mượn;));)) ), mình làm mod 1 lần xong thì nghỉ luôn cho nhanh=))
với cả đã hack đức tin bao giờ đâu, đức tin nhỉ;));));))
===============
@Đức Tin: sao hôm qua mày e thẹn thế, khác gì C đâu;))=))

@các bạn ly1:Thông báo hôm nay hình nhặt được một cái máy tính 570 ES ở trong ngăn bàn,của bạn nào thí thứ 2 ở lại buổi trưa mình đưa cho.

Máy nào thế bạn???? Để hỏi bọn ở lớp đã nha, trên này toán mấy mống vô tâm :p:p:p, ko biết là đã ai hỏi bọn ở lớp chưa :)):))

----------

à mà bạn cho biết vị trí bàn nhặt được luôn đi

Máy nào thế bạn???? Để hỏi bọn ở lớp đã nha, trên này toán mấy mống vô tâm :p:p:p, ko biết là đã ai hỏi bọn ở lớp chưa :)):))
bạn Tony là người hữu tâm nhất đấy, Hiếu ạ;));))

À vị trí là bàn thứ 2 dãy đối diện với bàn giáo viên.Trên cái máy tính có một cái ảnh chụp hai bạn nữ với cả một cái ảnh không gian 2 chiều.

Ảnh ko gian 2 chiều :(:(:(???? 3 chiều?????
Bàn đó là của nhân + lít tùng đúng ko các chú??? :-??:-??
Hình như xác định dc chủ nhân của nó rồi, có phải trên cái máy tính có dán mấy con đom đóm ko?

Chỉnh sửa lần cuối:

của ai thì hôm thứ 2 ở lại buổi trưa chờ khoảng 12:25 là mình đến rồi đưa cho

Tony sẽ hoá trang thành Lít Tùng đến xơi gọn chiếc máy tính đấy<):) <):)

Tao cũng có nói là của ai đâu mà mày nói thế zoo;;);;)

ban Hiếu là bạn nào ở lí 2 mà tốt thế!!!
@Hoà;ai vô tâm:-wmayf có tính tao ko đấy:-wChuyeenj của mày tao quan tâm chưa đủ ah ?Mún quan tâm thêm hay sao mà bảo người khác vô tâm;))

hehe hiếu đẹp trai vô đối như tôny ở lý 1 í
hiếu thì cũng thế ở L2
thảo dus mún làm wen hok?(bạn này cao gần 1m80 đó thảo,hợp với mày=)))
ai đi it week cn này ko gv nhé

mày xóa ngày cái chữ sau tên tao mau!!!X(X(X(
ko chít đấy!!!X(X(X(

Chỉnh sửa lần cuối:

Hix,mấy bạn Lý 1 đừng nghe ông Dương nói,tớ có cao thật nhưng chỉ 1m75 thôi,không đến 1m80 đâu hơn nữa còn gầy lắm,tớ chưa gặp bạn Hòa bao giờ,hoặc đã gặp mà không biết nhưng mà tớ xấu trai lắm,hổng có đẹp đâu.

Back
Bên trên